-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกพีช ระดับตำนาน ระวัง!! จะติดใจ  (อ่าน 7587 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-2
ลูกพีช ระดับตำนาน ระวัง!! จะติดใจ
« เมื่อ: 21 กันยายน 2017, 16:34:51 »

รีวิวฉบับพิเศษ ฉบับนี้ เกิดจากความประทับใจ คือยังไงๆก็ต้องเขียนเจองานดีๆมันต้องแชร์ ไม่งั้นอึดอัดแย่ น้องไม่ใช่คนสวยและน้องก็ไม่ใช่คนน่ารัก แต่...น้องมีเสน่ห์จริงๆ หน้าตาธรรมดา กลางๆไม่โดดเด่น ตัวเล็กอุ้มง่าย ผิวขาวดูเนียนตา เห็นน้องตั้งแต่มาสมัครงานวันแรก ครั้งแรกนี้รู้สึกได้ถึงแรงดึงดูด เชิญชวนน่าขึ้นงานยิ่งนัก แต่ก็ไม่ได้ขึ้นงาน หลังจากนั้น ก็ได้แวะเวียนมาบ้านหลังนี้ อีกหลายครั้งหลายครา เจอน้องลูกพีชบ่อยๆ ออร่าเริ่มเปร่งประกายขึ้นเรื่อยๆ จนเวลาล่วงเลยมาถึงวันนี้ จากลูกพีชที่ยังดิบๆ ตอนนี้ ลูกพีชที่ผมได้แอบเล็งไว้ เปร่งประกาย สุขงอมจนได้ที่ เห็นละมันอดใจไม่ไหว เลยต้องขอชิมสักหน่อยจิว่า รสชาติจะกลมกล่อมขนาดไหน ttu

เนื่องจากว่า เราอาจจะเจอหน้ากันบ่อยๆได้พูดคุยกันบ้าง อาการเขินอายมันก็มีให้กันบ้างเล็กๆน้อย ได้ฟิลแบบเหมือนกำลังพา แฟนมาที่ห้องครั้งแรก fdgdfdf ยิ้มๆอายเขินๆ แล้วค่อยๆปลอกเปลือก น้องลูกพีชทีละชิ้นๆ ปลดไปก็นัวกันไป อย่าช้าๆ ผมโอบกอดน้องจากด้านหลังแล้วค่อยๆ จูบเบาๆไปที่หัวไหล่ ค่อยๆไต่ไปที่ซอกคอ มือทั้งสองข้างก็ นวดคลึง ฟารม์โคนมอย่างนิ่มนวล เสียงหายใจน้องลูกพีชเริ่มแรง เสียงคลือๆในลำคอเบาๆเกมส์สวาทเริ่มเร็วกว่าที่คิด จับน้องหันหน้ามาขอเอาหน้า มุดฟาร์มโคนม จนชุ่มอุรา มือไม้ก็ค่อยปลดเกี่ยว แพนตี้ลงมาที่ข้อเท้าสังเกตได้ถึงความฉ่ำที่อยู่ข้างใน jljhl หืม...ไวไฟ แตะๆก็ติด

ตัดมาที่ห้องน้ำ งานอาบน้ำนั้นถือว่าอาบได้สะอาดดีตาม มาตราฐาน ล้วงเช็ดขัดถู น้องลูกพีช เอากรงเล็บมาข่วน ที่แผ่นผมหลังเบาๆ ให้สะดุงเล็กๆ สะกิดกันมาแบบนี้ ผมก็เอาคืนมั่งซิครับ ฉโลมครีบอาบน้ำเต็มๆมือแล้วลูปไล้ นวดคลึง ไปทุกส่วนทั่วเรือนร่าง มันช่างนุ่มนิ่มเนียนลื่น น้องลูกพีชก็ตอบโต้ ใช้มือนุ่มๆมารูด มาถู มานวดเจ้าด้วงน้อยคอยรักจน แข็งปั๊ก พร้อมจะรบกันเลยที่เดียว ฟินๆนัวๆกันในห้องน้ำใช้เวลากันอยู่พักใหญ่ๆ ถ้านานกว่านี้คงเปิดเกมส์แลกกันในห้องน้ำแน่ๆ

บรรยากาศมันคุกรุ่นกันตั้งแต่ในห้องน้ำละ ออกห้องน้ำมา น้องลูกพีชยืนเช็ดตัวยังไม่ทันจะแห้งดีเลย จิตวิญาญช่างทาสีมันเข้าสิง จับขาน้องลูกพีช พาดบ่า ยกซดกันตรงหน้าเคาเตอร์ ตวัดลิ้นไปไม่กี่ทีน้ำนี้ฉุ่มฉ่ำมาเต็มๆปากเต็มลิ้น ไรกลิ่นใดๆมากวนใจ เจอแบบนี้ช่างทาสีนี้ยิ้มอ่อนเลยละครับ น้องก็เหมือนจะไม่ยอมเช่นกัน ผลักกดตัวผมลง แล้วลงไปดูด ไปชิมด้วงน้อย หืม... eta20 อยากจะบอกว่า เทคนิคน้องไม่ธรรมดา ทั้งปากทั้งลิ้น โจมตีผมไปทั่ว มันไม่ใช่แค่ขึ้นๆลงๆธรรมดา มันมีออกซ้ายออกขวา แถมมีควงๆหมุนๆแม้มๆเน้นๆ อยากให้มาโดนจริงๆบอกเลยว่า แทบจะจอดรถ เสียวขนาดนี้ ก็ทนไม่ไหวละครับ เอาคืนบ้าง แลกหมัดกันด้วย ท่า 69 เสียงนี้ซี๊ด~ซ๊าด~ ระงมกันไปทั่วห้อง สบัดแปลงทาสีอย่างเมามันส์ จนน้องกระตุกๆคาลิ้น เสร็จนำผมไปก่อน1น้ำ เครื่องกะลังร้อนๆกะลังติด จัดคอมโบ อย่างต่อเนื่อง เสียบด้วงน้อย เข้าไปจนสุดลำ ค่อยๆโยกค่อยๆเอากันไป เสียง ซี๊ด~ซ๊าด~ เผ็ดๆร้อนๆ ก็กระเซ่าที่ข้างๆหู ฟิลอารมณ์มันเติมเต็มของกันและกัน เมื่อทุกอย่ามันเริ่มเข้าที่เข้าทางไหลๆลื่นๆ ทีนี้ก็เปิดหน้าแลกกันเต็มอัดตราศึก จัดกันไปหลายกระบวนท่า พากันไปทัวร์บนเคาเตอร์ จับน้องลูกพีช อ้าขาเป็นตัว M แล้วยืนเสียบเสยไปแบบเน้นๆ มันเสียวจนเกินบรรยาย น้องลูกพีชก็ไม่ยอมแพ้ เด้งส่วนกันแบบชนิดที่ว่า เด้งมา เด้งสวนกลับกันไป แบบไม่โกง แต่ที่ชอบแล้วเสียวสุดๆคือ wot ครับ สะโพกโยกย้ายแบบสาวละติน ทั้งส่ายทั้งควง แบบเรนโบ ไหนจะ wot แบบ reverse หมุนตัวทั้งที่ด้วงยังเสียบอยู่เลยแล้ว หันบั้นท้ายดินระเบิด มาขย่มรัวๆ แบบจ๊อกกี้ขี่ม้า เน้นๆ เสียงเนื้อกระทบกัน
ดัง ตับๆ ตับๆ ตับๆ ต่างคนต่างเสียว จนน้องลูกพีชเสียงกระเซ่า~ เสร็จนำผมไปอีก1รอบ แต่สงครามมันยังไม่จบ ผมจับน้องกดลงนอนแล้ว กระหน่ำแทงไปแบบเน้นๆ จิมิน้องลูกพีชก็ ตอดรัด ด้วงน้อยผมดีเหลือเกิน ตอดที่ปลายหัว ด้วงน้อยผมนี้ถี่ยิบๆ ยิ่งเสียบ ยิ่งรัว น้องยิ่งตอด กรงเล็บน้องลูกพีช ก็ทั้งจิกทั้งกรีด ไปทั่วแผ่นหลัง ระเบิดอารมณ์ใส่กันแบบสุดจะกลั้น สุดจะต้านทาน จนเขื่อนระเบิดน้ำทะลักออกมาแบบหมดตัว เสียบแช่คาไว้สักพักด้วยความเสียว นี้ขนาดเสร็จแล้วยังจะตอดที้หัวด้วงอีก scary สุดๆไปเลยครับ นอนกอดกันอยู่สักพักแล้วพากันไปอาบน้ำสระผมตัวหอมๆกลับบ้าน ไปแบบฟินๆ

สุดท้ายนี้ อยากจะบอกว่า น้องเป็นสายงานบริการแบบฟิลอารมณ์ละครับ อย่ารุนแรงกับน้องครับ แนะนำให้ค่อยๆบิ้วแบบช้าๆกระตุ้นๆไปเรื่อยๆ ถ้าท่านทำให้ถึงจุดแล้วละก็ หุหุ งานไหลมาแบบเต็มๆพิกัด ฟินๆกลับบ้านแน่นอนครับ  hgjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 กันยายน 2017, 16:24:38 โดย City Hunter »

kawai

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ลูกพีช ระดับตำนาน ระวัง!! จะติดใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 กันยายน 2017, 23:36:25 »

สะโพกน่าด๊อกมากครับ city hunter

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
Re: ลูกพีช ระดับตำนาน ระวัง!! จะติดใจ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 กันยายน 2017, 13:00:22 »

นั่นไง  นึกว่าท่านนักสืบหายไปไหน ที่แท้แอบไปชิมลูกพีชนี่เอง............ jljhl jljhl

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 กันยายน 2017, 02:03:32 »

สะโพกน่าด๊อกมากครับ city hunter

ต้องมาลองครับท่าน kawai  jljhl

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 กันยายน 2017, 02:05:26 »

นั่นไง  นึกว่าท่านนักสืบหายไปไหน ที่แท้แอบไปชิมลูกพีชนี่เอง............ jljhl jljhl

อดใจไม่ไหวเลยต้อง มาลองชิมครับท่าน drjj  fdgdfdf

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 กันยายน 2017, 02:16:35 »

ขอบคุณทุกๆท่านที่ แวะเวียนกันเข้ามาเยี่ยมชมนะครับ hgjhg
**คำเตือนเล็กๆระวัง น้องจะแปลงร่าง**

scary scary scary scary scary

บะหล่อแต่ลีลาเด็ด

• สายน้ำไม่เคยไหลย้อนกลับ
  • เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 กันยายน 2017, 12:47:51 »

confirm ครับ....คนนี้ pongz pongz

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 กันยายน 2017, 17:40:36 »

confirm ครับ....คนนี้ pongz pongz

ขอบคุณอีก1เสียงที่มาช่วย ยืนยันนะครับ

eta03 eta03 eta03 eta03

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2017, 13:09:35 »

น้องลูกพีชกลับมาแล้ว รอบที่แล้วใครไม่ได้ชิม รีบมาเก็บด่วน jljhl

ชานชรา

• รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 31 มีนาคม 2019, 22:06:50 »