-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นกป ความแตกต่างแต่ละร้าน  (อ่าน 3685 ครั้ง)

blackcivic999

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
นกป ความแตกต่างแต่ละร้าน
« เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2011, 22:30:34 »

ลลิลคลับ      กว้างขวาง สะอาด             เด็กใจถึง เด็กนักเรียน นักศึกษาจริง
ร้านฟ่าง       ห้องน้ำรวม ไม่ส่วนตัว          เด็กใจถึง ไม่ค่อยสวย ค่อนข้างมีอายุ
พริตตี้         บ้านเล็กๆเป็นหลังส่วนตัว       เด็กใจไม่ถึงเท่าไรถ้าเทียบกับบ้านอื่น
บ้านอื่นกำลังตามเก็บอยู่ครับ dsgjsd

ouhlunla

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: นกป ความแตกต่างแต่ละร้าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2011, 23:42:06 »

ขอบคุณครับ รอติดตามนะครับ  ;kljj fsdg

prince

• กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2011, 00:43:10 »

ป๋อหลวงต้นครับ ช่วยเสนอแนะด้วยครับ
ในฐานะผู้เชี่ยวชาญด้าน นกป.  mbvc
ขอบคุณครับ ;khhg

potface_6969

• *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2011, 03:15:39 »

ใจถึง นี่ ถึง ไหน ละ คัฟ  mbvc
ถึงสวรรค์ไงคับ ท่าน อิอิ

007

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2011, 10:04:54 »

ขอบคูณสำหรับคำแนะนำ

• ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2011, 13:01:05 »

ช่วยตามติดทุกบ้านนะคับรอฟังคำตอบคับ

THENEST

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2011, 13:54:12 »

ขอบคุณนะครับสำหรับข้อมูล...จะรอติดตามข้อมูลจากบ้านอื่นๆนะครับ ;khhg

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2011, 14:14:19 »

.,mn ขอคอมเม้นที่อื่นๆ บ้างครับ แต่ยังไงผมก็รอ Q preety นะครับ ติดต่อมาด้วย โรงแรมผมยังว่าง เอามาลงที่นี่มั้ย

civilpo

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2011, 15:27:46 »

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลเพื่อใช้เป็นแนวทางตัดสินใจ

outdoor

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2011, 22:23:08 »

ขอบคุณครับ
ช่างภาพ อิสระโคด รับงานถ่ายภาพ ทุกประเภท

uouso

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2011, 15:51:18 »

pongz สุดยอดผลงาน เอาให้ครบนะคราฟ

ahcomputer

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2011, 19:00:58 »

ร้านฟ่าง ห้องน้ำแยก ไม่ใช่หรอครับ รบกวนตรวจสอบด้วย ว่าใช่ร้านฟ่าง ตรงแถวๆ ป่าตัน หรือเป่าครับ

a-sarapee

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2011, 09:46:03 »

ร้านฟ่าง ห้องน้ำแยก ไม่ใช่หรอครับ รบกวนตรวจสอบด้วย ว่าใช่ร้านฟ่าง ตรงแถวๆ ป่าตัน หรือเป่าครับ
ผมเคยลงไปคับ อิอิ....มาจอยข้อมูลด้วยกันคับบบบ
อันดับ 1 ผมให้บ้านฟ่าง เพราะการทำงานพร้อมทุกเวลา แบบเวลาทำงานแล้วโทรไปตอนใหนก็มีเด็ก และมีเด็กให้เลือกเยอะ อาจจะมีบางบ้านที่เด็กสวยกว่าบ้านฟ่าง แต่ผมก็เลือกเอาที่ถูกใจ ที่ไม่สวยไม่ถูกใจก็ไม่เลือก ก็อย่างที่บอกเค้ามีให้เลือกเยอะหลายคน ที่ผมเน้นเลยคือความคุ้มค่าเมื่อจ่ายไปแล้วได้กลับมา บ้านฟ่างคุ้มที่สุด จ่ายไปแต่ละครั้งเพียง 1000-1500 รวมค่าขนม แต่สิ่งที่ได้เช่น ท่านวด ท่าสัมผัสเกินร้อย ที่สำคัญมี B2B Specsial  นี้ไปลองมาแล้วสุดยอด ชอบตรงเสร็จ 2 รอบ ห้องของบ้านฟ่างที่ไปสำรวจมาล่าสุด มีทั้งหมด 8 ห้องคับ ห้องชั้นบนมี 4 ห้อง มี 2 ห้อง ที่มีห้องน้ำในตัว แต่มีอีก 2 ห้อง ที่ต้องใช้ห้องน้ำรวมกันคับ ชั้นล่างมี 4 ห้อง มีห้องน้ำในตัวทุกห้องคับ ที่บอกว่ามีอายุกว่า บ้านฟ่างจะมีที่มีอายุกว่า 3-4 คน คับ อายุประมาณ 25-29 แต่เด็กๆที่อายุน้อย มีเยอะหลายคนอยู่คับน๊ะคับ ผมว่าแล้วแต่ชอบกันครับ ส่วนลลิล...ผมไม่เคยไป ว่าจะไปสำรวจหน่อย รู้แต่น้องคนที่คุมอยู่เป็น เด็กเก่าบ้านฟ่าง เดี๋ยวไปมาแล้วจะให้้ข้อมูลเพิ่มคับ
อันดับ 3  ผมให้ Pretty Clup & Spa
อยากที่บอกผมเน้นค่าเสียหาย น้องๆที่นี้ผมโหวตให้เลยว่าหน้าตาดีที่สุด กว่าทุกสถานที่ที่เคยไปมา ค่าเสียหายหากไปแค่นวดลองดูเล่นๆ ก็ 1000-1300 บาท(ไม่ถอดล่าง) แต่หากจะให้ครบถ้วนเหมือนๆที่อื่นจะอยู่ในช่วง 1700-2000 เอาเรื่องพอสมควร ไปทีไรคิดถึง ซายูริทุกที 555 (เบอร์ M ) ว่าไปที่ใหนดี แต่ถ้านักเที่ยวไปคิดอะไรมากแบบผม ก็ถือว่าดีมากคับที่นี้ น้องๆน่ารักหลายคน การนวดเทียบกับ RICHY CLUB พอๆกัน
ล่าสุดไปนวดกับน้อง พ. ฝีมือดีนะคับ น้องเค้าไม่ถอดล่าง เค้าก็เสนอผมอยู่ว่าจะให้ถอดใหม ต้องเสียออฟชั่นน๊ะ แต่ก็จับได้บ้างนิดๆ หน่อยๆ อิอิ...โดยรวมดูดีคับ
สถานที่
เป็นซอยตันเข้าไปข้างในสุดซอย ที่จอดรถสะดวก สบาย จอดได้หลายคัน ห้องเป็นแบบรีสอร์ทเป็นหลังๆ 5 ห้อง ภายในห้องสะอาดใช้ได้ครับ

inoxpa500

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2011, 19:55:57 »

ชอบๆครับ สรุปให้กันแบบนี้เลย ไว้ถ้าได้ไปเด๋วมาเเชร์ นะครับ ss

tritun_123

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2011, 22:24:41 »

ชอบลลิล กับพริตตี้ครับ
อารมณ์อยากสุดยอด ถึงใจก็ไปลลิลครับ
อารมณ์อยากผ่อนคลาย หาสาวสวยคุย ก็ไปพริตตี้ครับ

snooopy

• สุภาพกะน้องเค้าดีกว่าครับ แล้วสิ่งดีๆจะตามมาเองครับ ^_^
  • **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2011, 10:16:50 »

ชอบลลิล กับพริตตี้ครับ
อารมณ์อยากสุดยอด ถึงใจก็ไปลลิลครับ
อารมณ์อยากผ่อนคลาย หาสาวสวยคุย ก็ไปพริตตี้ครับ

อารมณ์อยากผ่อนคลาย หาสาวสวยคุย ก็ไปพริตตี้ครับ // 1 LIKE ครับ สาวๆ บ้านนี้คัดมาแนวๆ PRETTY จริงๆ แต่ไม่สุด

อารมณ์อยากสุดยอด ถึงใจก็ไปลลิลครับ // ไม่เคยไป แต่ได้ยินมาหนาหูแล้ว สงสัยได้ไปพิสูจน์ซักวัน  dsgjsd

THE BEST เคยไปครั้งเดียว ทอนกระจาย

ใครมีอะไรเอาประสบการณ์มาแชร์กันนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 กรกฎาคม 2011, 10:18:58 โดย snooopy »
แพ้คำว่า.............รัก

tinman

• **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2011, 11:30:03 »

Pretty Clup & Spa :  น้องๆหน้าตาดีทุกคนครับ (แม้แต่คนคุมร้านก็น่ารัก)555+ เรื่องห้องเป็น                                                      สัดส่วนดี
                         :  ติดที่เรื่อง Option (สำหรับคนไม่ติด Option ก็ไม่มีปัญหา..แต่ผมติด -*-!!)
ฝ้าง : น้องๆ บริการด้วยใจจริงๆ ครับ  กิจกรรม,โปรโมชั่น มีตลอด
     : ติดที่หน้าตาน้องๆ  (สำหรับคนไม่คิดเรื่องหน้าตา ก็ไม่มีปัญหา..แต่ผมคิด -*-)
The Best Relax : บ้านนี้ออกแนว Low cost ครับ (ไม่แพงเมื่อเทียบกับบ้านอื่น) มี Spacial
                      : ก็ยังติดที่หน้าตาอยู่ดีครับ...และผมก็ไม่ติด Spacial -*-
Kim : บ้านนี้เรื่องน้องๆยังบอกไม่ได้ครับ เพราะเคยไปแค่ครั้งเดียว ...แล้วหล่น  -*- แต่ขอคอมเมนต์เรื่องห้องละกัน ไม่เก็บเสียงครับ..ไปกับเพื่อนได้ยินเสียงเพื่อนชัดมาก555+ (แต่ตอนที่ไปยังปรับปรุงครับห้องยังไม่เสร็จ)
RICHY CLUB : ตอนนี้ผมยังวนเวียนอยู่บ้านนี้อยู่ครับ (ติดใจน้ำมันนวด 5555+ถึงแม้น้องยุ้ยจะไม่อยู่แล้วก็ตาม T-T ) บรรยากาศห้อง,การนวด, น้องๆหน้าตาดี
: จะมีบ้างก็เรื่องที่จอดรถครับ ถ้าทะเบียนเชียงใหม่สงสัยต้องจอดตั้งแต่ปากซอยแล้วเดินเข้ามา555+

ยังไม่มีโอกาสไป ลลิล กับ cozy ใครมีประสบการณ์มาแชร์กันได้ครับ (เตรียมเก็บข้อมูลต่้อ5555+)

Usagi

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2011, 01:20:08 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ ลลิลน่าลองไปจัง

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2011, 09:15:38 »

มีข้อมูลรายละเอียดเยอะจริงๆนะครับเนี่ย ขอบคุณมากครับ

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2011, 13:09:16 »

THE BEST ดีสมชื่อ ขนาดน้องๆเริ่มที่นี่ยังย้ายค่ายไปดังที่อื่นเลย ดังนั้นเรื่องหน้าตา ก็ย่อมมีคละเคล้ากันไป แต่บรรยากาศตอนนั่งรอ ผมชอบที่นี่สุดๆ RELAX ได้ดี จิบเบียร์แล้วแอบมองน้องๆไว้ก่อน

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2011, 13:17:23 »

COZY เป็นที่แรกที่เที่ยว และก็ประทับใจน้องคนแรกนั้นเพราะทอนกระจาย แต่ไปหลังสุดเจอน้องสวยมากแต่เรียกออปชั่นหลังเสร็จรายการ ก็จะให้อยู่แล้วแหละ แต่คงอีกนานกว่าจะไปอีก

tao-hoo

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2011, 14:48:18 »

ข้อมูลค่อนข้างละเอียด ขอให้ทุกท่านมีความสุขในทุกๆที่นะครับ ร้านเยอะก็ดีครับเป็นการกระจายรายได้

hirasi17

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2011, 17:43:53 »

ข้อมูลแน่นๆทั้งนั้น ;khhg

Zzz

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2011, 16:20:14 »

ผมชอบบ้าน The Best คับ ยิ่งถ้าไปคนเดียว ไม่วังเวงเหมือนบ้านอื่น น้องๆ GF สูงทุกคน ส่วนบ้าน Pretty น้องสวยมาก ทำให้หลงไหล แต่ติดเรื่อง option กับ GF แล้วแต่อารมณ์น้อง บ้านฟางนี่มืออาชีพ นกป คับ มาตรฐานนวดเดียวกับ กทม คับ บ้านอื่นยังไม่เคยไปคับ

ClubLove

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 10 กันยายน 2011, 09:58:02 »

ที่เคยไปมา

pretty น้องๆน่ารัก แต่ไม่สุด ถ้าอยากได้สุดๆ ต้องอาศัยฝีมือส่วนตัวครับ พี่ชายกะน้องชายผมอีกคน ได้มาเป็นกิ๊กเลยทีเดียว
บ้านฝ่าง น้องๆหน้าตาธรรมดาๆ แต่จัดเต็มจัดหนักกันเลยทีเดียว ประทับใจกับ car park กันเลยทีเดียว
harem ที่นี่ผมว่าน้องๆน่ารักดีครับ ยังไม่เคยหล่น แถม GF10 เลยครับ รู้สึกดีจริงๆ
EZ แพงนิดนึง แต่สำหรับบริการผมว่าไม่ธรรมดาครับ เพื่อนผมจัดเต็มเด็กใจถึงไม่หล่น แต่ผมหัวทิ่มเลยครับ เจอเด็กไม่เวิร์ค

usher

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 10 กันยายน 2011, 11:07:22 »

ผมว่า the Best ก็ดีนะครับ  เด็กน่ารัก ใจดีมากกกก

sama

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 10 กันยายน 2011, 11:51:28 »

ไม่เคยไป...ถึง ซักที่

ิbitt

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 10 กันยายน 2011, 16:22:47 »

ผมว่า the Best ก็ดีนะครับ  เด็กน่ารัก ใจดีมากกกก
บ้านนี้ จัดหนัก ได้รึปล่า ครับ ว่าจะไปลอง อยู่ ครับ lowwww

vienna

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2011, 13:12:31 »

EZ spa ที่เพิ่งเปิดใหม่แถวถนนมหิดล  ท่านใดเคยไปแล้วบ้าง เห็นในเว็บเด็กสวย แต่ไม่รู้บริการเป็นไงบ้าง

prozeeds

• **
  • Country: kr
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2011, 10:59:17 »

เก็บข้อมูลๆ ครับ ผม   ;khhg ;khhg

the_noir

• **
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2011, 15:07:39 »

;khhg  ;khhg ขอบคุณสำหรับข้อมูล ครับ
WTF : Want To Fuck

drekohp

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2011, 15:36:48 »

ข้อมูลเพียบ เก็บ ;khhg ;khhg ;khhg

CNX2011

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2011, 01:15:25 »

lowwww ข้อมูลเพียบ แต่ผมไป หล่นที่ relax แต่ Richy ได้ทอนกระจายแต่ติดตรงหาที่จอดรถไม่ได้ จอดใกล้ก็ไม่ได้ เพราะใกล้ที่ทำงาน ต้องเดินมาทุกที...

donsong

• *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2011, 15:17:58 »

ข้อมูลดีมีประโยชน์มากเลย  pongz

karat

• *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2011, 16:51:12 »

;khhg

เนื้อหาดีน่าอ่านทุกท่านเลยครับ อ่านแล้วอยากไปทันใด

J.seeder

• *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2011, 14:00:05 »

Cozy เด็กก็ใจถึงอยู่นะครับ ผมว่าก็ok น่ารักๆก็มี  jljhl

Harem ผมว่าสุดๆแล้วครับเด็กก็น่ารักนะครับ GF ก็ดีครับ  hgjhg

ลลิล เด็กน่ารักครับยังเด็กๆอยู่เลย แต่ GF ผมว่าสู้ 2 ร้านที่กล่าวมาไม่ได้  dsgjsd

บ้านฟ่าง กับ Ez' ว่าจะไปลองอยู่ครับ ใครเคยไปแล้ว ช่วยบอกหน่อยนะคร้าบ...   dgd dgd

VINTAGE

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2011, 14:19:38 »

อยากไปลองสลิดครับ..หาเพื่อนไปอะคับใครพอว่างจะไปเป็นเพื่อนครับ..ไปเองใจไม่ถึงอะครับ.

muuaownn

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2011, 15:48:57 »

บ้านฟ้างไปหลายครั้งก็ดีครับ
ลลิลสไปครั้งแรกประทับใจไป2-3ครั้งหลังไม่ประทับใจเลย
โค ก็ไม่ค่อยประทับเท่าไร
เดอะเบลส์ ไปแล้วติดใจเลยขอบอก

flowerbeng

• *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 15:23:32 »

pongz pongz  ที่เคยไปมาแล้ว  ผมว่า ข้าวฟ่าง นะคับ บริการดี ถูกใจ คุ้มค่ากับเงินที่เสียไป ห้องมี 8 ห้อง ก็ใช้ได้เกือบทุกห้องนะคับ  ก็มีห้องน้ำรวมอยู่ แต่ภาพโดยรวม ถึงแม้ จะมีน้องบางคนสวยน้อยกว่าที่อื่นหน่อย แต่ทุกคน บริการเต็มที่นะคับ

J.seeder

• *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 15:28:27 »

บ้านฟ้างไปหลายครั้งก็ดีครับ
ลลิลสไปครั้งแรกประทับใจไป2-3ครั้งหลังไม่ประทับใจเลย
โค ก็ไม่ค่อยประทับเท่าไร
เดอะเบลส์ ไปแล้วติดใจเลยขอบอก

ลองไป harem ดูครับ ติดใจแน่นอน  eta04

vienna

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 17:03:08 »

บ้านฟ่าง  น้องเค้าอยู่ใจถึงและเปิดเผยดี  ส่วน Harem  ก็น่าสนใจ  แต่ตอนนี้อยากไป Ez' spa  ในเว็บเห็นมีน้องสวยๆ แต่ไม่รู้บริการดีหรือไม่

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 17:05:10 »

.,mn ถ้าเน้นใจถึงและถึงใจ ไม่หน้าตามาก the best ผมว่า งานดีไม่มีหล่นนะครับ

J.seeder

• *
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 18:15:04 »

.,mn ถ้าเน้นใจถึงและถึงใจ ไม่หน้าตามาก the best ผมว่า งานดีไม่มีหล่นนะครับ

the best ค่าคอร์ส นี่รวม option แล้วรึเปล่าครับ

J.seeder

• *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 18:18:50 »

บ้านฟ่าง  น้องเค้าอยู่ใจถึงและเปิดเผยดี  ส่วน Harem  ก็น่าสนใจ  แต่ตอนนี้อยากไป Ez' spa  ในเว็บเห็นมีน้องสวยๆ แต่ไม่รู้บริการดีหรือไม่

ถ้าท่านจะไปร้าน Harem โทรไปจองก่อนนะครับ น้อง ..ม..์ แล้วถ้าไม่ทอนมาเตะผมได้เลย  lowwww

satan555

• **
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2012, 01:51:41 »

the best ค่าคอร์ส นี่รวม option แล้วรึเปล่าครับ

the best นี่ รวม option แล้วครับ  ไม่แพง ขอบอก  ชอบ ติดใจ   ผมไปครั้งเดียวก็จริง แต่ก็ติดใจมากครับ  ไว้จะไปอีกสักครั้ง  แต่ขอลองไป  บ้าน  ฟ่าง  ก่อน สักหน่อย ละกัน  เพราะเห็นบอกว่า  นวดดี มาก ๆ  ส่วน  the best  นี่คง สิ้นเดือน  เงินไม่ค่อยมีเหมือนคนอื่นเขา   eta07

kit_27

• **
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2012, 11:46:16 »

ขอบคุณครับ dsgjsd

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2012, 23:09:07 »

roister ต่างกรรมต่างวาระก็มีแล้ว ต่างจิตต่างใจต่างความชอบก็ต้องมี

เรื่องแตกต่างกันแต่ละบ้านเป็นของธรรมดา มันขึ้นอยู่กับว่าเราชอบหรือติดใจบ้านไหน
ก็ไปบ้านนั้นบ่อย หรือว่าจะไปที่เดียวก็ไม่มีใครห้าม เงินของเรา ความชอบของเรา fdgdfdf
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

GoodFelling

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2012, 01:55:24 »

ต่างกรรมต่างวาระตาม พี่pol บอกครับ    ผมไปฮาเลมเหมือนกันต่างกรรมต่างวาระ     แต่ที่แน่ๆอยากเจอน้องพลอยอีซี่มากครับเพราะถูกใจ    รวยเมื่อไรจะขอเลี้ยงเลย55555ล้อเล่น

theblackday

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 21:05:38 »

ไว้ไปลอง ลลิส  นะ ครับ  เขินนนนนน

Orion

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2012, 16:54:52 »

ร้าน Harmony หายไปไหนแล้วครับ
มีใครทราบบ้างมั้ยครับ

ขอบคุณครับ