-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ระวังไซด์ไลน์พะเยา เค้ามีสังกัดที่อันตรายมาก ๆ  (อ่าน 18678 ครั้ง)

shotgunman

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

มีเรื่องมาแจ้งเตือนกันเอาไว้ประดับความรู้   ไม่รู้ที่อื่นเป็นเหมือนกันหรือเปล่า  สืบเนื่องจากน้องชายของคนรู้จักถูกจับกุมคาม่านรูด  ในจังหวัดพะเยา  ในข้อหาเสพยาบ้า และมีไว้ในครอบครองอีก 4 เม็ด  สืบเนื่องมาจากไปเที่ยวพะเยาแล้วเจอเพื่อนเก่า  เขาเลยเล่าใหัฟัง  เห็นผมชอบสั่งไซด์ไลน์เข้าม่านรูด  เพราะน้องชายเขาโดนไปได้ประมาณสองเดือนแล้วตอนนี้อยู่ในซังเต  โดยน้องชายเพื่อนก็ไม่ได้ค้ายาอะไรแค่ซื้อเสพบางครั้งที่มีเงิน  แต่ไม่ถึงกับติด ย้ำว่าเฉพาะที่มีเงินเหลือใช้จริง ๆ   วันเกิดเหตุถูกหวยใต้ดินได้เงินมาหมื่นหนึ่ง  เลยไปซื้อยาบ้าจากเพื่อนมาสิบเม็ด  เล่นไปสองบักจ้อนแข็ง  เลยเข้าม่านรูดสั่งไซด์ไลน์จากเอเจ้าประจำ  ระหว่างรอน้องเล่นในม่านรูดไปอีกครึ่งเม็ด  ที่เหลือวางไว้บนตู้เย็นพร้อมกับกุญแจรถและกระเป๋าสตางค์  พอเด็กที่สั่งมาถึงเข้าห้องได้กลิ่นเลยถามว่ามีเหลือมั้ยเล่นด้วย  น้องเพื่อนเลยใจดีหยิบให้เด็กเล่นไปครึ่งเม็ดที่เหลือ  แล้วก็เอากันจนเสร็จไปหนึ่งยก เด็กเข้าห้องน้ำอาบน้ำพร้อมกับนำเสื้อผ้าเข้าไปในห้องน้ำสักสิบนาที  พอออกมาเด็กก็จากลับ  เลยจะจ่ายเงินให้น้อง 1500 ตามราคา  น้องบอกขอ 1000 เดียวกับยาอีก 3 เม็ด เลยให้ไปตามที่น้องขอ  น้องออกไปไม่ถึงห้านาที  เรียกได้ว่านอนเอาแรงกำลังจาลุกไปอาบน้ำ  เสด็จเตี่ยพังประตูเข้ามา  หลังจากนั้นไม่ต้องบรรยาย  รับสารภาพโดยดีตลอด  ส่วนเด็กที่มานอนและเอายาไปนั้นไม่เห็นถูกจับเลย  ที่สำคัญเสด็จเตี่ยรู้ได้ไงถ้าไม่ใช่เด็กโทรบอก  สงสัยจาโทรตอนเข้าไปอาบน้ำแน่ ๆ  จุดที่อันตรายก็คือเพื่อนผมบอกว่าเด็กไซด์ไลน์พะเยานั้น  หากเจอแขกที่เล่นยาในม่านรูดหรือโรงแรม  จาแอบเข้าห้องน้ำโทรแจ้งทันที  ผมก็แปลกใจว่าทำไมเด็กทำอย่างนั้น  ได้ประโยชน์อะไรทำไมไม่ทำไม่รู้ไม่สนใจ ไม่ใช่เรื่องของตัวเองซักหน่อย  เพื่อนผมเลยบอกว่า  มันอาจเป็นข้อตกลงเพื่อแลกกับการที่ไม่ถูกจับในข้อหาค้าประเวณี  พูดง่าย ๆ คือ เชิญขายของเก่าตามสบายไม่ต้องกลับถูกจับ  แต่เจอคนมียาเสพติด  ต้องโทรแจ้ง  เป็นการได้ประโยชน์ร่วมกันทั้งสองฝ่าย  ซึ่งเพื่อนผมบอกว่าโดนไปกันหลายรายแล้ว  ดังนั้นจึงเตือนทุกท่านเผื่อว่าท่านจาเป็นคนหนึ่งที่ชอบเล่นยาเพื่อเพิ่มพลังหรือความสนุกในม่านรูดและโรงแรม  ให้ระวังเด็กไซด์ไลน์ให้ดี  ส่วนผมหายห่วงไม่ยุ่งเกี่่ยวกับยาเสพติดทุกชนิด ยกเว้นเหล้ากับบุหรี่  ของมันเสียภาษีปลอดภัยล้านเปอร์เซ็น   kjhg kjhg kjhg   

รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

somkun

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ระวังไซด์ไลน์พะเยา เค้ามีสังกัดที่อันตรายมาก ๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2014, 22:31:29 »

ถ้าเจออย่างนี้ก็เรียกว่ากรรมเก่าจากชาติที่แล้วละครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 กุมภาพันธ์ 2014, 22:37:08 โดย somkun »

moCmoL

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
Re: ระวังไซด์ไลน์พะเยา เค้ามีสังกัดที่อันตรายมาก ๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2014, 11:43:25 »

ขอบคุณที่เตือนนะคร้าบบบบบบ ;khhg

BENZ333

• *

เตือนได้ดีครับ สเตปนี้ต้องทันเกม..

rapinrapin

• *

ถามเบอร์เอไว้ป่าวครับ 55

nangkwaiji

• แอบจิต
  • **

ขอบคุณสำหรับคำเตือนนะคับ ความจริง น่าจะให้น้อง สองเม็ดพอ

หมูอยู่ตึก

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เราใช้แต่ยาทาทน ตำรวจคงไม่จับ

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *

ไม่เล่นยา เอาอายุเกิน น่าจะไม่มีปัญหานะครับผม เปลี่ยนจากเล่นยา มาเล่นอวัยวะกันดีกว่าครับ  eta08
สุคุง คนเดิมครับ

bbeckboy

• *

แบบนี้ต้องมาก่อน ไปพร้อมทั้งในและนอก

arkarades

• **

;khhg ต้องระวังมากขึ้นนะครับ ไว้ใจไม่ได้เลย

eXzyte

• เด็กทะลึ่ง

น่ากลัวครับ ขอบคุณสำหรับวิทยาทาน  eta08

PumpkiN_KinG

ห่างหายจากวงการไปซะนาน

เดี๋ยวนี้เป็นกันแบบนี้แล้วครับเนี่ย scary

Kuhaku

• แอบหื่น

ขอบคุณคำเตือนครับ

pana.sakchai

dsgjsd ขอบคุณครับ

XXXXXXX

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2016, 21:45:58 »

ช่วงนี้การบ้านท่านหายไปนะครับ

jirawut

• แอบจิต
  • **

ขอบคุณคับ  lkkjjh

paga_nini

ขอบคุณครับ

mr.ito

ขอบคุณสำหรับคำเตือนครับ eta08 eta08 eta08

Parman64

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ  dsgjsd dsgjsd

ppmk

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2016, 14:40:15 »

dsgjsd dsgjsdขอบคุณครับ