ผู้เขียน หัวข้อ: น้องมุก เด็กน้อยวัยใส ขาวกิ๊ก  (อ่าน 5357 ครั้ง)

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
น้องมุก เด็กน้อยวัยใส ขาวกิ๊ก
« เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2014, 23:50:40 »

นิยามของเด็กน้อย ตัวเล็ก ขาวกิ๊ก ถ้าไม่บอกว่า 19 นึกว่าสาว 17 นะเนี้ย eta20
ไม่ต้องพูดอะไรมาก เห็นภาพแล้วจะเข้าใจ ขาวแบบนี้ ใสแบบนี้ โหนกแบบนี้ mbvc
อูยยยยยย พูดแล้วยังขาสั่นไม่หาย มีแรงเท่าไหร่ใส่หมด คุ้มเกินคุ้มจริงๆ คนนี้ เขินนนนนน
เนื้องานพี่เฒ่ารับรองให้เลย ไม่มีตกหล่นแน่นอน
งานนัวเกินอายุ ชอบแบบไหนบอกน้องได้ ไม่ว่าจะให้น้องนัว หรือพี่จะนัวน้องเอง
โดนตรงไหนมีเสียง ซาวด์ธรรมชาติ ไม่เฟก ได้ยินแล้วใจมันขึ้น
ได้ยินได้คำว่าพี่ขาหนูเสียว พี่ขาหนูไม่ไหวแล้ว โอ้โห พี่ก็เสียวเหมือนกันฮับ  jljhl jljhl
ส่วนล่างชมพูสวยจริงๆ ไม่รู้น้องโดนยุงกัดตรงนั้นมารึเปล่าเห็นเป็นเม็ดเด่นชัดเลย
เลยต้องช่วยรักษาด้วยยาสูตรโบราณ จากน้ำบ่อน้อย ทีนี้มือเปื้อนน้ำมัน จำต้องใช้ลิ้นป้ายยาให้ อิอิ
สงสัยน้องจะแสบตัวยาหรือไม่ก็เพราะคันตุ่ม เห็นดิ้นไปดิ้นมา เอวร่อน พั่บๆๆๆ
ท่าจำลองน้องสู้ได้หมด เล่นจริงเสียวจริง ไม่มีตัวแสดงแทน
อารมณ์ร่วมไม่ต้องพูดถึง ไม่ต้องใช้น้ำมันช่วยเลย ของน้องออกมาจนลื่นไปหมด fdgdfdf
สเปรย์หรือก็ทำได้ดี มีลูกเล่นเอาของเราไปแทนแปรงสีฟัน เอาครูดเบาๆ ออกไปตุงข้างแก้ม
อุต๊ะ น้องหลุดออกมาจากแผ่นหนัง AV หรือยังไงกัน
อูยยยย แค่เขียนการบ้าน ก็แข็งไปด้วย พรุ่งนี้ต้องรีบไปซ้ำซะแล้ว

อย่าช้าน้องอยู่ไม่นานเท่าไหร่ เดี๋ยวจะหาว่าพี่เฒ่าไม่บอก

แก้ไขเพิ่มเติม
ลืมบอกไป น้องมือใหม่เลยนะครับ เพิ่งจับงานนี้ครั้งแรก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กรกฎาคม 2014, 23:58:59 โดย เฒ่าใจแตก »
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

อาเดียว

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1
Re: น้องมุก เด็กน้อยวัยใส ขาวกิ๊ก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2014, 00:04:25 »

อูยยย ตาเฒ่าน้ำแตกจอมลามกบรรยายซะจนฮือๆๆๆ eta14 eta11 eta12 eta15 eta16 eta10
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กรกฎาคม 2014, 00:09:07 โดย อาเดียว »

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
Re: น้องมุก เด็กน้อยวัยใส ขาวกิ๊ก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2014, 00:09:39 »

อูยยย ตาเฒ่าน้ำแตกจอมลามกบรรยายซะจนฮือๆๆๆ

ออกจากบ้านไม่ได้แล้วละสิครับ เวลานี้
สงสัยอาเดียวต้องตำน้ำพริกถ้วยเก่าไปก่อนซะแล้ว
kjhg kjhg kjhg
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

muscle2

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2014, 01:12:26 »

หูย นี่มันช้างเผือกชัดๆ hgjhg

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2014, 09:04:24 »

ขอบคุณท่านพี่เฒ่าครับ .... eta08 eta08 เล็งน้องพลอย แต่อ่านการบ้านแล้วซักใขว้เขวมาน้องมุกซะละ ... jljhl jljhl.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กรกฎาคม 2014, 09:23:37 โดย drjj »

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2014, 09:43:56 »

หูย นี่มันช้างเผือกชัดๆ hgjhg
ใช่ครับ สดใหม่ ขาวจั๊ว

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2014, 09:45:30 »

ขอบคุณท่านพี่เฒ่าครับ .... eta08 eta08 เล็งน้องพลอย แต่อ่านการบ้านแล้วซักใขว้เขวมาน้องมุกซะละ ... jljhl jljhl.
ขึ้นแพ็คคู่เบยครับ แต่ให้ทางร้านโทรเรียกรถพยาบาลพร้อมถัง oxygen มารอให้พร้อมเลยนะครับ ขอเตือน jljhl jljhl

blue lemon

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2014, 16:19:14 »

อาทิตย์ที่แล้ว...ที่..ไชบิเลีย  มีข่าวหลุมยูบขนาดใหญ่กว้างประมาณ  40 เมตร  ///  มาวันนี้มีเนินภูเขาเล็ก..น่ารัก..โผล่ออกมา..ผมอยากจะไปพิสูจน์ตามท่านผู้เฒ่า..จุงเบยเหอๆๆๆ  ขอบคุณครับผม

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2014, 16:28:24 »

ตัวเล็ก................. kjhg

blue lemon

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2014, 16:37:09 »

ท่าน  Danado  รู้นะว่าคิดอะไรฮิๆๆๆๆๆ  สงสัยคิดเหมือนปมเลยเหอๆๆๆ

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2014, 18:52:15 »

อาทิตย์ที่แล้ว...ที่..ไชบิเลีย  มีข่าวหลุมยูบขนาดใหญ่กว้างประมาณ  40 เมตร  ///  มาวันนี้มีเนินภูเขาเล็ก..น่ารัก..โผล่ออกมา..ผมอยากจะไปพิสูจน์ตามท่านผู้เฒ่า..จุงเบยเหอๆๆๆ  ขอบคุณครับผม
จัดเลยครับ ฟิลเด็กสดใหม่ แต่งานเนี๊ยบ

ตัวเล็ก................. kjhg
อารายหว่า เก๊างง eta32 eta32 jljhl jljhl

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2017, 18:19:21 »

ทีเด็ด ที่สุดแห่งการกลับมา
กลับมาคราวนี้ นู๋เป็นสาวแล้ว
น้องมุก สาวน้อยสุดน่ารัก งานดีมีเฮ
จับจองด่วนๆ โทร. 0943251888

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888