-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านลานเบียร์หลังสนามฟุตบอลRELEX(ซอยหมูกระทะธนาชาติ)สาวแหร่ม!!!!!!!!!!!!!!!  (อ่าน 3355 ครั้ง)

Makettingmanager

• บุคคลทั่วไป

แนะนำร้านลานเบียร์หลังสนามฟุตบอลRELEX(ซอยหมูกระทะธนาชาติ) สาวแหร่มครับไม่เชื่อไปดูให้เห็นกับตาท่านได้เลย เบียร์ขายเป็นทาวเวอร์ ลีโอ 320 ช้าง 290 สำหรับทาวเวอร์แรก ส่วนทาวเวอร์ 2 ลดครึ่งราคา  พอดีเมื่อวานผมไปมาครับ ไปมา2 วันติด เด็กน่ารักทุกคนเลยครับ เมื่่อวานได้เบอร์มาคน mbvc

ilovesupreme

ไม่รู้จักทำเลร้านหมูกระทะร้านนี้ครับ ช่วยบอกให้ละเอียดกว่านนี้จะได้หรือเปล่าครับ

ไม่รู้จักทำเลร้านหมูกระทะร้านนี้ครับ ช่วยบอกให้ละเอียดกว่านนี้จะได้หรือเปล่าครับ

ก่อนถึงโรงเรียนวัฒโนครับ

BOMBTOOL

แบบนี้ต้องลองไปซะแล้ว

NUDT

อาหารเป็นไงบ้างครับ แต่ราคาทาวที่สองนี่ถูกใจคอเบียร์มากมายครับ ;kljj

อาหารเป็นไงบ้างครับ แต่ราคาทาวที่สองนี่ถูกใจคอเบียร์มากมายครับ ;kljj

อาหารก็อร่อยดีครับ มีขาไก่ซุปเปอร์ 80 บาท ปีไก่ทอด(ไก่ทอด) 50 บาท สาวๆสวยไม่แพ้ทิวไผ่ อันนี้ขอให้เชื่อสายตาผมเพราะผมคุกคลีอยู่กะสาวๆทุกวัน (สาวๆที่ร้านนะครับ)บางแสนอะ และก็ผมก็ค่อนข้างเที่ยวบ่อย คอนเฟริ์มครับ

vrc

น่าไปลอง  dsgjsd ว่าแต่มีแค่ลีโอกับช้างเท่านั้นเหรอ ?  ,mnnb

น่าไปลอง  dsgjsd ว่าแต่มีแค่ลีโอกับช้างเท่านั้นเหรอ ?  ,mnnb

เมื่อวานก็ไปนั่งมาครับ กินไป 3 ทาว จ่ายไป 7กว่า  มีเบียร์ลีโอกะช้างเท่านั้นครับ

vrc

เมื่อวานก็ไปนั่งมาครับ กินไป 3 ทาว จ่ายไป 7กว่า  มีเบียร์ลีโอกะช้างเท่านั้นครับ

3 Tower แค่ 700 กว่า ๆ อืม...ไม่แพง ๆ  dsgjsd

3 Tower แค่ 700 กว่า ๆ อืม...ไม่แพง ๆ  dsgjsd

สาวๆสวยครับลองไปดู

Keijikung

ลองไปนั่งมาแระ อยู่หลังสนามบอลเลย เีบียร์มี 2 อย่าง ลีโอกะช้าง ราคาเหมือนจะเท่ากันมั้ง ทาวละ 299 ทาวที่ 2 ครึ่งราคา
กลับแกล้มมีไม่กี่อย่าง  พวก เอนไก่ทอด ยำหมูยอ เฟรนฟราย ข้าวไข่เจียว แบบเมนูง่ายๆ และเมนูต้องไปดูเองที่บอร์ดอ่ะ (ทำไมไม่ทำมาเป็นแผ่น)
เด็กเสิร์ฟมี 2 คน พีจี 1 คนมั้งที่เห็น แต่น่ารักทุกคนครับ คอนเฟิร์ม พอดีถ่ายรูปแล้ว มันไม่ค่อยสวย เลยไม่ลงดีกว่า บรรยากาศดีครับ

ปล.เวลาจะจอดรถนะครับ จอดตรงสนามฟุตบอลนะครับ อย่าไปจอดตรงใกล้ร้าน เพราะเค้าจะปิดประตู ไม่ให้เข้าออก ( แล้วจะทำประตูทำไม )   ouiy

System

ใกล้ๆนี่เอง น่าลอง  ;kljj

zero_1

เมื่อวานแวะไปดู ซัก 6 โมงเย็น ไม่มีใครนั่งเลยซักคน เลยเปลี่ยนไปนั่งร้านหวานแทน ท่าจะไปที่ร้านนี้ ควรไปซักกี่โมงดีอ่ะคับ  ;khhg

่jimmy

ขอบคุณที่แนะนำค้าบบบบบ .,mn

เมื่อวานแวะไปดู ซัก 6 โมงเย็น ไม่มีใครนั่งเลยซักคน เลยเปลี่ยนไปนั่งร้านหวานแทน ท่าจะไปที่ร้านนี้ ควรไปซักกี่โมงดีอ่ะคับ  ;khhg

เป็นบางวันครับที่คนเยอะ ที่นี้เยอะก็มีไม่กี่โต๊ะ 4-5 โต๊ะได้ แต่ตอนนี้ผมไม่ได้ไปที่นี้หลายวันแล้วถ้ามีโอกาสจะแวะไป dsgjsd

pongz pongz ss

ขอเตือนว่าควรโพสความคิดเห็นด้วยนะครับไม่ใช่โพสแต่อีโม .,mn

Keijikung

ไม่มีคนเลยสิดีน้องเค้าจะได้มาคุยกะเราอ่ะ อิอิ แต่ผมไปก้อ 3 ทุ่มกว่า คนมีสัก 4 โต๊ะนะ มีโต๊ะสาวด้วย สงสัยมารอแฟน น่ารักแสรดดดด

ไม่มีคนเลยสิดีน้องเค้าจะได้มาคุยกะเราอ่ะ อิอิ แต่ผมไปก้อ 3 ทุ่มกว่า คนมีสัก 4 โต๊ะนะ มีโต๊ะสาวด้วย สงสัยมารอแฟน น่ารักแสรดดดด

กดถูกใจ 100 ที

Samalahave

น่าสนใจต้องไปสักวันละ

a_matthayomchan

คอนเฟริม เด็กน่ารักครับ ผมไปเตะบอลแวะแซวน้องเค้าบ่อย อิอิ ถูกแทะโลมด้วยสายตา เพราะน้องเค้าจะเดินมาเข้าห้องน้ำที่ตรง คลับเฮ้าส์บ่อยๆๆ อิอิ น่ารักค้อดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไปบอกเจ้าของร้านว่าเบนซ์บางแสนแนะนำมาด้วยนะครับอิอิ fsdg

gon47

มีตรงไหนครับ ไปมีแต่คน  เตาะบอล  ไม่มีที่นั่งกินเีบียร์ เลยช่วยบอกหน่อย

มีตรงไหนครับ ไปมีแต่คน  เตาะบอล  ไม่มีที่นั่งกินเีบียร์ เลยช่วยบอกหน่อย

เข้าซอยหมูกระทะธนาชาติเก่าครับปัจจุบันเป็นหมูกระทะสายชล อยู่หลังสนามฟุตบอลเลย dsgjsd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มกราคม 2011, 13:42:05 โดย BenzBangsaen. »

gbach

เค้ายังเปิดกันอยู๋มั้ยอ่ะครับ เมื่อคืนไป มือสนิทแลย - = -

unname013

ไม่ได้ไปนานเหมือนกันพอดีน้องคนที่จีบอยู่นะออกแล้วอะครับ แล้วผมก็หล่นอีก piuyty