-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช้างเผือกหลุดมางานสุดติ่งที่ซอยครัวจีน XXX (( ต่อภาคจบแล้ว))  (อ่าน 5228 ครั้ง)

Greentea

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

นายชาเขียวว่าจะพักกระปู๋สักพักแล้วเชียว ด้วยความเซง อกหักรักคุดหมอนวดเมินฮ่าๆ เลยออกมาหาเรื่องผ่อนคลายทอดกายสบายใจให้ใครสักคน จับไข่นวดกระปู๋ นั่งเลือกนั่งเล็งอยู่หน้าเวปอยู่นาน
              อยากไปทอดกายลงสักร้าน ที่เหมาะกับเศรษฐกิจปัจจุบัน ใช้งบไม่มาก เดินทางไม่ไกล เวลาคอร์สยาวจุใจ ห้องหับสภาพดี ที่สำคัญน้องนางพาเสพความสุขความฟินได้เต็มอิ่ม โจทย์แบบนี้ ทำให้ผมคิดถึงร้านนึงที่ห่างหายไม่ได้ไปนานมากแล้ว นั่นคือบ้านฮาเร็ม ซอยครัวจีนนั่นเอง ตั้งแต่น้องแนนนี่ อำลาจากวงการไป ผมก็ยังไม่เจอใครดูดให้ผมไปที่นั่นอีก จนกระทั่งวันนี้ ลองสอบถามไปที่ร้านว่า มีสเป็คผมหลุดมาบ้างใหมเนี่ย PR รีบตอบผมอย่างมั่นใจว่า "น้องคนนี้ถูกใจพี่แน่นอนงานดีมาก แถมน่ารักด้วย" หือ!! มั่นใจขนาดนี้ แสดงว่างานต้องไม่แพ้แนนนี่ขวัญใจผมแน่นอน เลยจัดการจองแบบไม่เห็นน้องมาก่อน ไปวัดดวงกันข้างหน้า 
            พอไปถึงที่ร้าน เป็นอันต้องยิ้มเยาะเลยทีเดียว เมื่อ>> น้องริบบิ้น<< ถือแก้วน้ำออกมาต้อนรับผมที่โซฟา อยากจะบอกว่า น่ารักถูกใจมาก หุ่นดีมาก ดีไม่ดีดูจากปลาละกันเนอะ
จากนั้นก็พากันขึ้นชั้น2 ห้องแอร์ห้องใหญ่ โดยส่วนตัวผมชอบบรรยากาศห้องที่ร้านนี้น่ะ สไตล์เหมือนบ้านที่แต่งห้องโรแมนติก เตียงใหญ่ได้ใจ เรียกว่า นัวกันพลิกขึ้นพลิกลงไม่มีหลุดตกข้างเตียงแน่ๆ ฮ่าๆ
          เข้ามาถึงห้องน้องชวนไปอาบน้ำผมบอกไม่ต้องรีบร้อนขนาดนั้นหรอกจ้า ก่อนมาก็อาบแล้วมานอนคุยกันก่อน น้องเข้ามานอนข้างๆผม แล้วพลิกตัวเข้ามากอดแนบซบตรงอกผม เป็นอะไรที่ได้ฟีลแฟนมาก ในเมื่อมาฟีลนี้ ผมเลยว่างั้นเรามาลองเป็นแฟนกันดูสัก ชั่วโมงครึ่งละกันเนอะ ผมบรรจงหอมไปที่หน้าผากน้องเบาๆ 1ครั้ง แล้วสบสายตาในระยะที่ปลายจมูกแทบชนกัน บอกเลยว่าความรู้สึกคล้ายกับคนจีบกันใหม่ๆ แล้วพร้อมจะพลีกายให้กันครั้งแรกเลย ผมอดไม่ได้จริงๆที่เห็นแววตาใสๆจ้องมองผมอย่างคนรัก เลยก้มลงไปประกบริมฝีปากน้องเบาๆ น้องกลับต้อนรับการทักทายนั้นด้วยความเต็มใจ
          จากนั้นเหรอไม่ต้องพูดถึงครับ น้ำอาบทีหลังละกัน ฟัดกันนัวเลยครับ อย่างกับฉากหนังอีโรติคเกาหลี ผมว่าน้องริบบิ้นเป็นคนที่จูบเป็นและจูบได้จังหวะดีมากกับการใช้ริมฝีปาก ไปจนถึงการแลกลิ้น อารมณ์มันประทุขึ้นเรื่อยเหมือนภูเขาไฟที่กับลังจะระเบิด แอร์ที่เคยเย็นเริ่มไม่เย็น เหงื่อของสองเราเริ่มซึมแตกเม็ด แต่อะไรก็ไม่สามารถฉุดเราให้หยุดมันได้เลยจริงๆ ผมจัดการขึ้นครอ่มน้องจัดการกับเสื้อผ้าที่แสนเกะกะออกไป จนน้องเปลือยเปล่าล่อนจ้อนอยู่ตรงหน้า แสงสีส้มจากโคมไฟบนหัวเตียงตกกระทบลงบนเรือนกายของน้อง มันสวยจริง หน้าอกคู่นั้นทรงมันสวยมาก ไม่เล็กไม่ใหญ่ ของแท้จากธรรมชาติบนอกเธอ ผมคงบ้าแน่ๆถ้าผมจะไม่ทำอะไรกับปทุมถันคู่นั้น ผมประกบปากแลกลิ้นกับน้องอีกครั้ง แล้วไล่จากใบหู ซอกคอ ลงมาจนถึงเนินอก พร้อมคลึงมือลง ที่บัวตูมทั้งสอง มันหอมจริงกลิ่นกายสาววัยใส หอมจนอดไม่ไหวที่จะต้องเอาลิ้นลงไปชิมเม็ดบัวของน้อง เสียง "อ่าอือ" เริ่มหลุดครางออกมาเบาๆ รูป รส กลิ่น เสียง ที่อยู่ตรงนี้เวลานี้ มันทำให้ผมตกลงไปในความลุ่มหลงของความปราถณาบนตัวของเธอ ผมจัดการประกบที่ริมฝีปากเธออีกครั้ง แล้วใช้มือล้วงลงไปสำรวจหน้าถ่ำตรงช่วงล่าง สัญญาณแห่งความพร้อมบ่งบอกให้รู้ได้ว่า น้องพร้อมที่จะเดินทางไปสู่สวรรค์กับผมในอีกไม่ช้านี้ เพราะน้ำจากในถ้ำมันไหลเยิ้มรู เอ้ย!! นองถ่ำนั่นเลยทีเดียวเชียว
          ผมกระซิบข้างหูน้อง น้องพยักหน้าเป็นสัญญาณให้ทราบถึงผลการขออนุมัติ จากนั้นก็เริ่มเข้าสู่ท่าแรกของเราเลขที่ใครๆว่ามันกลับหัวลงได้ ผมอยากลองจัดมันในกระบวนท่านั้น ผลงานการสร้างฉากรักของเราในฉากนี้เป็นไปได้อยากจะถ่ายทำมันไว้ซะจริงๆ ผมว่ามันต้องออกมาดู X และ Art แน่ๆ ผมจัดการใช้2นิ้วขยายช่องออกตามด้วยพาชิวหาของผมพาให้น้องเพลินไปกับจังหวะการละเลงลิ้นที่มั่นใจว่าผมทำได้ดี แต่ทว่างานนี้ผมอาจสอบตกก็เป็นได้เพราะผมเป็นต้องหยุดชงัก อยู่เป็นระยะๆ เพราะฝีมือการสเปร์ยของน้องมันเทพซะจนทำผมเสียวจนซี๊ดดจนหลุดครางออกมาจากลำคอเบาๆไม่ได้ ผมชอบการสเปร์ยของน้องมากจนขอเปลี่ยนท่าสเปร์ยในอีกท่วงท่าที่จะทำให้ผมเห็นหน้าน้องเวลาสเปรย์แบบชัดๆ ผมให้น้องนอนลงหนุนที่หมอน ผมอยู่ในท่าคร่อมน้องไว้ แล้วเคลื่อนตัวไปข้างหน้าให้เจ้ามังกรผมมันจดจ่ออยู่ตรงหน้าเธอ เธอเองเห็นแบบนั้นก็ไม่รอช้าจัดการฮุบมันเข้าปากไปในทันที "อ่าาาาาา" ความซาบซ่านมันทำให้ผมต้องส่งเสียงออกมาแบบนั้น  แต่ต้องกลั้นกันสุดๆเลยครับ เพราะมันจะหลุดแพ้แตก ลงไปใน CarPark นั้นมะรอมมะร่ออยู่แล้วว

นายชาเขียวกำลังคิดอยู่ว่า จะเขียนฉากจบของเราลงบน Story นี้ดีหรือไม่น่ะ อิอิ เพราะเขียนมาแค่นี้ก็ยาวมากแล้ว เดียวพี่ๆน้องๆ ของนายชาเขียวคร้านอ่านกันซะก่อน งั้นเราลงไป สรุปคะแนนกันด้านล่างก่อนล่ะกันเนอะ
           ถ้านายชาเขียวจะต้องตัดสินให้คะแนนน้อง ริบบิ้น ว่าดีพอจะเข้ารอบไปสู่ฮาเร็มส่วนตัวของนายชาเขียวได้หรือไม่นั้น นายชาเขียวไม่รู้สึกลังเลแม้แต่นิดเดียวเลย งานแบบนี้ ฟีลแฟน แบบนี้หายากมาก มันคืองานที่ก้าวกระโดดไปจาก งานมาตรฐาน นกป. ไปแล้วว 
            คะแนนความสวย       =     10/10   
            คะแนน GF             =     9/10 (น้องพูดน้อยแต่หวานตามใจ)
            คะแนนรูปร่าง           =     9/10 (มีรอยสัก ยันต์ 5 แถวตรงบ่า ใครไม่ซีเรียส คะแนนเต็มได้)
            คะแนนเนื้องาน         =     10/10 (สายผสม ตอนแรกตามใจ จุดอารมณ์ติดรุกกลับได้เด็ดดวง)

>>>ใครชอบงานฟีลแฟน หวาน ตามใจ พลาดไม่ได้ด้วยประการทั้งปวง <<<<
   >>>บอกเลยนายชาเขียว ต้องกลับไปซั่ม เอ้ย!! กลับไปซ้ำอย่างแน่นอน ฮ่าๆ <<<

---------------------------------------------

((((((( ภาคต่อ )))))))) >>> ตามคำเรียกร้อง

นาทีนั้นอารมณ์ผมและเธอพุ่งพล่านอย่างที่สุด ความตื่นเต้น ความเสียว ความสุข มันช่างท่วมท้นไปในบรรยากาศภายในห้อง ผมจัดการถอนสมอออกจากปากสวยๆของเธอ จากนั้นก็คืนรสชาติความรักให้เธอโดยการบรรจงประกบปากเธอลงไปอีกครั้งอย่างนุ่มนวล สัมผัสการจูบที่กรุ้มกริ่มลดดีกรีลงมาเป็นจูบที่หวานซึ้ง มือซ้ายผมประสานมือเธอไว้ข้างหมอน มือขวาผมเลื่อนไหลจากใบหน้าเธอที่ประคองไว้ ลงสู่เนินหน้าใจเพิ่อคลึงมันอย่างเบาๆ รู้สึกและสะดุดได้ทุกครั้งที่วนผ่านหัวเม็ดบัวที่เริ่มแข็งตึงของเธอ ก่อนที่ผมจะเลื่อนลงต่ำไปตรงช่องแคบที่ชุ่มฉ่ำด้วยน้ำแห่งอารมณ์ที่เลื่อนไหลออกมาจนเยิ้มแฉะ ผมจัดการใช้นิ้วถูลงไปตรงช่องแคบและขยี้นิ้วเร็วๆเบาๆลงตรงหน่อเสียว จนเธอต้องยกเอวลอยสูงพร้อมกับส่งเสียงครวญครางออกมา จนเราไม่สามารถจะจูบกันได้ตามจังหวะเดิมของเราได้อีก "พี่ขาหนูไม่ไหวแล้วค่ะ" เธอส่งเสียงกระเส่าออกมาคล้ายจะขาดใจ ผมหยุดใช้นิ้วแล้วผละออกจากปากเธอ พร้อมซบลงไปเลียตรงติ่งหู ลงลิ้นเบาๆที่ซอกคอกลงมา ผมระดมจูบจากคอซ้าย ย้ายสู่ขวาแล้วเลื่อนต่ำลงมาที่เนินอกเธออีกครั้ง
        ผมจัดการใช้มือทั้งสองช้อนดอกบัวทั้งสองดอก จากด้านข้างให้ดอกบัวนั้นดูตูมขึ้น จากนั้นผมก็จัดการใช้ปากฮุบเข้าที่เม็ดบัวข้างหนึ่ง แล้วจัดการตวัดลิ้นรัวๆ  พร้อมกับโยกเอวเอาหัวเจ้าน้องชายตัวใหญ่ของผมชนเบาๆที่หน้าถ่ำเธอแล้ว ถอยออกสลับไปมาอยู่อย่างนั้นเหมือนเธอจะชอบที่ผมทำให้เธออย่างนั้น เธอพร่ำเพ้ออกมาให้ผมได้ยิน "พี่ขาเสียวเกิน เสียวทั้งบน เสียวทั้งล่าง อ่าาาา "  ขณะที่ผมกำลังดูดเม็ดบัว พร้อมกับโยกเอว ในท่าตีระฆังหน้าถ่ำอยู่นั้น จู่ๆก็รู้สึกได้ว่ามือของเธอจับกุมที่เจ้าน้องชายผม ผมไม่ได้สนใจ เพราะกำลังเพลิดเพลินไปกับการได้ละเลงลิ้นบนหน้าอกเธอ แต่ทว่ารู้สึกตัวอีกที เหมือนเจ้าน้องชายของผมมันถูกจับ จ่อ ไปตรงถ่ำน้องพอโยกเข้ามา เจ้าหัวน้องชายผมพรุบเข้าไปซะเกือบครึ่งท่อนแล้ว ความรู้สึกที่แปลกคือ ข้างในมันช่างอุ่น แต่ที่เหลืออยู่ข้างนอกมันช่างหนาว ผมเลยจัดการ ขยับอีกทีเข้าไปได้ครึ่งท่อน น้องหลุดร้องออกมา อ๊าาาา!! พร้อมกับกางขาตัวM ให้กว้างขึ้นอีก ผมตัดสินใจขอยับอีกที ครั้งนี้เข้าไปจนสุดเลย มันแน่น มันฟิต มันเหมือนมีปลาตัวใหญ่ กำลังตอด ตุบ!  ตุบ! ตรงน้องชายผมที่ฝังมิดอยู่ด้านใน  ผมเท้าแขน 2 ข้างลงบนที่นอนข้างๆกายเธอ แล้วจัดการโยกเอวอย่างช้าๆ และเพิ่มความเร็วขึ้น แต่ต้องหยุดชะงักลงก่อน เพราะผมแทบเกินจะกลั้นมันแล้ว
            น้องถามผม " เสร็จแล้วเหรอค่ะ " ผมตอบไปว่า "ยังจ้าน้องยังไม่ได้สักรอบผมจะเสร็จได้ไง ฮ่าๆ" จากนั้นน้องบอกผมว่า "พี่นอนลงค่ะ" น้องลุกขึ้นนั่ง ส่วนผมพลิกตัวลงนอน และแล้วอีกหนึ่งซีนที่ผมต้องย้ำกับตัวเองไว้ว่าต้องจำภาพแห่งความทรงจำนี้ น้องจัดการขึ้นมาคร่อมแล้วจับน้องชายผมตั้งตรง แล้วพาน้องสาวเธอสวมลงมาจนมิดด้าม เธอนิ่งอยู่แปบนึง คล้ายกำลังตั้งหลัก จากนั้นเธอจัดการขย่ม ขยี้ อย่างที่ผมเองก็ไม่คิดว่าเธอจะเร้าร้อนได้ขนาดนี้ เธอไม่กลัวอะไรๆมันจะพังเอาซะเลย ทั้งเร็ว แรง หนักหน่วง ใส่มาไม่มียั้ง ผมยกศรีษะลอยขึ้นเหนือหมอน เพื่อให้เห็นภาพตรงหน้าอย่างชัดๆ โอ้ววววว !!!! โคตร..........มันส์สุดๆ เธอดูเซ็กส์ซี่ จนอยากจะเรียกว่าเซ็กส์จัด เธอเห็นผมจ้องเธอทำ และไม่รู้ว่าอายผมหรือ เธอจัดการโน้มตัวลงมาจูบผม แต่คราวนี้มันช่างเร้าร้อน เพราะเธอเอาลิ้นเธอใส่เข้ามาที่ปากผม เราแลกลิ้นกันอย่าง ดุ เด็ด เผ็ดมันส์ เหมือนทุกอย่างมันจะจบลงที่ท่านี้ แต่ผมไม่ยอมให้มันจบโดยผมเป็นฝ่ายถูกกระทำแน่ ผมจัดการกระซิบน้องขอเปลี่ยนท่า เป็นDoggy น้องก็ยอมอย่างง่ายดาย ผมบอกเธอไปว่า "เรามาจบกันที่ท่านี้เลยน่ะจ๊ะ" น้องพยักหน้า เธออยู่ในท่าพร้อมแอ่นก้นมาทางผม ผมไม่รอช้ารีบสอดเข้าสู่ถ่ำอย่างรวดเร็ว จากนั้นจัดการโยกเนิบๆ ค่อยเพิ่มความเร็วขึ้นเรื่อยๆ น้องครางออกมาเบา คล้ายว่าพยายามเก็บเสียงอย่างที่สุด แตผมซอยจนได้จังหวะแล้วตอนนั้น เลยใส่เกียร์ 4 เร่งความเร็วจนขีดสุดดดดดด อ่า อ้า อ๊าาาาาา ไม่ไหวแล้วววว ปึด ปึดๆ น้ำในตัวทะลักไหลออกมามากมาย ส่วนน้องสาวเธอยังกระตุกงึกงึกอยู่ผมหมดแรงซบหน้าลงที่หลังเธอ จากนั้นเรา2ล้มตัวลงนอน เธอนอนหนุนที่อกผม พร้อมกับโอบมือมากอดผมไว้ ด้วยความพึงพอใจ ผมอดไม่ได้ที่ต้องขอบคุณ และชมเธอตรงนั้น ถึงลีลาและความรู้สึกที่สุดยอดจริงๆ จากนั้นเราก็จูงมือกันอาบน้ำแต่งตัว ก่อนออกมาผมจัดการดึงเธอเข้ามากอดแล้วจู๊บเธอก่อนจากลา   

>>>>>> Happy Ending <<<<<<
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กรกฎาคม 2015, 19:58:28 โดย Greentea »

kitchai

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ช้างเผือกหลุดมางานสุดติ่งที่ซอยครัวจีน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2015, 08:12:13 »

รอคับ

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
Re: ช้างเผือกหลุดมางานสุดติ่งที่ซอยครัวจีน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2015, 09:02:54 »

นึกว่าขึ้นกับลูกปัด ห้องน้ำในห้องใหญ่นี่นา jljhl jljhl
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

evilnine

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2015, 09:45:26 »

ปูเสื่อรอ การบ้านพร้อมปลา

Greentea

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2015, 09:54:36 »

นึกว่าขึ้นกับลูกปัด ห้องน้ำในห้องใหญ่นี่นา jljhl jljhl

หมายตาไว้เหมือนกันครับพี่เฒ่า แต่ใจเจ้ากรรมดันไม่กล้าไปขอขึ้นงานก่ะเค้าสักที  เขินนนนนน เขินนนนนน

tavitchan

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2015, 10:01:15 »

รอครับ

hoursziie

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2015, 10:07:24 »

รอ อยู่คร๊าฟฟฟ ผม     mbvc mbvc mbvc eta04 eta04

mass2542

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2015, 13:14:05 »

การบ้านอ่านแล้ว เร้าใจมากเลย

Greentea

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2015, 13:45:32 »

ถ้าไม่ว่านายชาเขียว บรรยายยาวเกินไป จะมาเขียนต่อ ฉากจบ ภาคต่อ ให้น่ะครับ   ttu ttu
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 กรกฎาคม 2015, 17:38:59 โดย Greentea »

อาเดียว

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2015, 18:53:04 »

อั้ยย้ะอิจฉาพี่ชาเขียวได้กินของดีราคาเบาๆ

Greentea

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2015, 00:15:45 »

อั้ยย้ะอิจฉาพี่ชาเขียวได้กินของดีราคาเบาๆ

ตามประสาคนงบน้อย แต่เจ้าหนูไม่น้อยอ่ะครับ ท่านอาเดียว เขินนนนนน เขินนนนนน
       ออกจากกรุงเข้าป่าตามหาช้างเผือกและส่องกล้องตามหาดาวหลงฟ้า   .,mn fhgj

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2015, 17:22:29 »

ตามประสาคนงบน้อย แต่เจ้าหนูไม่น้อยอ่ะครับ ท่านอาเดียว เขินนนนนน เขินนนนนน
       ออกจากกรุงเข้าป่าตามหาช้างเผือกและส่องกล้องตามหาดาวหลงฟ้า   .,mn fhgj

ขอบคุณการบ้านดีๆ ของท่าน ชาเขียวครับ  ;khhg ;khhg...การบ้านท่านอ่านสนุกมากครับ  แต่เข้าป่าบ่อยๆ  ระวังจะหลงป่าเหมือนผมนะท่าน   kjhg kjhg kjhg[/color]

namrug

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2015, 18:24:10 »

ฉากจบ รอนะครับ อิอิ

bomb0208

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2015, 00:37:42 »

มาเก็บข้อมูลครับ ขอบคุณครับ

mass2542

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2015, 10:04:25 »

อ่านแล้วฟินเลย

Greentea

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2015, 12:46:50 »

ขอบคุณการบ้านดีๆ ของท่าน ชาเขียวครับ  ;khhg ;khhg...การบ้านท่านอ่านสนุกมากครับ  แต่เข้าป่าบ่อยๆ  ระวังจะหลงป่าเหมือนผมนะท่าน   kjhg kjhg kjhg[/color]
หลงป่า หรือหลงใจหมอนวดกันน่ะ ท่าน drjj  jljhl jljhl

kindek

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2015, 22:02:58 »

อ่านการบ้านอย่างนี้ แล้วรู้สึกคึกคักดีจังครับ

งานนี้ต้องมีตามลายแทง

romeochan

• *
  • Country: th
    • I, console gamer
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2015, 20:16:09 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

karat

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2015, 22:38:57 »

fhgjเยี่ยมครับ

melodee

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2015, 19:26:53 »

การบ้านเยี่ยมครับ

ibrahimovic9

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2015, 05:11:37 »

บ้านนี้ ของเค้าดีจิงงๆ

nhuyseasky

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2015, 10:07:12 »

fhgj ขอฉากจบด้วยครับ  เขินนนนนน

Greentea

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2015, 19:45:00 »

jljhl jljhl jljhl มาเขียนภาคจบให้แล้วน่ะครับ สำหรับท่านที่เรียกร้อง ขอภาคจบ    fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf เลื่อนขึ้นไปอ่านด้านบนได้เลยครับผม อิอิ   dgd dgd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กรกฎาคม 2015, 19:46:43 โดย Greentea »

badmin

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

ท่าน ยสตน เลยเหรอ..... lkkjjh lkkjjh lkkjjh

arkarades

• **

ดีงามครับท่าน

bbeckboy

• *

ยอดเยี่ยมเลยครับ
 pongz

neverknow

• เด็กทะลึ่ง

ผมไปบ้านนี้มาหลายครั้ง เรื่องสินสอดก็พร้อม แต่ไม่เคยได้ระดับสูงสุด เลยครับ อาจเป็นเพราะผมไม่กล้าขอด้วยหรือป่าวครับน้องๆเค้าถึงไม่ทราบ คือจะไปกี่ครั้งก็ยังเกร็งๆ พี่ชาเขียวช่วยแนะนำได้ไหมครับ  eta08

Greentea

• V.I.P.
  • *

แนะนำให้ถามเลยครับ ถ้าน้องรับก็คือได้ ถ้าน้องไม่รับ น้องก็จะบอกไม่รับ แต่เท่าที่เจอมา % สูงครับที่น้องจะปล่อยออฟชั่นขั้นสูงสุด  รอแค่พี่จะถามเท่านั้นเองว่าจะเปิดออฟชั่นกับหนูใหม แต่ถ้าอยากได้ลายแทงแบบได้แน่นอน ก็ลองมาคุยกันหลังไมค์ได้ครับ เป้าหมายรอให้พรุ่งชนแยะ  Completed Completed

Greentea

• V.I.P.
  • *

น้องริบบิ้นกลับมาแล้วน่ะจ๊ะ หลังจากกลับไปบ้านมากว่าเดือน  dgd dgd

nakornnanpua

• ว๊องแมน
  • *

รบกวนขอ คชจ ด้วยครับ

Greentea

• V.I.P.
  • *

รบกวนขอ คชจ ด้วยครับ
ค่าคอร์สระดับ1 1300 ขึ้นไปแล้วจะเอาระดับ 2 ระดับ3 คุยกับน้องเลยคร้าบบ  eta14 eta12 eta11

Sharpenman

• *

อ่านแล้วรู้สึกฟินตามเลยครับ ขอจดการบ้านไว้ไปขอลอกนะครับโผมม eta03

ddstory

• แอบหื่น

พิกัดครัวจีนหมายถึงตรงไหนครับ ใกล้ท๊อปหรือเปล่าครับ ถามผูรู้ทีครับจะตามไป ^_^

teter

• *

ระดับ 3 สินสอดเท่าไหร่ครับ

yakooyakoo

• *

pongz pongz ตามลายแทงท่านชาเขียว แหล่มๆๆคับ น้องพูดน้อยแต่ต่อยหนักคับ kjhg kjhg สุขสมอารมหมายยกันไป ขอบคุณลายแทงดีนะคับท่านชาเขียวผม มีท่านเปนไอดอล พยายามจะตามเกบไห้หมดจากกาบ้านของท่าน lkkjjh

freehunter

• แอบจิต
  • **

eglanteria

• *

การบ้านน่าสนใจมากกคับผม

Maturee

• เด็กทะลึ่ง