-->

ผู้เขียน หัวข้อ: โอเพ่น มายด์ บรรยากาศชิวๆ เบียร์ถูกๆ ลองไปกันหรือยังครับ  (อ่าน 1484 ครั้ง)

System

• บุคคลทั่วไป

โอเพ่น มายด์ ร้านเปิดใหม่ บรรยากาศชิวๆ เหมาะแก่การพาสาวไปนั่งกินข้าว จิบเบียร์เย็นๆ โปรเบียร์ถูกๆครับ

18.00-20.00 ลีโอ 2 ขวด 50 บาท

20.00-22.00 ลีโอ 3 ขวด 100 บาท

22.00-ร้านปิด ลีโอ 4 ขวด 149 บาท

ไม่แน่ใจนะครับว่าโปรนี้มีถึงเมื่อไร แต่เห็นช่วงนี้ถูกดีเลยมาแนะนำครับ

ร้านอยู่ในซอย สุขเกษม แถวนิมมานอะครับ อยู่ตรงข้ามกับร้าน สุขเกษม เลยครับ ลองไปดูครับ

Makettingmanager

ว่างๆจะลองไปนั่งดู ช่วงนี้มะค่อยว่างติดเรื่องหลังร้านอยู่ ถ้าว่างสอบเสร็จเมื่อไหร่มาเที่ยวนะโจโปรโมชั่นถูกมาก dsgjsd

teelek

ร้านอยู่แถวไหนอ่ะครับ uiuo

Makettingmanager

ร้านอยู่แถวไหนอ่ะครับ uiuo

ดูตามจขกทบอกเลยครับท่าน dsgjsd

BenzVam

ตอนนี้หาร้านที่เปิดบอลคู่เที่ยงคืนจนจบอ่ะครับ

ที่นอกจากอินไซด์ปาร์ค มีที่ไหนอีกครับ

ARMMY-CM

ป๋มมะใช่เกย์นะครับ ร้านอยู่ตรงไหนครับ พอดีผมพึ่งย้ายมาครับ piuyty

On-The-RainBow

ยังไม่ได้ไปอีกหลายร้านเลยแฮะ เอิ่มมม ข้างบนครับ ขอบคุณที่ตัดหน้านะ วันหลัง ผมจะทำลูกศรชี้ขึ้นแก้แค้นให้  lkkjjh