-->

ผู้เขียน หัวข้อ: โมเดล สมชื่อจริงๆ  (อ่าน 1519 ครั้ง)

yakooyakoo

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
โมเดล สมชื่อจริงๆ
« เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2018, 10:18:10 »

โมเดล ของดีต้องบอกต่อ 555
การบ้านวันนี้ของบ้านเปิดใหม่ซิงๆๆ ร้านฮารท์สปา
วันนี้มีน้องมาใหม่1คนน้องโมเดล พอได้ยินชื่อชักอยากเหนหน้าละ ไม่รอช้า ได้คิวหกโมงเยน พอไปถึงร้านมีpr คนสวยขอร้านน้อง ทท มาต้อนรับ 55 mbvc
แต่พอเหนหน้าและหุ่นน้องโมเดลแค่นั้นและ อืมมมม โมเดลสมชื่อจริงๆๆค้าบน่าตาน่ารักค้าบใสๆๆ คำนวนจากสายตาน่าจะสูงซัก165 ออกแนวบางกรอบเลยค้าบ สเปกของใครหลายๆๆคน พอถึงห้องพูดคุยกะน้องน้องบอกมีความจำเปนต้องมาทำยังไงพี่ช่วยสนับสนุนน้องหน่อยนะค้าบ น้องอายุ20นะค้าบวัยกำลังดีเลยที่เดว555พอแกะเปลื้อกออกมาแค่นั้นและ อืมมม นมสวยได้ทรงมากค้าบ นมจริงนะค้าบยํ้าว่าของจริง  งานอาบนํ้าถือว่ามาตฐาน ค้าบสะอาด มีบอดี้หน้าหลัง น้องตั้งใจทำมากค้าบมีความพยายามสูง ตัดมาที่เตียงปกติผมไม่ค่อยจะนวดนะ แต่วันนี้ลองถามน้องบอกนวดเปน ก้อจัดไปค้าบบจะรออะไร55 eta04
นวดนํ้ามันจับเส้นดีมาก ไม่หนักไม่เบาสบายตัวดีค้าบพอตัดมาข้างหน้าแค่นั้น น้องจู่โจมที่หัวนมผมทันที  มือก้อจับหนอนชาเขียวผมไปลิ้นก้อตวัดลงบนหัวนมยังไม่พอมีบอดี้แบบนี้มันทรีอินวันชัดๆๆ5555 จากนั้นผมขอสำรวจน้องบ้าง นมสวยมากผมเริ่มตวัดลิ้นลงเสียงน้องเริ่มมาในลำคอ และก้อเริ่มดังขึ้นเรื่อยๆอารมรวมมาเตมผมจับดูที่ปากถํ้าของน้อง ท่อประปาแตกซิค้าบนํ้าเยอะมาก น้องบอกไม่ได้มีอะไรกับไครมาเปนเดือนละ มิน่าละ นํ้าท่วมเตียง555 จากนั้นน้องจัดการ สำรวจถํ้า ทรงสวยมาก นี้ขนาดมีนํ้าท่วมถํ้ามาช่วยยังเข้ายากขนาดนี้ ผมค่อยๆดันเข้าไปขยับตัวเข้าถํ้าลำบากมาก เรื่องแบบนี้ต่างกรรมต่างอัฐทะนะค้าบลองไปดูแล้วท่านจะรุ้ว่าการกินเด็กมันเปนอมตะจริงๆ5555
สรุป น่าตาน่ารัก หุ่นดีมาก นมทรงสวยนมจริง  ช่วงล่างฟิตเข้ายากมาก  สเปย์สดถ้าสะอาด งานค่อยข้างดีใส่ใจลูกค้าสุภาพกับน้องไว้โชคดีมีทอน5555 eta04
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 กรกฎาคม 2018, 10:21:26 โดย yakooyakoo »

Bobbymalaya

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: โมเดล สมชื่อจริงๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2018, 15:49:06 »

jost5555

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2018, 13:03:40 »

Esnaider

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2018, 16:39:06 »

สุดยอดครับ

mice13

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2018, 09:56:51 »

eta04สุดยอดครับ