ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน: จัดหนักน้องเลดี้ ตัวแรงส์ พ.ศ.นี้ คิวยาว จองเพียบ อนาคตเบอร์หนึ่งเจ้าแม  (อ่าน 1264 ครั้ง)

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ลิ้งค์>>http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=118104.0

pongz pongz pongz pongz pongz

- วันนี้ได้โอกาสกลับมาเชียงใหม่อีกครั้งครับหลังจากที่ต้องย้ายไซต์งานไปประจำโรงงานที่ชลบุรี ได้มาเจอรุ่นนี้ที่รักที่เชียงอีกครั้ง เลยต้องสังสรรค์ เจ้ารุ่นน้องตัวดีพอเหล้าเข้าปากมันเริ่มมีอาการพูดไม่หยุด เรื่องใต้สะดือ แต่บนเตียงมันขนมาเล่าหมด แล้วก็วนมาเรื่องร้านนวดปู๋ มันบอกตอนนี้ร้านที่มาแรงสุดชั่วโมงนี้ที่เชียงใหม่ ต้อง OFFice Club มันบอกว่ามันทะลอนทัวร์มาหมดทั้งเชียงใหม่แล้ว มันสรุปตามความคิดมันเลยนะครับ ถ้าสวยสุด ตามใจสุด ต้องน้อง ซัฟฟายด์ แต่ถ้าแรงสุดถึงใจสุด มันส์สุด ชั่วโมงนี้ต้อง น้องเลดี้ ผมก็เลยว่าเด็ดขนาดนั้นเลยหรอ มันบอกว่าแล้วจะลืม คนที่เคยผ่านมาในอดีต ไอ้ก็ อัยยะะะะะ เมื่อมันพูดขนาดนี้ก็ต้องมาลองกันหน่อย เลยโทรไปจองน้องเลดี้ ตอนห้าทุ่ม แถมแอบบอก พีอาร์ว่าวันนี้จะขอทำการบ้านให้น้องถ้าน้องเด็ดจริงคำล่ำลือ
พอได้ที่บวกกับได้เวลาผมเลยตรงดิ่งสู่แหล่งเป้าหมาย ออฟฟิศ คลับ

++++ ชำระค่าสินสอดเสร็จ น้องเลดี้ก็ออก มารับ ตัวจริงผมว่าสวยกว่าในรูปมากครับ มาหมดครับ สำหรับน้องเลดี้ เนื้อ นม ตรูดดดด  ;khhg  ลักษณะน้องจะออกห้าวๆคุยสนุก เหมือนประเภทแอบร้อนแรงส์ แต่หน้าตาเอ็กซ์ แค่ได้เห็นหน้า เห็นหุ่นก็ของขึ้นแล้วครับ เลยต้องจับปลามาฝากเพื่อนกัน

​​​​​​​​​​​​​

# # # # ยิ่งจังหวะน้องเลดี้ ก้มๆเงย จัดการกับอาภรณชิ้นน้อยนั้นยิ่งทำให้ผมโครตคึก อยากกระโดดไปกลืนกินน้องเลดี้เข้าไปทั้งตัวจริงๆครับ เลยต้องจับน้องมา ฉีกแข่งฉีกขา จับภาพ ปลากรอบกันต่อคร๊าฟฟฟฟ >>>>>

@@@@@ ส่วนขิ้นที่เหลือพี่ปริซ่า ขอเป็นคนจัดการเองนะคร๊าฟฟฟฟ อิอิ

>>>>>>>>>>>> ก่อนอื่นต้องเช็คของด้านบนก่อนครับ
ต้องบอกว่าของน้องเลดี้ เกินตัวครับ นุ่มแท้ แน่นมือจริงๆครับ โดยเฉพาะจุกนั้น แตะนิดแตะหน่อยมีลุกชูสู้นิ้วครับ 555555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มกราคม 2016, 14:02:11 โดย pr.valentine »

karat

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0