ผู้เขียน หัวข้อ: //การบ้าน// เด็ดสมคำล่ำลือ ฟินสุดกับ ฟอร์เต้/Seasaw Spa@พิษณุโลก  (อ่าน 3416 ครั้ง)

กระทิงเปลี่ยว

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

pongz pongz pongz

hgjhg dgd hgjhg jljhl dsgjsd ttu

ได้มีโอกาสไปลองร้านใหม่แถวบริเวณขนส่งเก่า ก็เพราะเวลาอยู่ในวงเหล้า มีแต่เสียงลืมเสียงเล่าอ้าง ว่ามีเปิดใหม่คือร้าน ซีซอว์นี่เอง โดยเฉพาาฃื่อน้องฟอร์เต้ ว่าทุกคนที่ได้ขึ้นถึงขนาดต้องเพลียกลับบ้านแต่ต้องกลับไปซ้ำทันทีเมื่อมีโอกาสอีกครั้ง
  คราวนี้ถึงทีเราได้มีดโอกาสบ้าง หาเบอร์โทรได้เลยโทรเช้าไปเช็คคิวรอบแรกตั้งแต่ 10 โมง ได้คิวน้องฟอร์เต้คิวแรก 10.30 น. ถึงเวลานัดหมายก็ตรงดิ่งไปที่ร้าน พีอาร์ออกมาต้อนรับ ก่อนตามน้องฟอร์เต้มาให้ แล้วน้องก็พาเเราไปฃั้น2 ห้องนวดด้านบน บรรยากาศให้สวยดีแนวฃิคฃิคดีครับ พอเช้าไปบรรยากาศ น่าเสียตัวมากเลยครับ แอร์เย็นๆ หอมๆ ไฟสลัวๆบวกกับกินน้ำหอมขของน้องฟอร์เต้ทำให้น้อขายผมแข็งตัวาขึ้นมาทันที พอเข้าในห้องน้องให้เรานั่งพักผ่อนก่อนน้องจะชวนคุยโน่นนี่นั่นแล้วเรา2 คนก็พากันไปอาบน้ำ ผมลุกยืนขึ้นก่อนที่น้องฟอร์เต้จะเฃ้ามาช่วยถอดเสือผ้า พอถอดมาถึงกางเกงของผมน้องฟอร์เต้ถึงก็อ้าปากค้างแล้วแซวผมว่า "น้องพี่ตื่นตั้งแต่เช้าเลยนะ" ตื่นเต้นหรอพี่ ผมก็ได้ยิ้มแบบเขินๆ แล้วน้องฟอร์เต้ก็เอามือมาจับเป้า และก็ดึงกกน.สีขาว Rossoของผมลงที่เท้าก็แล้วเอามืออันเรียวนุ่ม ถอกเจ้าสากผมเข้าออก พร้อมด้วยลิ้นที่จู่โจมมาที่ไฟหน้าของผม จนผมต้องงอตัวซอยเอวตามจังหวะมือของน้องฟอร์เต้

ผมเลยคว้านมน้องฟอร์เต้มาดูดคืนบ้าง หน้าน้องเริ่มหงายขี้นฟ้า และมีเสียงครางออกมาจากลำคอ ตอนนี้ไม่รู้ว่าเสื้อผ้าผมกับน้องฟอร์เต้หลุดออกไปตอนไหน จากนั้นผมลากลิ้นลงตามลำตัวผ่านสะดือมาที่ซอกเอว แล้วเลื้อยลมาที่โคนขาด้านนอก วนมาด้านใน แล้วเลื้อขี้นมาที่พงหญ้า แล้วชี้นมาดูดที่โหนก แล้ววนลิ้นตามรอยย่นด้านนอกก่อนที่เอาจมูกเลื่อนผ่านช่องแคบขึ้นลง ปรากฎว่ามีน้ำเหนียวๆใสๆไหลเยิ้มตลอดเวลา บวกกับเสียงร้องที่เริ่มดังขึ้นของน้องฟอร์เต้ ผมเลยจับขาข้างนึงของน้องาฟอร์เต้ขึ้นมาเหยีบบบนเตียง แล้วผมก็แทรกลิ้นดูดความหวานของน้ำที่มันเอ่อล้นมาเต็มปากถ้ำ จนน้องฟอร์เต้ได้แต่กัดริมฝีปาก มือก็กดหัวผมให้ชิดแบบแน่นกับโคกสูงงเนินให้มากที่สุดจนผมแบบหายใจไม่ออก

น้องฟอร์เต้เจอผมจู่โจมไปหลายนาทีเริ่มอาการน้องมีสั่นกระตุกหลายจังหวะ ผมาเลยวผลักนให้น้องฟอร์เต้ นอนหงานที่ปลายเตียงแล้วผมกก็คลานเข้าไปยกเข้าทั้ง2ข้างของน้องกินก๋อนที่จะลงลิ้น คว้านรู ดูดน้ำ รัวเม็ด ชั่วโมงน้องน้องฟอร์เต้ไม่มีจังหวะเกรงใจกันต่อไปแล้ว ร้องครางแบบเต็มที่แบบว่าไม่อายห้องข้างๆกันเลย แถมสะกิดให้ผมพลิกขึ้นมานอนโดยเอาขากลับหากับหางกับน้องฟอร์เต้แบบ Sixty Nine ส่งผมก็บรรเลงลิ้นต่อ ซํกพักเจ้าสากผมก็หายวับเข้าปากน้องไปทันที น้องฟอร์เต้จัดมาเต็มแบบไม่รังเกียจผมเลยครับ ทั้งดูดไข่ เลียหัวหยัก แล้วตวัดลิ้นซะร่องหัวเด็ด และเส้นผ่ากลางเล่นเอาความเสียวขึ้นหัวผมจนอดทนไม่ไหว ขอCD น้องฟอร์เต้ โหลดเข้าเครื่องปั๊บเหมือนน้องรู้งาน ลุกขึ้นมาคลานโก้งโค้ง หันก้นมาทางผม แล้วหอยกาบตัวใหญ่ขาวอวบมาลอยนวยนาด อวดผมต่อหน้าต่อตา ผมเลยต้องรีบยกสากตำหอยกาบแบบไม่ยั้ง ไม่คิดชีวิตเลยทีเดียว หลังจากนั้นผมมีแรงเท่าไหร่ มีกระบวนท่าอะไรขนมาใส่กันแบบไม่ยั้ง

ปล. งานนี้ >>>>> น้ำก็ไม่ได้อาบ นวดก็ไม่นวด แต่บอกได้เลยว่าโตรตคุ้ม โครตมันส์ ใครยังไม่ลอง ไปลองซะ!!!!!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มีนาคม 2019, 19:26:52 โดย valentine2018 »

valentine2018

• ผู้คงแก่กาม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

• *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1