-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Rui Hasegawa เตรียมออกผลงานสุดท้าย ให้เสียน้ำก่อนรีไทร์  (อ่าน 690 ครั้ง)

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed

Rui Hasegawa เตรียมออกผลงานสุดท้าย ให้เสียน้ำก่อนรีไทร์

Rui Hasegawa เตรียมออกผลงานรีไทร์แล้วในวันที่ 20 เม.ย. นี้ โดยทาง Prestige
ก็ได้ให้เกียรติด้วยการทำหน้าเวปพิเศษให้แก่เธอ สำหรับการรีไทร์นี้ด้วยโดย
สามารถเข้าไปดูกันได้ที่

http://www.prestige-av.com/special/hasegawarui_memorial.php

และเธอก็ยังได้เขียนจดหมายอำลาส่งท้ายถึงแฟนๆโดยมีเนื้อหาดังนี้

ถึงแฟนๆทุกท่าน
ฉันรุย ฮาเซะกาวะ ขอประกาศตรงนี้ว่าในเดือนเมษายนหน้านี้ จะปล่อยผลงานรีไทร์เอวีเต็มตัวออกมาแล้วค่ะ
ฉันเดบิวกับทาง Prestige มาตั้งแต่กุมภาพันธ์ 2015 นั้น เป็นเวลาถึง 3 ปี 2 เดือนกับการทำงานในฐานะ
นักแสดงประจำของค่าย

ก่อนที่จะตัดสินใจประกาศเรื่องรีไทร์ ทั้งในงานอีเวนท์หรือในโซเชี่ยวก็ตาม มีแฟนๆที่คอยบอกว่า
"ปีหน้าก็จะมาร่วมด้วยหลายๆงานเลยนะ!" "ปีนี้ก็รุยปงโอชิเหมือนเดิมนะ!!" "รอดูโฟโต้บุ๊คเล่มที่ 2 อยู่นะ"
เป็นคำพูดที่ใจดีสุดๆที่ฉันได้รับมามากมาย ตอนนั้นตัวฉันเลยไม่สามารถที่จะบอกเรื่องที่จะรีไทร์ออกไปได้
ทำให้รู้สึกเสียใจมากเลยค่ะ ก็ขอให้ยกโทษให้ด้วยนะคะ ที่ไม่ได้พูดออกไปตอนนั้น

พอได้มาเป็นนักแสดงเอวีแล้วก็ได้ทำอะไรหลายๆอย่าง ทุกเดือนก็มีถ่ายทำ งานแจกลายเซนต์ กราเวียร์
โฟโต้บุ๊ค ปฏิทิน อะไรมากมาย ทุกอย่างเป็นเพราะแฟนๆทุกท่านที่คอยสนับสนุนกันตลอดมาค่ะ
เจอทั้งเรื่องแย่ๆ ลำบาก รวมถึงเรื่องที่ทำให้เสียใจ แต่ส่วนใหญ่ก็มีแต่เรื่องที่ทำให้ดีใจ สนุกสนาน
เรื่องที่ทำให้ มีความสุขเยอะแยะมากมายค่ะ

และเรื่องที่ทุกท่านน่าจะอยากรู้ที่สุด เรื่องเหตุผลในการรีไทร์ ในผลงานชิ้นสุดท้ายนี้ฉันได้รับโอกาส
ให้พูดไปทั้งหมดแล้ว ยังไงก็ขอฝากทุกคนดูกันด้วยนะคะ

การที่มาเป็นนักแสดงเอวี และการที่รีไทร์ไม่ว่าเรื่องไหนฉันก็ไม่รู้สึกเสียใจที่ตัดสินใจไปค่ะ
ได้รับทั้งความรักและความเข้มแข็งมากมาย
ฉันคนนี้จะเป็นความทรงจำของทุกคนได้ไหมนะ
หืม... ถ้าเป็นได้ละก็คงจะดีนะ
ที่มารู้จัก รุย ฮาเซะกาวะ คนนี้และชอบในตัวฉัน รู้สึกมีความสุขมากๆค่ะ

ฉันรุย ฮาเซะกาวะ ในฐานะนักแสดงเอวีธรรมดาๆคนนี้ก็ขอพยายามจนถึงตอนสุดท้ายค่ะ ขอบคุณค่ะ

โดยผลงานเรื่องสุดท้ายของเธอมีกำหนดวางแผง วันที่ 20 เม.ย. 61 ในรหัส ABP-718

รายละเอียดเพิ่มเติม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มีนาคม 2018, 13:41:58 โดย etatae333 »
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

jaos

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

diowa

• เด็กหัดเสียว
  • **

eayza

• แอบจิต
  • **