-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ หนี่งค่ะ สอบถามหน่อยค่ะ  (อ่าน 1438 ครั้ง)

NooPHUNG

• บุคคลทั่วไป
รบกวนพี่ หนี่งค่ะ สอบถามหน่อยค่ะ
« เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 13:46:52 »

ราคา ห้องที่ ชมดอย ทั้ง ตึก กลม  ตึกเหลี่ยม ราคาประมาณเท่าไหร่ค่ะ 

แล้วพอจะมีห้องว่างที่ขายไหมค่ะ

หรือ ว่า มี คอนโด โซนนี้ ขายบ้างไหมค่ะ 

มีงบ ประมาณ ไม่เกิน  7 แสนอ่ะค่ะ 

ขอข้อมูลด้วยนะค่ะ ;khhg

1ideal

Re: รบกวนพี่ หนี่งค่ะ สอบถามหน่อยค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 13:52:33 »

ราคา ห้องที่ ชมดอย ทั้ง ตึก กลม  ตึกเหลี่ยม ราคาประมาณเท่าไหร่ค่ะ 

แล้วพอจะมีห้องว่างที่ขายไหมค่ะ

หรือ ว่า มี คอนโด โซนนี้ ขายบ้างไหมค่ะ 

มีงบ ประมาณ ไม่เกิน  7 แสนอ่ะค่ะ 

ขอข้อมูลด้วยนะค่ะ ;khhg

ชมดอยตึกกลม ราคาจะอยู่ประมาณ 6.5 แสนถึง1 ล้านบาทครับ ห้องที่สูงกว่า 7 แสนเป็นต้นไปจะตกแต่งไว้ดีหน่อยครับ ตึกกลม 48 ตร.ม.ครับ

ตึกเหลี่ยมจะอยู่ประมาณ 5.5 แสน ถึง 6.5 แสนบาทครับ ห้องจะเล็กกว่าตึกกลมเนื้อที่ประมาณ 30 กว่าตร.ม.

popcorn4202

Re: รบกวนพี่ หนี่งค่ะ สอบถามหน่อยค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 14:53:00 »

ผมเคยเห็นคนโพสขายที่นี่ตั้งราคาไว้ 2 ล้านครับ ทั้งที่อยู่แค่ชั้น 2 เอง
สอบถามเจ้าของได้ความว่าหมดตกแต่งไปเยอะเลย ย่านนิมมานนี่ราคาสูงอยู่แล้วครับ