-->

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่พี่ กามเทพ เเนะนําร้านหน่อยนะครับ  (อ่าน 3235 ครั้ง)

kin99problems

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

khjhggรบกวนพี่พี่เเนะนํา ร้าน หน่อยนะครับ

พอดีเป็นคนติส เเตก ชอบ ไปนั่งดื่ม คนเดียว

อยากให้พี่พี่ช่วยเเนะนําร้าน เเบบ ว่า ชิวชิว กึ่ง ผับ

มีเคาเตอร์บาร์ ให้นั่งคุยกับบาเเทนเดอร์รัยงี้อ่ะครับ
หรือร้านที่เหมาะกับการไปคนเดียวกะได้

เเนะนําหลายหลายร้านกะได้ครับ

สาวเเจ่มเเจ่มด้วยนะ lowwww

FCUK

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
Re: พี่พี่ กามเทพ เเนะนําร้านหน่อยนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2011, 12:43:03 »

;khhgอะ แอ่ม ไม่ได้เปง เทพกะเขาหรอก แต่เที่ยวมา20 ปีเศษแล้ว กินเหล้า เบียรื มานับไม่ถ้วน
ขอแนะนำนิดนึง ว่าการกินเหล้าคนเดียวในวัยอย่างผม ทำบ่อยมาก เนื่องจากเพื่อนรุ่นเดียวกัน
ติด ผบ.ทบ บางคนประวัติไม่ดี ผบ.จำกัดบริเวณ  การกินกับรุ่นน้องหรือ ลูกน้องก็ไม่สนุกเท่าที่ควร
หลายครังที่กินเหล้าคนเดียว  ถามว่าทำอย่างไร
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

FCUK

• X5 Club
  • *
Re: พี่พี่ กามเทพ เเนะนําร้านหน่อยนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2011, 12:46:41 »

.,mn ร้านที่แนะนำ ประเภทนี้ต้อง เป็นพวกเหล้าตอง จะมีผู้หญิง มีอายุนิดนึง แต่ส่วนใหญ่จะสวย เซ็กซี่ ซึ่งร้านพวกนี้มีในตัวเชียงใหม่จำนวนมาก ที่แนะนำก็ ย่านสันติธรรมพลาซ่า แบบนี้มีข้อเสีย คือ
จะมีเจ้าถิ่น อยู่ และน้องไม่สามารถบริการเราได้เต็มที่ ( ยกเว้นเป็นคนหล่อ)
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

FCUK

• X5 Club
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2011, 12:56:56 »

อีกแบบที่แนะนำเปง ร้านอาหาร ใกล้ ม.กาดธานินทร์ ร้านพวกนี้จะเอา นศ.มาช่วยเสริฟ ตอนเย็นถึง 12.00 น. แนะนำให้  3  ร้านดังนี้ 
  1. ร้าน nongsi (น้องซี่) ในซอยปั้มบางจาก เข้าไป มีโปรเหล้า เบียร์ ไม่แพง เข้าไป นั่งน้องๆจะมี โซนที่เขาดูแล  ถ้าไปคนเดียว อย่าขี้เหนียว ( ร้านพวกนี้ไม่แพงอยู่แล้ว) ให้สั่งเบียร์ หรือเหล้าโปรที่น้องเขาแนะนำ สั่งกับโดย เริ่มต้องบอกน้องไว้เลย ว่าเรา เหงามาคนเดียว ต้องการน้องคุยเป็น เพื่อน
จากนั้น การสั่งกับ ก็เอาตามที่น้องอยากทาน ( ไม่ใช่ที่เราอยากทาน) ถ้าเป็นไปได้ ก่อนสั่งเหล้า เบียรื ให้ถามน้องเขาว่าเขาจะดื่มอะไร  ถ้าไม่ดื่ม ทั้ง 2 อย่างให้เอา สปาย พยายามขยั้นขยอให้น้องดื่มให้ได้  น้องๆร้านนี้ บอกได้เลยว่า สวย น่ารัก ใจถึง ถ้าทุกอย่างเป็น ไปตาม เสตป น้องมาทานด้วยแล้ว
หรือแอบมาตักกับแกล้มกินกะเราบ่อยๆ แสดงว่าได้ผล   หากไม่เป็นไปตามข้างต้น ให้บอกใบ้ให้น้องทราบว่าเราทิปค่อนหนัก ( ถ้าบริการดี) หรือ เพื่อนบางคนใช้วิธี ให้ทิปก่อนเลย 100 บาท และก่อนกลับ ให้อีก 1-200 บาท น้องจะจดจำเราได้  พยายามขอเบอร์ โทรไว้  มาคราวหน้าโทรนัดก่อนว่าน้องวอยอยู่โซนไหน ให้จองที่ไว่รอเลย

FCUK

• X5 Club
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2011, 12:59:21 »

fhgj ครั้งที่สอง แม้ว่าเราจะไปคนเดียว แต่ เรามีเพื่อนแล้วครับ คือ น้องนั่นเอง ถ้าจะสานสัมพันธ์ พัฒนาการ ยกระดับ กันอย่างไรแล้วแต่ท่านเลย แต่เพือ่นผมเอา น้องไปดูแล หลายคนแล้ว
จบร้านที่ 1 eta03

don

• กรรมการเวป
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2011, 12:59:47 »

lowwww lowwww lowwww  ข้อมูลสุดยอด

FCUK

• X5 Club
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2011, 13:06:02 »

ร้านที่ 2 ที่แนะนำ คือ ทิวไผ่  eta20 จากสี่แยก หัวลำโพง ถ้ามาจาก โลตัส ติดไฟแดงให้เลี้ยวซ้ายร้านอยู่ขวามือ  ถ้ามาจาก ม.กาดธานินทร ติดไฟแดงให้ตรงไป ทิวไผ่เด็กจะดูแลดี ลูกค้าจะเป็น ผูใหญ่ ดูมีตังค์ทุกคนเป็นป๋า กินเรด แบล็ก ธรรมดามาก   ต้องฝ่าด่านป๋าๆเหล่านี้ แต่น้องน่ารักมั๊กๆ ขอบอก.. ;khhg อยากรักก็ต้องเสี่ยง... ไม่อยากให้เธอ เป็นเพียงภาพในความฝัน ...ก็เข้าไปลุ้นดู
ถ้าไปคนเดียว ให้นั่งด้านใน เลือกตำแหน่งที่คนไม่พลุกพล่าน ดำเนินการตามข้อ 1. แต่ควรลงทุนมากนึดนึง เช่น ทิปแรกอาจถึง 300-500 เพื่อเรียก ว้าว จากน้องๆ

FCUK

• X5 Club
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2011, 13:08:20 »

eta30 สำหรับร้านที่ 3 ขอพักสักครู่ เดี๋ยวจะกลับมา โปรดติดตาม ตอนต่อไป comming soon roister

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2011, 16:24:45 »

ขอบคุณพี่ fuck นะครับสําหรับคําตอบ เเจ่ม เขินนนนนน

เเล้วมีประเภทเเบบว่า ไนคลับ ป่ะ คลับ เเบบสไตฝรั่งฝรั่งหน่อยอ่ะครับ

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2011, 16:30:06 »

อะเจ๋ยโทดทีนะครับ พิม ชื่อพี่ผิดอ่ะ ouiy

โทดทีครับพี่fcuk

FCUK

• X5 Club
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2011, 19:13:04 »

ttu ตอบทันควัน เลย ถ้าแนวฝรั่ง และเป็นไนต์ตลับ มี 2 ที่เป็นแนวเธค
ที่แรก คือ ฮอตชอต รร.พรพิงค์ ไปคนเดียว ให้นั่ง โต๊ะด้านหลังที่คล้ายเคาบอย
หรือ ถ้าท่านแน่ใจว่าเป็นคนหล่อ บุคลิกดี ท่านนั่งตรงกลางเลย ช่วง 12.00 -13.00 คนจะเมาเต้นกันชนแก้ว แลกเปลี่ยนตอนนี้ ลูกค้า 70% เป็นฝรั่ง แต่ข้อเสีย คือ ไม่มีบารืให้นั่งคุยกะบาร์เทนเดอร์
 wq

FCUK

• X5 Club
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2011, 19:15:06 »

lowwww อีกที่ อยู่บนถนนชัยภูมิ เดิมชื่อ ไนต์อิลูชัน เดี๋ยวนี้ไม่ทราบชื่อ ( กิจการยังดีอยู่)
ที่นี่ต้องเทียว สัก ตี 2-3 _จะมีน้องๆ จากบาร็์เบีนร์มาเทียวต่อ ฝรั่งเยอะ มากๆ fhgj

FCUK

• X5 Club
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2011, 19:22:56 »

khjhgg _ที่สุดท้าย( ที่ปั่นกระทู้ผมถึง 99 ) คือ ทเวนตี้ นั่นเอง ตั้งอยู่ตรงข้ามสนามกล์อฟ ลานนนา ติดแบงค์ชาติ ผมไปประจำ ถ้าไปอาจเจอผม ที่เคาน์เตอร์ สามารถ สั่งเหล้ามากิน หน้าบาร์
ชวน บาร์เทนเดอร์ บาร์เทนดี้คุยได้  เบื่อๆ ร้องเพลง โชว์ได้อีก  เบื่อไปกว่านั้น เอาน้องมานั่งกอด นั่งคุย ที่หน้าบาร์ได้อีก  สามารถออกบ้าน เที่ยวคนเดียวไม่ต้องนัดใคร มีความสุุข คนเดียว ยกตัวอย่าง
ที่ผมไปมา ออกบ้าน 20.30 น. บอก ผบ.ทบ. ว่ามีลูกค้ามาจาก กทม. มาคุยธุรกิจ ( จิงๆ มะมีเลย)
ถึง ประมาณ 21.00 มาม่า ออกมาต้อนควาย เอ๊ย แขก เข้าร้าน ( ม่ม่ามีค่าใช้จ่าย 200 นะครับ )
จะถามว่ามีเมม เบอร์ไหม เผอิญผมมี เปิดไว้ 10000 ฝากเหล้าไว้ แกก็แนะนำว่า มีน้องมาใหม่ย้ายจาก
  ไฟน์แตงค์ เอาไหม  ....อิอิ ไม่เอา ก็บ้าแล้วครับ ที่นั่นแจ่มๆ อยากกอดหอมมานานแล้ว

gosty

• กรรมการเวป
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2011, 19:29:23 »

เปียนโนคาราโอเกะก็ได้มั้งนั่งหน้าบาร์

ผมไปนั่งยันร้านปิดหมดไม่ถึงห้าร้อย คุยกะน้องทุกคนเลย

FCUK

• X5 Club
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2011, 19:30:53 »

ต่อเลยครับ เอาน้องมา น้องสูง 170 ครับ นางแบบชัดๆ ชวนกินเหล้าไป คุยไปร้องเพลงไป
มือก็กอดเอว  บ้าง ปากก็จูบหอมแก้มไป น้องเค้าใจดี ไม่ว่าไรครับ บอกดีเจ เอาเพลงคุ่มาร้องกะน้อง
เวลาแห่งความสุขจากไปอย่างรวดเร็ว  มองนาฬิกา 1.30  โอ้แม่จ้าว หมดเวลาที่จะเอาน้องออกไปทำโอที   mbvc ค่าใช้จ่าย พันเศษ ( ตรวจบิลและตัดค่ามาม่า 200 ออกครับ)
ส่วนใหญ่เป็นค่า ชม.น้อง ครับ  ......กลับบ้านอย่างมีความสุข ความสุขที่ว่า เหมือนกับจีบแฟนใหม่ๆ หรือได้หอมแก้มแฟนครั้งแรกตอนวัยรุ่น  นี่แหละครับ ตัวอย่างการกินเหล้าคนเดียวของผม

FCUK

• X5 Club
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2011, 19:38:03 »

ttu แถมอีกที่ครับ  ซุ้มเมรี เข้าทางเดียวกะโอวตี่ หรือ แพนโดรา ถ้าไม่รู้จัก มาทางสถานีรถไฟ
ก่อนถึงสถานี จะมีตึกแถว สองแถวลึกเข้าไป สังเกตุจะมีโต๊ะสนุก ที่ปากซอย เข้าไป 100 เมตรมีทางขวามมือ
จอดรถสบาย  ถ้าไปคนเดียว ไปดึกนึดนึง น้องจะมาคุยด้วยเอาใจดี  ครับ ( น้องๆใจถึง ทุกคนครับ) pongz

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2011, 11:01:45 »

สวดยอด คําตอบเป็นป่ะโยชน์จิงจิง ครับของ ครับพี fcuk eta03

pro82

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2011, 22:37:46 »

สุดยอดครับท่าน fcuk ขอคาราวะ 1 จอก

FCUK

• X5 Club
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2011, 20:54:45 »

กลับมาอ่านคำถาม คุณอาจเป็นคนมีระดับ ( และมีตังค์) ถ้าเป็นเยี่ยงนี้ขอแนะนำ Xanadu Pub(ซานาดูผับ) บนดาดฟ้าชั้น 17 ของโรงแรม Furama Chian Mai (Condo 5 เก่าครับ) สี่แยกรินคำ

วิวดี ดนตรีเพราะ อาหารอร่อย....ช่วงนี้เบียร์โปรครับ Hineken 169 บาท 6 โมงเย็น -2 ทุ่มดื่มกันไม่อั้น...พร้อมพีจีสาวสวยคร้าบ

ตอนรับบอลโลกด้วยจอขนาดยักษ์ ถ่ายถอดสด ทุกนัด ทุกคืน...

Xanadu Pub and Restaurant

FCUK

• X5 Club
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2011, 21:00:18 »

มีภาพประกอบ แต่โพสไม่เป็นครับ

มอส

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2011, 10:56:19 »

สุดยอดเลยท่าน fcuk และร้านน้องฟรุ๊คเส้นคันคลองสาวใจถึงหรือเปล่าครับพี่ เห็นหน้ารักกันทั้งนั้นเลยขอบคูณคับพี่ pongz

bbgatoonjj

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2011, 11:45:31 »

ข้อมูลชัดแบบเหมือนเห็ฯภาพเลย

evilplaymaster

• แอบหื่น
  • Country: th
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2011, 19:17:24 »

สุดยอดมากครับ  eta20

tak2000

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2011, 15:53:48 »

ฟลุคเส้นคันคลอง..เป็นเด็กเสริฟนี่ครับ  แค่เสริฟกะคุยกับลูกค้าได้นิดๆหน่อยๆ
เพราะลูกค้าเยอะเท่าที่ไปมา 3 วันติดๆก็ประมาณนี้เองครับ
แต่ราคาอาหารและเหล้านี่ถูกได้ใจจริงๆ..5555 

mommam98

• ทำไงได้ ของมันมั๊ก
  • แอบหื่น
  • Country: th
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2011, 13:45:48 »

ชักอยากไปเที่ยวกะเฮียเค้าซะแล้ว

darkman01

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2011, 15:31:30 »

ข้อมูลชัดเจน แน่นจิงๆครับ ^^