ผู้เขียน หัวข้อ: Beam Bunny girl สายมุ้งมิ้ง...Feat by City hunter  (อ่าน 1993 ครั้ง)

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
Beam Bunny girl สายมุ้งมิ้ง...Feat by City hunter
« เมื่อ: 06 ตุลาคม 2018, 15:36:41 »

สวัสดีสมาชิก Cmxseed ทุกท่านกันอีกครับ ;khhg ;khhg   ช่วงนี้ก้อจะเจอกันบ่อย อยู่หน่อยๆ  fdgdfdf fdgdfdf ก้อเนื่องจาก Aurora club สปาหรูฉลองครบรอบสองปี ทั้งที่ ผมก้อขอมาแสดงความยินดีกะพี่ชายเจ้าของร้านที่แสนจะใจดีด้วย เฮง ๆรวยๆ หาน้องสวยๆ มาให้ชาวเชียงใหม่เยอะๆ นะคร้าบ. jljhl jljhl... เข้าเรื่องกันดีกว่า  นั่งดู วาไรตี้  น้องๆ BNK  อ่า น่ารักอ่า   mbvc mbvc...โดนเฉพาะน้องเนย  ยิ้มทีนี้โอตะอย่างผมแทบละลาย    scary scary โค๊ะ ลุงขอแนวนี้สักคนเตอะ.....  ตัดกลับมาที่ ออรอร่า มีน้องอยู่คนหนึ่งที่เล็งมานาน แต่ไม่มีโอกาสสักที่ สายนินจา มาทีไร สองสามวันหาย   น้องคนนี้ ก้อคือ น้อง เนย  เฮ้ย น้อง บีม นั่นเองครับ   วันนี้โอกาศดีได้เจอตัวน้องเป็นๆ   ตัวจิงน่ารัก ใสๆ  ยิ้มที มีออร่ากะจาย  จะเหลือเหร้อ โดนตกอีกแล้วครับท่าน รู้ตัวอีกทีก้อเดินตามน้องขื้นห้องไปต้อยๆ ละคร้าบ..... fdgdfdf fdgdfdf   ขอเวลาทอดปลาแปปเดียวมาต่อคร้าบ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ตุลาคม 2018, 09:23:04 โดย drjj »

drjj

• V.I.P.
  • *
Re: Beam Bunny girl สายมุ้งมิ้ง...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2018, 16:02:21 »

น้องบีม  ม้าลายสายใส มีดีที่ความใส หน้าตาโคตรน่ารัก ผิวขาวเหลือง แต่เนียนนุ่ม ลูบไม่มีสะดุด   จุดเด่นอยู่ที่ตะโพกที่เค้าเรียกตะโพกดินละเบิด ...หน้าอกน้องเป้นกระเปาะ เหมือนสายโลลิ นมกะลังตั้งเต้า  งานนี้เจ้าหน้าที่ฟาร์มโคนมทั้งหลายคงต้องปล่อยผ่าน แต่ถ้า หน้าอกเล็ก สเปคใคร....คบกันที่ใจ ใช่ที่นม  ก้อลองดูครับ น้องเป็นคนนิสัยน่ารัก มุ้ง..มิ้งๆ เสียงเล็กๆ พูดทีเหมือนแมวแง้วๆ ไม่ดื้อ ไม่ซน .ตามใจได้ โหม้ด  อยู่ใกล้แล้วโลกสดใส  แต่ด้วยน้องยังใหม่ ปกติ ทำแต่พีอาร์ ร้านเหล้า  เพิ่งผันตัวมาทำสายนี้ได้ไม่นาน  ฉนั้นและฉนี้  ช่างทาสีทั้งหลายก้ออาจจะตกงาน แต่สำหรับผมไม่ซีเรียส  งานนวดน้องนวดได้ดีแต่เป้นแนวผ่อนคลาย พูดไปคุยไป  เหมือนฟิวส์จีบเด็ก   งานนัว น้องบอกนู่ไม่มีหน้าอกเลยไม่มั่นใจ แต่ก้อมั่นใจในริมฝีปากนี่แหละ  ว่าแล้วก้อสปาลิ้นแทน แถมสเปย์ถุงได้ดีระดับหนึ่ง  เจอเด็กแนวนี้คงต้องเป้นนักกีฬาตระกร้อชายเดี่ยว  ...ชงเองกินเองครับ  jljhl jljhl ...ฟิวส์น้องเวลาเสียวยังครางน่าร้าก...อ่า  ช่วงล่างเกาะแน่นทุกการสัมผัส เกาะติดทุกโค้ง ยิ่งมองหน้าสวยๆ ของน้องด้วย ทำเอาผมกลั้นไม่ไหว พ่ายแพ้แก่น้องไป น้องชอบ ยิ้มแล้วพูดว่า พี่แกล้งนู๋อีกแล้ว ... ใครชอบ แนวสายรังแกเด็ก ใสๆ ไม่ได้ทำบ่อย ก้อลองมาดูกันได้ครับ สำหรับผมได้เจอเด็กแนวนี้ผมก้อถือว่าคุ้มแล้วครับ ไม่พูดเยอะเจ้บคอ ดุรูปแล้ว พิจารณากันเอาเองคร้าบพี่ น้อง.....ฉบับนี้ขอลาทุกท่านไปก่อนคร้าบ .. eta08 eta08
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ตุลาคม 2018, 16:30:16 โดย drjj »

drjj

• V.I.P.
  • *
Re: Beam Bunny girl สายมุ้งมิ้ง...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2018, 16:04:51 »

ใครชอบเสพความใส  น่ารักๆ..แบ้วๆ น้องบีมคนนี้ตอบโจทย์ครับ  .. jljhl jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ตุลาคม 2018, 09:27:03 โดย drjj »

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2018, 16:06:32 »

คึกจุงเบย ได้ยาดี จากไหนมา สร้างป้อมรัวๆเลยนะ ไล่ตามตีป้อมจะไม่ทันละคร๊าบ ttu ว่าแต่น้องยิ้มละน่ารักจริง เห็นตัวจริงละแอบเคลิ้ม fdgdfdf

haleluya

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2018, 16:46:38 »

เมื่อวานเจอตัวเป็นๆ งานนวดไม่เท่าไร
งานตามใจนี่เท่าไรเท่ากัน
 eta04

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2018, 19:07:23 »

;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg

ขอบพระคุณ คุณพี่ Drjj นะคร่าาาา

การบ้านฉลองการกลับมา เอ้ย ฉลองครบรอบ 2 ปี ออโรร่า

อ่านไป ฟินไป PR อยากแกล้งเด็กบ้างจัง  jljhl jljhl

สายมาไว ไปเร็ว อยู่ไม่นาน ทำไมบ่อยนะคะ

รีบมาจัดด่วน โทรเลย 095-136-6669 คร่าา

eta04 eta04 eta04 eta04

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2018, 00:33:24 »

"ความน่ารักของเธอช่างเย้ายวน~
มันชวนให้ฉันนั้นใจแตก อยากจะแยก..เธอกับเขา"ttu

แอบมาตีป้อมนะจ๊ะ แหม่....ป้อมหน้าตีขนาดนี้ ใครจะไปอดใจไหวละคร๊าบ~ เจอน้อง ยิงเลเซอร์บีมแจกรอยยิ้ม ทะลุเข้าเบ้าตา ไปกระตุ้นต่อม เอ็นโดรฟิน ให้ทำงาน ส่งตรงไปยังสมอง ไปยังต่อมความฟิน รู้ตัวอีกที ก็โดนตก!! แบบท่าน Drjj ได้กล่าวไว้ fdgdfdf เอาจริงๆนาทีนี้ น้องทรงนี้ ใสๆธรรมชาติแบบนี้ ชั่งหาได้ยากยิ่ง สายมุ๊งมิ๊ง น้ำเสียงใสๆแบ๊วๆ โปรยรอยยิ้ม..พิมใจ จนต้องร้อง งู้ยยยยยยยยยยย~ แบบนี้มีหรือ ผมจะพลาด คริคริคริ

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2018, 01:35:23 »

"นมเล็กๆ มันเรื่องเล็กเพราะ น้องบีม มีสะโพกเด็ดๆ มาพิชิตใจป๋า" jljhl

สะโพกพาย งามงอน เห็นละมันด้วงตื่น อีกแล้ว~~ เจอสะโพกงามๆละแบบนี้ทุกทีสิน่า สารภาพเลยว่า ด้วงตื่นตั้งแต่เดินขึ้นบันไดละครัช เจอ โยกย้าย~ โยกย้าย~ โยกย้าย~ โยกย้าย~ ส่ายสะโพก โยกย้าย~ เดินตัวงอเข้าห้อง จนน้องถึงกะถามว่า พี่ไหวไหมอ่า~ เหนื่อยเหรอค่ะ (ตูอยากจะบอกว่าเปล่าเล๊ย~ เห็นบั้นท้ายน้องนี่ละ ถึงกะความดันลงไปที่ขึ้นด้วงน้อย fdgdfdf) "เมื่อได้เวลาแกล้งเด็ก มันก็สนุกนักหนา กระเซ้าเย้าแหย่ สะกิดไป สะกิดมา น้ำเจิงนองเลยหนา เ_กันเอย"(กลอนเถื่อนน) ฟิลลิ่งมีแฟนเด็ก มันฉุ่มชื่นหัวใจ ถึง
งานจะเรียบๆ ไม่หวือหวา แต่ก็สมูทไหลลื่น ไปตามอารมณ์ สรุปเลยละกัน สายฟิลลิ่ง ชอบงานใสๆ คุยสนุก ได้แกล้งเด็ก "พี่แกล้งหนู~" jljhl ได้ยินบ่อยๆก็ฟินดีนักแล มีความสุขกรุ่มกริ่มกลับบ้าน ภาพรอยยิ้มมันติดตา จนต้องเผลอ ร้อง ออกมาว่า งู้ยยยยยยยยยยย~

Ps.ขออภัยถ้าผมเพ้อ~ น้องน่ารักจริงๆ ยิ่งเวลาเขิล อายนะ โอ้ย~ งู้ยยยยยยยยยยย~ เลย ถนอมดูแล และ สุภาพกับน้องด้วยนะคร๊าบ น้องจะได้อยู่มอบรอยยิ้มละ เสียงหัวเราะ เพิ่มพลังงานบวก+++ ให้เราไปอีกนานๆ ไปละครับ แอบไปตีป้อมไหนต่อดีน๊า~ ttu
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ตุลาคม 2018, 11:04:25 โดย City Hunter »

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-4
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2018, 09:16:26 »

นั่นไงพี่CHมาตีป้อมท่านผู้อาวุโสdrjjนั่นเอง เดี๋ยวนี้แฟชั่นตีป้อมกำลังระบาดนะฮ้าฟฟ jljhl

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: Beam Bunny girl สายมุ้งมิ้ง...Feat by City hunter
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2018, 09:50:54 »

mbvc mbvc mbvc mbvc

ขอพระคุณ คุณพี่ CITY HUNTER ด้วยคร่าา

ที่มาช่วยการันตีงาน น้องบีม น่ารัก สุดสดใส

น้องอยู่อีก 2 วันเท่านั้นนะคะ จับจองด่วนคร่า

eta04 eta04 eta04 eta04

City Hunter

• V.I.P.
  • *
Re: Beam Bunny girl สายมุ้งมิ้ง...Feat by City hunter
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2018, 15:18:54 »

ปากนุ่มๆ คิสเบาๆ ละมุนชวนฝัน  Completed
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ตุลาคม 2018, 15:21:54 โดย City Hunter »