ผู้เขียน หัวข้อ: "Ella" เอลล่า ... สาวน้อยลุคคุณหนู เลิศหรู เลอค่า น่าทะนุถนอม  (อ่าน 2236 ครั้ง)

Besic17

• Muhamed Bešić
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: ba
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-1

ช่วงนี้ร้าน Aurora Club มีน้องๆมาเพิ่มอีกหลายคนเลย จนแทบติดตามไม่ทันเลยทีเดียว
ยิ่งวันก่อนมีมาใหม่ 3 คนพร้อมกัน หลังจากที่ได้ดูตัวไปบางคนก็รู้สึกถูกใจแอบเล็งไว้บ้าง หนึ่งในนั้นมีชื่อว่า "น้องเอลล่า" คนนี้
ก่อนหน้านี้จากที่ได้ถามคร่าวๆกับทางน้อง PR ว่าน้องคนนี้เป็นยังไงบ้าง ก็ได้ความว่า "งานดีค่ะ นิสัยน่ารัก คุยเก่ง" ยิ่งทำให้ยิ่งอยากเจอ
ซึ่งวันนี้ผมก็ได้เลือกน้องเอลล่าคนนี้ก่อน เพราะพอได้ดูตัวจริงวันก่อนแล้วก็รู้สึกชอบในหน้าตาที่น่ารัก และรอยยิ้มที่น่าค้นหา
พอจ่ายค่าคอร์สปุ๊บ เดินขึ้นห้องปั๊บ ระหว่างนั้นก็ขอนั่งทำความรู้จักน้องเอลล่าคนนี้ก่อนเลย จะได้ละลายพฤติกรรมและไม่เขินอายต่อกัน
น้องเอลล่าเป็นสาวน้อยน่ารัก ลุคภายนอกจะดูเป็นสาวน้อยลุคคุณหนู ยิ้มเก่ง ยิ้มง่าย ขี้อ้อน อัธยาศัยดี และเป็นกันเองมาก
หน้าตาของน้องเอลล่าบางคนอาจจะบอกว่าดูเปรี้ยวดูหยิ่ง แต่จริงๆไม่ใช่เลยครับ ภายใต้หน้าตาที่เปรี้ยวนั้น คือความอ่อนหวานแบบสุดๆ
เมื่อได้ทำความรู้จักกับน้องแล้ว จะรู้เลยว่า น้องเอลล่าคนนี้เป็นสาวน้อยที่อ่อนหวานและเอาใจเก่งมาก อยู่กับน้องจะไม่เหงาแน่นอนครับ
และที่สำคัญเลยก็คือ น้องเอลล่าคนนี้มีความตั้งใจสูง พร้อมที่จะเรียนรู้ในสิ่งที่เราจะสอนให้น้องอยู่เสมอ ซึ่งผมชอบมากจริงๆ

แบบสั้นๆกันก่อนนะครับ อยากจะบอกให้รู้ว่า
"น้องเอลล่าคนนี้ อ่อนหวาน น่ารัก กันเอง เอาใจเก่ง ส่วนเรื่องงาน นกป นั้น หายห่วงครับ งานดีแบบฟินสุดๆแน่นอนครับ"

เกริ่นกันก่อนเพียงเท่ากับกับขอฝากภาพประกอบน้องเอลล่าไว้ซักภาพก่อนนะครับ เดี๋ยวดึกๆจะลงรายละเอียดให้ต่อนะครับ ^^

fdgdfdf fdgdfdf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กรกฎาคม 2017, 20:25:20 โดย Besic17 »
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

eta04 eta04 eta04 eta04

เอาอีกแล้วการบ้านละลายใจมาอีกแล้วววววว

ขอบคุณพี่ besic17 นะคะที่มาจัดความฟินจากเอลล่าไป

อดใจรอการบ้านฉบับเต็ม!!

eta02 eta02 eta02 eta02

Tigercry

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

การบ้านเยี่ยมยอดเหมือนเดิมครับ hgjhg

พญาเย็ด

• แอบจิต
  • **

เล็งน้องคนนี้ไว้เหมือนกันครับผม มาต่อให้ไวครับท่าน Besic17

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

ghjk ghjk ghjk ghjk

เร็วๆเลยค่ะท่าน besic 17 พี่ๆหลายท่านตั้งหน้ารอแล้ววววว

ljhgf ljhgf ljhgf ljhgf

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

ผมนี่ปูเสื่อจองแถวหน้าเลยคร้าบ.....รอ..ๆๆๆๆ jljhl jljhl

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

มาแล้วครับทุกท่าน มาต่อตามที่สัญญาละครับ ขออภัยที่ทำให้รอนาน ><"

เมื่อเราสองคนทำความรู้จักกันเสร็จ ก็ทำการปลดเปลื้องเสื้อผ้าอาภรณ์ให้กัน ถอดให้กันเหมือนแฟนกันแบบข้าวใหม่ปลามันเลย
วันนี้น้องมาในชุดเดรสสีดำสวยงาม ถอดออกมาก็เห็นชุดชั้นในสีดำเซ็กซี่เหมาะกับสีผีน้ำผึ้งอ่อนๆของน้องเอลล่ามาก
พอปลดผ้าเสร็จไม่ทันไร ก็เริ่มบิ๊วให้กันเบาๆก่อนเลย พอหอมปากหอมคอก่อนที่น้องจะเอ่ยเสียงหวานๆพร้อมจูงมือไปอาบน้ำด้วยกัน
ระหว่างนี้ก็ขอถือโอกาสสำรวจเนื้อตัวของน้องเอลล่าไปด้วยเลยละกัน เธอเป็นสาวน้อยผิวสีน้ำผึ้งอ่อนๆ ผิวดีดูแลตัวเองดีดี ไม่มีรอยสัก
แคลเซียมขนาดไม่เล็กไม่ใหญ่ พอดีมือ จุกไฟหน้าใหญ่ ช่วงล่างสวยงาม ป่าไม้ผ่านการตัดแต่งมาอย่างดี ไม่รกรุงรัง ดูสะอาดตา
ปากถ้ำสวยงาม ไม่มีหินงอดหินย้อย สีชมพูสวยงาม สัมผัสแล้วรู้สึกนุ่มนิ่มมือ ^^

โดยงานในห้องน้ำของน้องเอลล่านั้น คงต้องบอกว่าครบเครื่องในแบบที่เราอยากได้กัน เพราะผมเองก็ถือโอกาสสอนงานน้องไปด้วย
น้องก็น่ารัก พร้อมเรียนรู้สิ่งที่ไม่รู้ และเป็นเหมือนน้ำที่ไม่เต็มแก้วที่พร้อมเปิดรับสิ่งใหม่ๆเสมอ พอแนะนำอะไรให้น้องก็ทำตาม
เริ่มจากงานอาบน้ำของน้องที่ไม่มีที่ติเลย ทั้งอาบน้ำถูสบู่ให้ทั้งข้างหน้าและข้างหลัง พร้อมมีบอดี้ให้ด้วยแบบเบาๆ
น้องเอาสบู่ถูให้เราเสร็จ น้องก็เอาตัวมาถูไถสไลด์ตามตัวของเรา พร้อมบิ๊วให้เบาๆสร้างความเสียวตั้งแต่ในห้องน้ำ
แม้น้องเอลล่าจะมีหน้าอกที่ไม่ใหญ่มาก แต่น้องก็ตั้งใจทำบอดี้ในห้องน้ำแบบเกินร้อย ต้องปรบมือในความตั้งใจของน้องจริงๆ
พอบอดี้ข้างหน้าเสร็จ ก็ให้เราหันหลังแล้วก็เอาตัวมาบอดี้ให้อีก ปากของเธอก็จูบไซร้คอแบบเบาๆ
มือของน้องก็ล้วงไปสาวน้องชายแบบสุดเสียว ซึ่งผมสอนน้องแบบหมดเปลือกว่าจุดเสียวของผุ้ชายอยู่ตรงไหนบ้าง ให้ลงที่จุดนั้นเลย
ไม่พอเท่านั้น มีการจับน้องชายไปถูไถระหว่างขาน้องทั้งข้างหน้าและข้างหลัง ถูไถไปตัวก็ชนกันไป เหมือนมีอะไรกันจริงๆในห้องน้ำ
เจองานอาบน้ำกับงานบอดี้ในห้องน้ำของน้องเอลล่าเข้าไป แทบจะแพ้ไปตั้งแต่ตอนนี้ แต่ต้องยั้งอารมณ์ไว้ไปรอเสียวที่เตียงดีกว่า
ว่าแล้วน้องก็ล้างสบู่ให้แบบหมดจด มีการถามเช็คด้วยว่าตรงไหนยังลื่นอยู่บ้าง แล้วก็ให้เราไปรอที่เตียงเพื่อน้องจะได้อาบน้ำอีกซักหน่อย

hgjhg hgjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กรกฎาคม 2017, 00:04:20 โดย Besic17 »
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

เสร็จจากอะไรเสียวๆในห้องน้ำเมื่อกี้ ก็มาต่อกันที่เตียงเลย
ผมเอ่ยปากน้องเอลล่าก่อนเลยว่า "พี่ชอบให้บิ๊วชอบให้นัวนะคะ" ... เท่านั้นแหละ เช็ดตัวเสร็จไม่ทันไร น้องจับผมนอนลงพร้อมเชือด
เธอเริ่มเปิดฉากบิ๊วเบาๆด้วยการพรมจูบลงทั่วเรือนร่างเหมือนแฟนกันที่กำลังจะมีอะไรกันฉันท์ใดฉันท์นั้น เรียกอารมณ์เสียวก่อนเบาๆ
การจูบของเธอช่างอ่อนหวานชวนให้จินตนาการไปไกล พอเธอพรมจูบให้เราเสร็จ เธอก็เริ่มนัวต่อด้วยการลงลิ้นที่เป็นเสน่ห์ของเธอ
ที่บอกว่าการลงลิ้นเป็นเสน่ห์ของน้องเอลล่า ก็เพราะน้องเอลล่ามีลูกเล่นในการบิ๊วด้วยลิ้นที่จะทำชายใดที่ไปหาเธอต้องเสียวไปตามๆกัน
ส่วนตัวผมเป็นคนชอบให้น้องบิ๊วให้อยู่แล้ว ยิ่งมาเจอสเต็ปการลงลิ้นแบบนี้ บอกเลยว่าหลังแทบแอ่นเวลาน้องใช้ลิ้นสากๆลากไปตามตัว
โดยเฉพาะที่ซอกคอและไฟหน้าของเรา ใครเจอน้องเอลล่ามาลงลิ้นที่สองจุดนี้ "รับประกันความเสียวแน่นอนจ้าาา ^^"
พอเธอมาไซร้ซอกคอ ก็แอบมาหอมแก้ม และมาจูบปากเบาๆ (น้องให้จูบได้แต่ไม่ให้แลกลิ้นนะครับ น้องขอไว้)
แล้วเธอก็ลงไปดูดเลียไฟหน้าของผมต่อ เหมือนกับว่าผมเป็นขนมชิ้นโปรดของเธอเลย ที่เคยกำลังแทะเล็มกินอย่างเอร็ดอร่อย
มือของเธอก็ค่อยๆลงไปจับน้องชายเล่น ใส่เจลและรูดมันเบาๆอย่างมีสเต็ป ในขณะที่ลิ้นของเธอก็ทำงานบิ๊วไฟหน้าผมต่อไป
เล่นน้องชายไปซักพัก น้องก็ใส่เจลที่หน้าอกของเธอ และจับน้องชายไปวิ่งเล่นที่ร่องภูเขาแคลเซี่ยมของน้อง
แม้น้องจะมีแคลเซียมที่ไม่ใหญ่ แต่ก็อยากให้เราเสียวแบบเต็มที่ และเธอก็เต็มที่กับการบอดี้ด้วยแคลเซี่ยมจริงๆ
เธอจับน้องชายไปวิ่งเล่นในร่องภูเขา ซักพักก็จับน้องชายไปถูไถกับไฟหน้าที่แสนนุ่มนิ่มของเธอ มือก็รูดน้องชายไปด้วย
ถ้าปล่อยให้น้องบิ๊วฝ่ายเดียวเราก็เสียวฝ่ายเดียว ก็อยากให้น้องเสียวบ้าง เพราะการจะมีความสุขมันต้องจูงมือเดินไปด้วยกัน ^^
ผมจับน้องนอนลง ค่อยๆหอมแก้ม ไซร้ซอกคอ จูบปากเธอเบาๆ และค่อยๆลงมาเลียไฟหน้าแคลเซียมขนาดไม่เล็กไม่ใหญ่ของเธอ
แค่ได้เอาลิ้นสัมผัสกับไฟหน้าของน้อง น้องก็ส่งอาการเสียวแบบเบาๆให้ได้เห็น มือของน้องก็จับน้องชายผมรูดต่อไป
มือของผมก็ลงไปเล่นกับน้องสาวของเธออย่างนิ่มนวล (น้องไม่สะดวกให้ทาสีนะครับ น้องขอไว้ทุกกรณี ต้องขออภัยช่างทาสีจริงๆ)
เธอจับน้องชายฉัน ฉันเล่นน้องสาวเธอ ต่างคนต่างเสียวกันไป ยิ่งเจอน้องสาวนุ่มนิ่มที่ยังปิดสวยงามแบบนี้แล้ว ยิ่งเสียวนิ้ว
เราต่างบิ๊วให้กันจนอารมณ์เริ่มไปด้วยกันแล้ว น้องก็จับผมนอนลงอีกครั้งและกลับมาลงลิ้นทั่วตัวให้อีกครั้ง
เพราะนั่นเป็นสัญญาณบอกให้รู้ว่า ตอนนี้เธอกลับมารุกหนักแล้ว เธอลากลิ้นเลียไฟหน้าผมเสียวกว่าเดิม มือก็สาวน้องชายไป
น้องสร้างความเสียวยิ่งขึ้นด้วยการใส่เจลที่น้องสาวของเธอ และมานั่งคร่อมน้องชายผม เธอพร้อมสำหรับท่าจำลอง WOT
เธอรู้ว่าตอนนี้ผมเสียวมาก เธอค่อยๆถูไถบดน้องชายผมเบาๆ แบบช้าๆก่อน จนค่อยๆเร็วขึ้นทีละนิด ทีละนิด ทีละนิด
มันเป็นการใช้ท่าจำลองที่เสียวเหมือนจริงมาก เพราะตอนนี้น้องชายของผมถูกน้องสาวเธอบด และถูไถไปกับซอกขาของเธอด้วย
...เมื่อความเสียวมันถึงจุดที่สุด .... ความสุขที่อยู่ข้างในมันก็ถูกปลดปล่อยทะลักออกมาอย่างไม่อัดอั้น
น้องเอลล่าได้พาผมมาถึงจุดปลายทางของความสุข น้องก็สุขด้วยเหมือนกัน เธอหยิบทิชชู่มาเช็ดทำความสะอาดให้ เอาน้ำมาให้ดื่ม
และเธอก็ขอตัวไปล้างตัวก่อนรอบนึง โดยให้ผมนอนพักก่อน เพราะเวลาของเรายังมีอีก 1 คอร์ส

(ลืมบอกไปจ้า วันนี้ผมจัด 2 คอร์สติด เพราะติดใจงานน้องมาก ... เดี๋ยวมาต่อให้เสร็จนะครับ อิอิ)

ttu ttu
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กรกฎาคม 2017, 08:59:31 โดย Besic17 »

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

scary scary scary scary

โห!!หมดชั่วโมงแรกไปแบบเสียวซาบซ่า สะท้านทรวง

ยังมีก๊อกที่2อีก ปลายทางความสุขโผล่มาอีกแล้วววว

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

เสร็จกันไปหนึ่งรอบ น้องขอตัวไปล้างตัวซักแป๊บให้เรานอนพักให้หายเหนื่อย  ouiy ouiy
แล้วน้องก็กลับมานวดผ่อนคลายให้ แม้สเต็ปนวดของน้องอาจจะไม่ถึงขึ้นมืออาชีพ แต่ก็ทำให้รู้สึกผ่อนหลายหายเหนื่อยได้แบบแบบๆ
ระหว่างที่น้องเอลล่านวดไปก็ชวนคุยกันไป ทำความรู้จักกันอีกหน่อย ส่วนตัวแล้วผมชอบตรงที่น้องเป็นคนคุยเก่ง อัธยาศัยดี
อย่างที่บอกไปตอนแรก หน้าตาน้องอาจจะดูแรงหรือดูหยิ่ง แต่จริงๆแล้วไม่ใช่เลย น้องเป็นคนกันเองมาก และคุยได้ไม่หยุด
ได้คุยกันซักพักก็รู้ว่า น้องคนนี้เป็นคนที่มีความตั้งใจสูง มาทำงานทั้งทีก็อยากทำงานให้เต็มที่ อยากให้ลูกค้าที่ขึ้นกับน้องมีความสุขทุกคน
แม้จะเหนื่อยก็ยอม และที่สำคัญ น้องเป็นคนเปิดใจรับคำแนะนำเวลาเราสอนอะไรใหม่ๆให้น้องเสมอ แบบนี้ทำเอาผมประทับใจเลยจริงๆ
พอน้องนวดเสร็จ ก็มานอนข้างๆกะหนุงกะหนิงคุยเล่นกันต่อ คุยกันไปหยอกล้อกันไป มือน้องก็ซุกซนลงไปเล่นน้องชายอีกแล้ว
เอาแล้วสิ ... น้องชายตื่นอีกแล้ว ... ว่าแล้วน้องเอลล่าก็มาบิ๊วสร้างความเสียวอีกรอบด้วยสเต็ปลากลิ้นทีเด็ดของน้อง
แม้จะเสร็จไปเมื่อกี้รอบนึงแล้ว แต่ก็ไม่วาย เจอลิ้นน้องเข้าไปอีกครั้ง น้องชายตื่นเลยทีนี้ น้องก็สวมบทบาทสาวร้อนแรงอีกครั้ง
เธอจัดการเลียทั้งตัวอีกแล้ว แถมเอาน้องสาวมาให้จับเล่นอีก มือน้องก็จับน้องชายรูดไป เจอแบบนี้ก็เสียวกันอีกแล้วสิครับ
เมื่ออารมณ์เสียวมันพุ่งพล่าน เธอก็จัดการขึ้นคร่อมอีกครั้ง ใส่เจลที่น้องสาวเธอและจัดท่าจำลองให้อีกครั้ง
แต่คราวนี้ถูไถบดบี้กันนานกว่าเดิมเพราะเสร็จไปรอบนึง ทำให้รอบนี้อึดหน่อย ซึ่งน้องก็พยายามเต็มที่ให้จนเสร็จ
ความสุขล้นทะลักออกมาเป็นรอบที่สอง ฟินกันไปแบบขาอ่อนทั้งสองคน จนน้องต้องจูงมือไปอาบน้ำเลยทีเดียว
งานอาบน้ำรอบสองของน้องเอลล่าก็ดีเหมือนเดิม เธออาบน้ำให้หมดจด ล้างเลยและคราบน้ำลายให้หมด ล้างน้องชายให้หมดจดด้วย
สุดท้ายก็ให้ทิปน้องไป และสัญญากับน้องว่าเดี่ยวจะมาขึ้นงานกับเพื่อนของน้องด้วยเพราะโดนใจเหมือนกัน อิอิ

fdgdfdf fdgdfdf

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

เป็นอย่างไรกันบ้างครับ กับการบ้านรีวิวน้องเอลล่าแห่ง Aurora Club อาจจะยาวไปนิด ขออภัยด้วยนะครับ
น้องใหม่หน้าตาน่ารัก งานดีๆ ทำงานเต็มที่ แถมอัธยาศัยดีแบบนี้ เรียกได้ว่าครบเครื่องและหาได้ยากนะครับ
ถ้ามีโอกาส ก็อยากจะให้ได้สัมผัสดูซักครั้งครับ แล้วจะประทับใจแบบผม น้องหน้าตาน่ารักงานดีก็อยากแนะนำกัน
ถ้าหากใครไปหาน้องเอลล่า ก็ขอแค่สะอาดและสุภาพกับเธอ ดูแลเธออย่างดี ไม่เอาเปรียบเธอ อะไรที่เธอขอว่าไม่ทำก็ไม่ฝืนน้องนะครับ
เพียงเท่านี้ก็ได้ใจน้องไปเต็มๆแล้วครับ แล้วน้องจะจัดสิ่งดีๆให้เป็นการตอบแทน

ขอบคุณน้องเอลล่าแห่ง Aurora Club ด้วยนะครับ ที่ทำให้พี่มีความสุขขนาดนี้
ถ้ามีโอกาสพี่จะกลับไปซ้ำอีกรอบแน่นอนจ้า
ขอบคุณทุกท่านที่ตามอ่านกันมาถึงตรงนี้ การบ้านฉบับนี้คงทำให้หลายท่านตัดสินใจได้ง่ายขึ้นนะครับ
ถ้าใครสนใจน้องเอลล่าก็อย่าลืมโทรหรือไลน์จองกับทางร้าน Aurora Club ได้เลยนะครับ ไม่งั้นเดี๋ยวไม่เจอ

ไว้พบกันใหม่โอกาสหน้า อย่าลืมรักษาสุขภาพด้วยนะครับ
สวัสดีครับ

eta08 eta08

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

การบ้านเยี่ยมยอดเหมือนเดิมครับ hgjhg

เล็งน้องคนนี้ไว้เหมือนกันครับผม มาต่อให้ไวครับท่าน Besic17

ผมนี่ปูเสื่อจองแถวหน้าเลยคร้าบ.....รอ..ๆๆๆๆ jljhl jljhl

มาต่อการบ้านให้จนเสร็จตามสัญญาแล้วนะครับ อ่านต่อได้เลย สนใจน้องก็จองกับทางร้านได้เลยครับ
ขอบคุณที่ติดตามนะครับ ^^

eta08 eta08

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

scary scary scary scary

ขอบคุณพี่ besic17 มากๆกับคำสอนดีๆที่ช่วยให้น้องเอาไปใช้ในอนาคต

น้องอาจจะยังมือใหม่ แต่ความตั้งใจเกินร้อย

อย่ารังแกน้องนะคะ ช่วยๆสอนน้องหน่อย ;khhg

mbvc mbvc mbvc mbvc

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

rock02 rock04 rock02 rock03 rock04

ไม่จองไม่เจอน่ะค่ะ สำหรับนางฟ้าเอลล่า

ความใหม่ ความสดกินขาด ความตั้งใจเต็มเปี่ยม

PR ไม่อยากให้พลาด  eta04 eta04 eta04

โทรจับจอง 095-136-6669

mbvc mbvc mbvc mbvc

SIX999

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

hgjhg การบ้านดีๆที่น่าลอกของท่านBesic17 มาอีกแล้ว

marcha

• เด็กหัดเสียว
  • **

น่าติดตามครับ

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh

รีบมาจับจองนะคะ น้องเอลล่าอยู่พรุ่งนี้วันสุดท้ายแล้ว!!

รับรองว่าไม่มีผิดหวังแน่นอนกับสาวน้อยคนนี้

jljhl jljhl jljhl jljhl