-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้าน เชียงใหม่บาร์ บน 12 ห้วยแก้ว ติดกับ ดีส จ้า  (อ่าน 8150 ครั้ง)

SEXPHONE

• บุคคลทั่วไป

เปิด ประมาณ 3 ทุ่ม  ปิด ตี 4 - 5 เลย

มีโปรเหล้าฟรีทุกคืน ก่อน 4 ทุ่ม  เหล้าถูกมาก

สาวเล็ก สาวน้อยเพียบ
ลองไปดู ดนตรีสด เล่นทุกคืน

ใครไปแล้ว มีความเห็นว่าอย่างไร มาบอกกล่าวกัน อิอิ

mnb mnb mnb
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ตุลาคม 2009, 15:31:21 โดย SEXPHONE »

Metaligus

Re: ร้าน เชียงใหม่บาร์ บน 12 ห้วยแก้ว ติดกับ ดีส จ้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 กันยายน 2009, 15:06:12 »

ความเห็นของผมคือมันถูกดีครับ

สาวๆก็โอเค ต่ำกว่า20จาเยอะ

สถานที่แคบครับ

สรุปเลยผมว่ามันแซ๊บมากครับร้านนี้

ส่วนตัวผมคือไม่ผ่าน

ฟันธง/คอนเฟิร์ม/มั่นใจ

zero_1

Re: ร้าน เชียงใหม่บาร์ บน 12 ห้วยแก้ว ติดกับ ดีส จ้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 กันยายน 2009, 15:22:28 »

เปิดซะ 3 ทุ่มเชียว วีซ่าผมไม่เกิน 5 ทุ่ม นี่โดนเรียกกลับล่ะคับ ท่าจะขอบาย  พพำ

jommarn

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 กันยายน 2009, 16:12:11 »

เด็กเยอะครับร้านนี้  แต่งฮิปฮอบกัน แต่ในสายตาผม มันก็ครือๆกะแซบน่ะแหล่ะ กวงต....นสุดๆ

แต่ถ้าท่านชอบแนวนี้ ก็ไม่ว่ากันครับ หลายๆคืนจะเห็นเด็กสาวไม่เกิน 15-16 เพียบครับ แต่อย่างว่า อายุขนาดนี้ก็ต้องมีเกรียนมาด้วย ระวังกันด้วยล่ะครับ หุหุ  rgb rgb

kolokoso_k

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 กันยายน 2009, 16:18:36 »

น่าจะแซ๊บเยอะครับท่าน..ไปๆกันก็ระวังนะครับ fsdf

SEXPHONE

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 กันยายน 2009, 16:49:43 »

ฮ่า ๆๆๆ 

ช่วงหลัง มานี่ เห็นร้านเค้า ขยายห้องแล้วครับ

เห็นบอกจะทำเป็น 3 โซน

อิอิ  ที่ชอบไป คือ ร๊ากกเด็กกกก

ฮ่า ๆๆๆ

dsgtk ouiy

oman

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 14 กันยายน 2009, 17:18:37 »

ผมเห็นด้วย แต่เด็กส่วนใหญจะมากับแฟนนะหรือมากันเป็นกลุ่ม ต้องดูดีก่อนเข้าหาแล้วกันเป็นห่วงนะ uy65tf

j007

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 กันยายน 2009, 18:34:09 »

ถ้าใราปาย pm มาแย้ว ก็ช่วยบอกต่อหน่อยครับ
เช่นราคา เหล้า mix หรืออื่นๆ เผื่อว่างๆ อาจ.....
 jhg

gbach

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 กันยายน 2009, 04:13:56 »

กลัวแซ้บครับ 9ikm

beside_u

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2009, 02:37:51 »

ใช่ครับ เชียงใหม่บาร์ รวมเด็กที่เข้าร้านตรวจบัตรไม่ได้ สังเกตผู้ชายมีแต่หัวเกรียนๆทั้งนั้น

ส่วนสาวๆ ก็เด็ก แต่ออกแนวหน้าแก่กว่าผู้ชายเล็กน้อย ใครอยากได้อารมณ์แบบหนุ่มใหญ่ใจดี มีเวลาให้ อบอุ่นแบบที่เด็กๆชอบ ก็เชิญครับ

ส่วนผมขอตัวเข้าไปสอยในดิสฯ ดีกว่า พอจะหาสูงวัยกว่านั้นได้ ไม่งอแง ครับ

popcorn4202

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2009, 10:19:34 »

ใช่ครับ เชียงใหม่บาร์ รวมเด็กที่เข้าร้านตรวจบัตรไม่ได้ สังเกตผู้ชายมีแต่หัวเกรียนๆทั้งนั้น

ส่วนสาวๆ ก็เด็ก แต่ออกแนวหน้าแก่กว่าผู้ชายเล็กน้อย ใครอยากได้อารมณ์แบบหนุ่มใหญ่ใจดี มีเวลาให้ อบอุ่นแบบที่เด็กๆชอบ ก็เชิญครับ

ส่วนผมขอตัวเข้าไปสอยในดิสฯ ดีกว่า พอจะหาสูงวัยกว่านั้นได้ ไม่งอแง ครับ
Discovery ใช้ได้ครับ สาวไม่เล่นตัวดี แต่เซ็งเด็กเสิร์ฟครับ จ้องเติม mixer ตลอด แก้ววางเมื่อไหร่แม่งเติมทันที
อีกอย่างไอ้พวกเด็กสับฉี่มีเพียบ ผมเดินออกไปเข้าห้องน้ำด้านนอกตลอดเลย

Aoddy

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2009, 14:35:53 »

ไม่ได้ไปนานละครับ
ใครเพิ่งไปมา อัฟเดทให้ฟังหน่อยครับท่าน yhb

tikizawa

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2009, 22:38:20 »

ขอบคุณสำหรับ ข้อมูล ครับ.....

l2omeo57

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2009, 11:36:25 »

สาวๆ เยอะมั้ยงับ

PumpkiN_KinG

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2009, 01:35:26 »

เปลี่ยนแนวเอาอย่างท่านเจมส์

มาร้านนี้ท่าจะดี ijn

nu_505

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2009, 12:07:31 »

คงต้องอลงสักวัน

yenchaza

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2009, 22:11:19 »

เฉยๆ มากๆ ไม่อยู่ในสายตา เอิกๆๆ oijuhgfd

tantawan

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2009, 20:11:33 »

เชียงใหม่บาร์หรอ

ไม่ดีเลยซักอย่าง

เราไปทุกวันเลยไม่ได้ไปเพราะเที่ยวหรอกนะไปเพราะ

เพื่อนทำงานที่นั่นไปเขาต้องการลูกค้าเราก็เลยไปเปนลูกค้า(หน้าม้าอ่ะนะ)

เอาเท่าที่รู้ๆมานะ

เจ้าของร้านซื้อเหล้ามาวันละ6 ขวดมั้ง

เปนร้านอื่นเค้าซื้อกันเปนลังลังเลย

แล้วอีกอย่างเด็กเสริฟก็โกงมิกเซอร์ลูกค้า 

โซดาน้ำ แป๊ปซี่ อย่างละ 30 มันเล่นเก็บ 60

น้ำแข็ง 50 มันเก็บ 80

แล้วอีกอย่างน้ำ โซดาเหลือโต๊ะอื่นมันเอามาเทรวมกันขายต่อ

เมื่อก่อนร้านแคบมากมากแต่ตอนนี้มันขยายร้านแล้ว

ยิ่งขยายยิ่งดูไม่น่านั่งเพราะว่ามันไม่มีคนมันดูโล่งมาก

ใครจะไปอยากเข้าล่ะ

เจ้าของร้านนะชอบหักตังคเด็กเสริฟ

การตลาดก็โดน

ขนาดวงดนตรีนะมันยังติดตังค์เปนหมื่นๆเลย

บางทีก็มาขอยืมตังค์เด็กเสริฟ

เอาง่ายๆสรุปคือไม่นานเจ้ง

เจ้งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ใครมีอะไรเกี่ยวกับเชียงใหม่บาร์

ที่อยากรู้ถามได้จร้า

popcorn4202

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2009, 20:29:54 »

^
^
^
ข่าววงในมาบอกกล่าวเองเลยแฮะ ujh

Hangsniper

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2009, 23:46:32 »

uyt ดู
เชียงใหม่บาร์หรอ

ไม่ดีเลยซักอย่าง

เราไปทุกวันเลยไม่ได้ไปเพราะเที่ยวหรอกนะไปเพราะ

เพื่อนทำงานที่นั่นไปเขาต้องการลูกค้าเราก็เลยไปเปนลูกค้า(หน้าม้าอ่ะนะ)

เอาเท่าที่รู้ๆมานะ

เจ้าของร้านซื้อเหล้ามาวันละ6 ขวดมั้ง

เปนร้านอื่นเค้าซื้อกันเปนลังลังเลย

แล้วอีกอย่างเด็กเสริฟก็โกงมิกเซอร์ลูกค้า 

โซดาน้ำ แป๊ปซี่ อย่างละ 30 มันเล่นเก็บ 60

น้ำแข็ง 50 มันเก็บ 80

แล้วอีกอย่างน้ำ โซดาเหลือโต๊ะอื่นมันเอามาเทรวมกันขายต่อ

เมื่อก่อนร้านแคบมากมากแต่ตอนนี้มันขยายร้านแล้ว

ยิ่งขยายยิ่งดูไม่น่านั่งเพราะว่ามันไม่มีคนมันดูโล่งมาก

ใครจะไปอยากเข้าล่ะ

เจ้าของร้านนะชอบหักตังคเด็กเสริฟ

การตลาดก็โดน

ขนาดวงดนตรีนะมันยังติดตังค์เปนหมื่นๆเลย

บางทีก็มาขอยืมตังค์เด็กเสริฟ

เอาง่ายๆสรุปคือไม่นานเจ้ง

เจ้งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ใครมีอะไรเกี่ยวกับเชียงใหม่บาร์

ที่อยากรู้ถามได้จร้า

vbnn  ไค้เหนื่อย