-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากไปเที่ยวร้านไทม์ ตรงสันติธรรม Time ขอฟังความเห็นและคำแนะนำจากเหล่าเทพนักดื่ม  (อ่าน 1799 ครั้ง)

koonpancnx

• บุคคลทั่วไป

อยากไปเที่ยวร้านไทม์ Time ที่นี่เป็นไงบ้างครับท่านเทพทั้งหลาย แล้วน้องๆแหล่มไหมครับ(บอกชื่อหน่อยก็ดี)

Makettingmanager

Keijikung

เข้าไปเลยครับ ดีไม่ดีอยู่ที่ท่านตัดสิน คนอื่นบอกไม่ได้หรอกครับ  ss ss

mbodang

ร้านก็โอเคนะคร๊าบ

แต่ตั้งสังอาหาร(ไม่อร่อยอ่า)

ซื้อดริ้งให้น้องๆๆ(พอได้อยู่)

น้องที่น่ารักนะคร๊าบ

น้องดิวน่ารักที่สุดในร้านหละ  ยังทามงานอยู่

น้องแซมมีคุยเฮฮาดี

น้องออย น่ารักดีครับ ในแบบของผมนะ

น้องแตงกับน้องติ๊ก ออกแล้วคร๊าบไปทามพีจี

คนอื่นๆๆก็น่ารักดีคร๊าบแต่ไม่ค่อยสนิท

asset

อยากจะบอกว่าตั้งแต่ตอนเปิดตัวแก็งค์อุลตร้าคราวนั้นก็ไม่เข้าไปอีกเลย......ทางสมาชิกเว็ปประกาศแบนไปละครับ!!!!!

ทำไมถึงต้องแบนร้านนี้นะหรอคับ

1.เด็กเสริฟ์จาเข้ามาตีสนิทกะท่านเพื่อขอดริ้งแทบทุกคน โดยตีหน้าใสซื่อมา

2. อาหารไม่สะอาด ไม่สด และรสชาติไม่อร่อย

3. การเทคแคร์ลูกค้าไม่ค่อยเท่าไร บางทีมานี่งดื่มเอง ชงเอง ประจำ

4. กับแกล้มของท่านจะหมดเร็วหากเด็กๆพากันมาวนนั่งโต๊ะท่าน

5. ข้อนี้ในส่วนงานแก็งค์คราวที่แล้ว เรื่องการมัดจำเงินจัดงานตอนแรกรายละเอียดอาหารอย่างนึง ตอนหลังอีกอย่างหนึ่ง
    ชาตร์เพิ่มอีก เสียความรู้สึกอะ

สรุป สมาชิกท่านใดสนใจผมก็ไม่ขัดครับ แต่แจ้งเตือนมาเท่านั้นเพราะเราเคยแบนร้านนี้ไปแล้ว .,mn

จริงของท่านบางอย่างผมก็เจอกับตัวมาแว้ววววววเซ็งเลยกินกะเราไม่พอเรียกเพื่อนมากินอีกเศร้า ljhgf

Keijikung

ร้านนี้ยังไม่ปรับปรุงนโยบายร้านอีกหรอเนี๊ย  vbnn vbnn

เมื่อวานผ่านไปช่วงหัวค่ำคนแทบไม่มีไม่น่าเชื่อว่าจะเป็นร้านTimeในอดีต ouiy

popcorn4202

แบนสถานเดียวครับพี่น้อง

gate_gate

ไปมาไม่ไหว  นั่งกินอยู่ เดียวก้อเดินมาขอดริ้ง เดียวก้อมาขอดริ้ง อิอิอิอิอิ

ไปครั้งเดียว  จากนั้นไม่ไปอีกเลย