-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบ!ร้านไหนในช.มที่เปิดถึงเช้า(ร้านนั่งกินชิวๆ)ที่เรายังไม่รู้กันมากครับ  (อ่าน 3501 ครั้ง)

Makettingmanager

• บุคคลทั่วไป

คือว่า นอกจาก Inside park ,ลักกี้วัน,ทะเลเผา,ข้าวต้มนายดำ,เขยเชียงใหม่,แล้วยังจะมีที่ไหนอีกครับที่มีคนเยอะๆสาวเยอะๆ ;khhg

เมื่อคืนไปอินไซด์มา ว่าแต่ท่านสมาชิกทั้งหลายไม่มีใครทราบเลยหรือคับเนี้ย ;khhg

Keijikung

คือว่า นอกจาก Inside park ,ลักกี้วัน,ทะเลเผา,ข้าวต้มนายดำ,เขยเชียงใหม่,แล้วยังจะมีที่ไหนอีกครับที่มีคนเยอะๆสาวเยอะๆ ;khhg

ก้อประมาณที่ท่านบอกเนี๊ยครับ และก้อ ไก่ทอดเที่ยงคืน สาวเยอะนะ อิอิ ส่วนใหย่ผมชอบไป กินเบียร์ต่อที่หอ มากกว่า เวบทาโร่ ซื้อปูอัด ไปกินกันยันเช้า  jljhl jljhl

ก้อประมาณที่ท่านบอกเนี๊ยครับ และก้อ ไก่ทอดเที่ยงคืน สาวเยอะนะ อิอิ ส่วนใหย่ผมชอบไป กินเบียร์ต่อที่หอ มากกว่า เวบทาโร่ ซื้อปูอัด ไปกินกันยันเช้า  jljhl jljhl

เมื่อคืนก็เลยนั่งกินที่ร้านไม่ได้ไปไหนเลยเริ่มเบื่อแล้วอะอยากหาที่ใหม่ๆเที่ยว dsgjsd

pitiosis

รออ่านของชวนบ้านดีกว่าครับ  นานๆ กลับเชียงใหม่ ไม่ค่อยรู้เหมือนกัน

mbodang

น่าจะมีประมาณนั้นหละคร๊าบ

เทพท่านใดทราบช่วยบอกหน่อยครับ ;khhg

gosty

โรงพักครับ สาวค้ายา พวกเมาแล้วขับโดนจับถึงเช้า

ข้างในบุหรี่มวลละ20บาท แสงโสมแบนละ 400 บาท

มิก 50 ครับ

โรงพักครับ สาวค้ายา พวกเมาแล้วขับโดนจับถึงเช้า

ข้างในบุหรี่มวลละ20บาท แสงโสมแบนละ 400 บาท

มิก 50 ครับ

รู้ดีนะครับท่านเคยโดนแล้วเหรอครับผม ว่าแต่ แสงโสมนี้ชาร์จน่าดู kjhg

สงสัยว่าจะไม่มีที่ต่อเสียแล้วสินอกจากที่กล่าวมา ouiyไม่มีเทพท่านใดรู้มากกว่านี้เลยหรือนี่ ljhgf

yoeiji

ร้านบางกอกตรงแจ่งศรีภูมิครับ ไม่รู้ว่าเปิดถึงเช้ารึปล่าว แต่ตี 3 ตี 4 ยังเห็นคนเยอะๆอยู่คับ

แล้วก็ร้านอุดมสุข อยู่แถวสะพานเหล็ก ในซอย ริมปิงซุปเปอร์สโตร์

แล้วก็ร้านชื่ออะไรไม่รู้ครับอยู่อีกด้านหนึ่งของสะพานเหล็ก ออกแนวฝรั่งหน่อยๆ

ปล. เคยไปแต่ บางกอกคับ   อีก 2 ร้านแค่ขับรถผ่าน ประมาณตี 4

man69

มิก 50 ครับ

รู้ดีนะครับท่านเคยโดนแล้วเหรอครับผม ว่าแต่ แสงโสมนี้ชาร์จน่าดู kjhg
kjhg สมาชิกท่านนี้เคยโดนจับเมาแล้วขับครับท่าน...........................  ttu

partyboyz

ร้านบางกอกตรงแจ่งศรีภูมิครับ ไม่รู้ว่าเปิดถึงเช้ารึปล่าว แต่ตี 3 ตี 4 ยังเห็นคนเยอะๆอยู่คับ

แล้วก็ร้านอุดมสุข อยู่แถวสะพานเหล็ก ในซอย ริมปิงซุปเปอร์สโตร์

แล้วก็ร้านชื่ออะไรไม่รู้ครับอยู่อีกด้านหนึ่งของสะพานเหล็ก ออกแนวฝรั่งหน่อยๆ

ปล. เคยไปแต่ บางกอกคับ   อีก 2 ร้านแค่ขับรถผ่าน ประมาณตี 4

ยกมือให้บางกอก 1 เสียง ไม่รู้ว่าช่วงนี้สาวเยอะปล่าว แต่ถ้าเป็นมะก่อนก็ แหล่มมมมม hgjhg

มีร้านไหนเกิดใหมม่บ้างอะเนี้ยไม่มีใครตอบได้เลยเหรอไงครับผม fhgj

treeyawat

สัก ตีสอง-ตีสาม ลองซื้อเบียร์ไปนั่งกินเล่นๆ หน้าเซเว่นหลัง ม ผมสิครับ อาหารตา เพียบ!!!! hgjhg

สัก ตีสอง-ตีสาม ลองซื้อเบียร์ไปนั่งกินเล่นๆ หน้าเซเว่นหลัง ม ผมสิครับ อาหารตา เพียบ!!!! hgjhg

จัดเด็กม.ชให้พี่คน

dahliaxxx

วันนั้นเพิ่งโดนตำรวจไล่เลย อิิอิ

วันนั้นเพิ่งโดนตำรวจไล่เลย อิิอิ

ไล่จากที่ไหนเหรอ