ผู้เขียน หัวข้อ: 2สาว สายบู๊ สายเดือด แห่งบ้านMiss มีดีที่ลิ้น ทั้งอสูรทั้งมาร งานถึงใจพี่  (อ่าน 2683 ครั้ง)

Miss Spa

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-0

ลูกค้าขึ้น 2สาวนิ ลงมา ต่างก้อพูดว่า  ***  เด็ดๆ  ***

ละมันจะเด็ดจิงป่าว?
ละมันเสียวขนาดนั้นเลยหราไง?
ละน้องมันดูแลแบบไม่ต้องให้ได้บอกจิงดิ?
Mode auto pilot จิงป้ะ?
บลา บลา บลา...

คำถามพวกนิเกิดขึ้นมากมาย สำหรับคนทิยังไม่ได้มาขึ้นงาน 2 สาวสายบู๊ ของบ้านเรา

หากแค่ได้ลองมา...สักคอร์ส... คำตอบมันชัดเจนและตราตรึงใจไปอีกนาน
แค่เวลา 1 ชั่วโมง 20นาที แต่มันกลับหฤหรรษ์สุดขั้ว แทบอยากจะหยุดเวลาไว้ตรงนี้ ที่บ้านMiss

สงกรานต์นิมันคงมีอะไรบางอย่างขาดหายไป
หากไม่ได้มาขึ้น 2 สาว

***Miss สายป่าน   

***Miss ส้มโอ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พฤษภาคม 2015, 22:34:41 โดย Miss Spa »

ohohmygod

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

pongz pongz pongz การันตีครับ ใครชอบงานแบบคุณภาพมืออาชีพ ไม่มีหล่นครับมีแต่เกินคาดหมาย ทั้งสองสาว เผ็ดมันทั้งคู่ครับ เคยฝันไว้ว่าถ้าประกบคู่ผมจะตายคาเตียงรึเปล่า อิอิ
 mbvc mbvc mbvc สำหรับผมทั้งชอบทั้งหลงทั้งสองคนครับ คิดถึงแล้วเสียวแปร๊บๆๆๆ  eta04 eta04 eta04
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พฤษภาคม 2015, 10:43:22 โดย ohohmygod »

karat

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0