ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านเมื่อวานไปมา กันสองสาว เบอใหญ่เล็ก  (อ่าน 4342 ครั้ง)

innocentl

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เริ่มตั่งแต่เข้าร้าน เดินเข้าไปถึงเจอ มิทันทำอะไร น้ำเย็นมาไวชื่นใจทันที

จากนั้นไม่นานPRคนสวย เริ่มพูดทันดัย มีให้ 7 คน คนไหนก็ดีเลยเลือกไม่ถูก ต้องบอกทันดัยขอคิดแปบนึง

PR เค้กบอกทันดัยชอบน้องแบบไหน จึงตอบกลับไป PRเนอะนำ ใบเฟิน&เนม เจอช้อยแล้วไงไม่รู้ทำไง ouiyนึกไปนึกมา

PR บอกต่อแพ็คคู่เป็นไงเรา เลือกไม่ได้อยู่แล้วตัดสินใจลำบากขึ่นสองคงดี จัดไปทันดัย

ตัดไปที่ห้อง เขิน เขิน เขิน

ถึงปุ้บถอดปั้บ ขอน้องถ่ายรูปกะว่าจะลงปลาให้ชม มันมือสลัวไม่เหนไรเลย  wq  wq  wq

เลยลุยต่อไปที่อาปน้ำ กะจะอาบให้อุ่น แต่แอร์ดันหนาว ไม่เหนไรมันไม่สำคัญ

eta04น้องๆเริ่มถอดน้องเนมของเธอของจริงเจอเอาเต็มหน้า ใบเฟินหน้ารักพอดีมือเลยแต่ไม่ทันได้จับ

โดนน้องรุมแทนจับเราอาปน้ำฝักบัวเล็กๆเข้าไป3คนจะไปทางไหนก็เจอ ไฟหน้าหน้านาบมือไม่รู้ทำไงต้องยอมโดนรุม

ลุกไล่กันไป ไม่นานจากนั้นพอตัวเริ่มเปียกหนาวแทบขาดใจน้องพูดมาไว สั้นทำไมค่ะ เราบอกกลับไปหนาวครับ

น้องบอกสั้นสู้รึปลาวค่ะ พูดงี้แล้วไง จะยอมได้ไง ต้องฟิดขึ่นมาทันได ไม่นานจากนั้นน้องอาบน้ำให้เสร็จน้องใบเฟินบอกไปนั่งรอ

ก่อนนะค่ะด้วยเสียงออดอ้อนใจแทบละลาย mbvc ทำตามเลยไงรอไม่นานสองนางในชุดวันเกิดมาให้ยลโฉม แบบเต็มๆ

จากนั้นทันทีน้องเริ่มโจมตีให้นอนหลังโดนไฟหน้าสี่ดวงนาปตัวจากด้านหลังมันรู้สึกอย่างงี้นี้เองอื้อหือหวังหลังจะลอง 6และ8ดวง

บ้างต่อจากนั้นไม่ต้องบรรณยายท่านทั้งหลายคงรู้ว่าเป็นยังไง โดนสองสาวโจมตีไม่มีหยุดหย่อน สลับกันลุยเราแทบขาดใจเธอไม่

สงสารส่งเราขั้นสวรรไม่ทันรู้ตัวสุดยอดบรรยาย lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh

ถ้าท่านดัยชอบไฟหน้าเบอใหญ่น้องเนมไม่ผิดหวัง นอมอ ใหญ่จริงๆ หุ้นเห้าใช้ได้พูดจาพอใช้ แต่นวดเป็นเลิศเนอะนำเลยครับ

มาดูอีกคนน้องใบเฟินคนนีี้ หน้ารักดูเป็นเด็กๆหน้าธนุถนอม แต่ถ้าชอบไฟหน้าคนนี้ไม่ใช่แต่ ก็แลกมาต้วความสดใสพูดจาเอาใจออดอ้อนตลอดลุกไ่ล่ไม่ยอมห่างนัวเนี้ยทั้งตัวทดแทนเรื่องไฟ

หลังจากลงมาเจอPRคนสวยนั่งคุยกันไปใจดีเหลือเกินพูดจาก็ดีหน้าตาก็สวยใครเจอหลงรัก ขาหยากกลับบ้านหมดแรงไม่นอนแต่แรงดึงดูดร้านนี้แรงนักไปไหนไม่ได้ ก้นติดเ้ก้าอี้นั่งเป็นชั่วโมง ขอจบเรื่องราวแต่เพียงเท่านี้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มีนาคม 2012, 13:39:03 โดย หนูเค้กค่ะ »

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ขอบคุณครับสำหรับการบ้านดีๆ แต่อ่านยากนิดนึงอ่ะ ;khhg ;khhg

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

ขอบคุณสำหรับการบ้านน๊าค๊า แล้วแวะมาอีกนะคะ  mbvc mbvc

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

innocentl

• *

เดี้ยววันหลังจาเอาภาษาปกกาติพอดีมะวานเมา - - wq ljhgf

Barball

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th

การบ้านกะลังอุ่นๆอยู่เรยนิ

น้องเนม น้องใบเฟิร์น จดไว้ๆ  jljhl

amonii

• ว๊องแมน
  • *

อิอิ
people love games gclub click new games withreddragon88 play with us ruby888
and keep sbobet

karat

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

PR ไหนเนี้ยครับ อยากลองจัง

savewater

• *

อย่างงี้ต้องตามลอก

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

อิจฉาจังเลยอะ  wq เอามั้ง
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

tenducm

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: ส่งการบ้านเมื่อวานไปมา กันสองสาว เบอใหญ่เล็ก
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2011, 17:36:31 »

แพคคู่นี่เลือกได้ทุกคนรึเปล่าครับ

J.seeder

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: ส่งการบ้านเมื่อวานไปมา กันสองสาว เบอใหญ่เล็ก
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2011, 15:33:01 »

แทบอดใจไม่ไหว  scary