-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มีท่านใดเคยไปร้านเดือนเพ็ญบ้างครับ  (อ่าน 1314 ครั้ง)

tak2000

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เคยจะแวะเข้าไปแต่ 2 ทุ่มครึ่งยังไม่มีอะไรเลย มีพีอาร์กะเทยมาต้อนรับ
บอกมีที่ร้านมีทั้งพีอาร์และโคโยตี้นั่งด้วย แต่ไม่ได้ถามราคาดริ้งค์
ว่าจะกลับมาตอนดึกๆ ดันไปจอดอยู่ที่ร้านเธอซะนี่  เลยไม่รู้ว่าข้างในร้านเป็นไงบ้าง
แต่เท่าที่มองดูมันเป็นแนวเพื่อชีวิตนี่นะ......ไม่ทราบว่ามีท่านใดเคยเที่ยวร้านนี้บ้างครับ
ค่าใช้จ่ายเป็นไงบ้าง ข้อสำคัญเด็กที่นี่ต้อนรับและดูแลดีมั้ยครับ
ขอบคุณครับ

deaw5347

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: 00
Re: มีท่านใดเคยไปร้านเดือนเพ็ญบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2012, 11:18:36 »

ก็ดีครับ
แต่เด็กโค ไม่แจ่มอะ ดริ๊งก็พอๆกะร้านทั่วๆไปแหละครับ (โดนมาละ)
555+

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed
Re: มีท่านใดเคยไปร้านเดือนเพ็ญบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2012, 13:30:06 »

<a href="http://www.youtube.com/v/0uTjkRfoS2A?version=3&amp;amp;hl=en_US" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/0uTjkRfoS2A?version=3&amp;amp;hl=en_US</a>

จากวีดีโอก็ประมาณนี้อะครับ คอนเสิร์ตเขาส่วนใหญ่จะแนวเพื่อชีวิต แต่แนววัยรุ่นก็มีนะครับ
อย่างเดือนที่ผ่านมาก็มี พี่ป้าง กับวงกะลา มา ส่วนเดือนนี้ล่าสุดก็จะมีวง วัชราวลีมาเล่นครับ
เจ้สของเดียวกับร้าน ชูก้าบีท ที่เชียงราย
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

tak2000

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2012, 15:26:59 »

ขอบคุณครับ  ไว้จะแวะไปคราวหน้าครับ

virussand

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2012, 16:55:01 »

แจ่มๆ ครับ mbvc