-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ แนะนำผมหน่อย รู้จักสาวนกป.มาก่อนเข้าวงการแต่อยากไปใช้บริการ  (อ่าน 2060 ครั้ง)

metaligus

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3

คือเราก็รู้จักกับสาวคนนึง ก็เคยจีบๆแต่แห้ว แล้วตอนนี้เห็นน้องไปรับจ็อบนกป. ก็แบบเน๊าะ ความคิดมันผุดขึ้นมาว่าเอาไม่ได้ก็ไปขอใช้บริการหน่อยแล้วกัน แต่ใจก็ยังกลัวๆว่าถ้าจองแล้วไปแล้วเค้าเห็นเราจะแคนงานป่าวหรือจะบริการแบบส่งๆทำๆไปอะไรอย่างงี้มั้ย ใครมีประสบการณ์แบบนี้แนะนำวิธีไปใช้บริการหน่อยครับผม

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

ไปเลยครับ ไม่ลองไม่รู้ งานอาจจะดีก็ได้เพราะกลัวท่านไปบอกคนอื่น อาจจะปิดปากให้ด้วยอะไรก็ได้ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 สิงหาคม 2014, 11:01:15 โดย เฒ่าใจแตก »
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

ลุยเลยครับ ไม่ลองไม่รู้ อาจบริการประทับใจกว่าที่คิดก็ได้
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

topseries

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

metaligus

• *

ขอบคุณทุกท่านครับที่ให้คำแนะนำ ไว้ไปใช้บริการเสร็จจะส่งการบ้านให้อ่านนะครับท่าน

mangmun

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ลุยเลยครับ ไม่ลองไม่รู้ ว่าแต่อยู่ร้านไหนอะ

metaligus

• *

ยังมะบอกครับ เด๋วรอการบ้านผมนะครับ อิอิ

frog11

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

สงสัยการบ้านไม่มีแล้วแน่ๆ เลย ว่าแต่น้องคนไหน ร้านไหนครับ พีเอ็มหลังไมค์มาก็ได้เดี๋ยวผมจะไปพิสูจน์ให้เองครับ.. ;khhg ;khhg