-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Long Tao  (อ่าน 11825 ครั้ง)

wow99

• บุคคลทั่วไป
Long Tao
« เมื่อ: 09 มิถุนายน 2008, 15:46:28 »

ร้านนั่งดื่ม สบายๆ ริมถนนอารักษ์

นักร้อง เสียงดี เล่นกีตาร์เก่ง (รึป่าวไม่รู้ ดูจากรุปเอา)

สาวๆหุ่นดี น่ารักๆ  (อย่างน้อยก็มีคนดังในเวบคน นึงไปประจำๆ)

manspringer

Re: Long Tao
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2008, 17:43:32 »

โห  อีหนูเวยว่อง  ที่บอกว่าคนดังนะ

มีอีกคนนะเฟ้ย ไม่อยากบอก

ใช่มะเสี่ย ใช่มะตาเสียววววววว

โกหกขอให้ปิ่นโตหายนะเฟ้ย

ดนตรีเพราะและมันส์แม้จะสองชิ้น

บรรยากาศกันเอง  น้องๆน่ารัก

ปลากรอบคงต้องให้พี่ๆคนดังเอา

มาลงให้ดูกัน แจ่มแสรสสสสสสส

believe

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2008, 19:02:15 »

ชื่อร้านก็บอกแ้ล้วขอรับ.. ลอง "เต้า" (น้อง).. ฮ่า ๆ ๆ

ป.ล. ตอนแรกอ่านชื่อร้านไม่ออกเลยขอรับ.. ขับผ่านบ่อย ๆ น่ะ..

mcfly

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2008, 19:33:34 »

กำเวร มาที่ตรูอีกละ สงสัยงานนี้ คงจะได้เป็นคนดังจิงๆซะแล้ว

ปล. น้องๆน่ารักจิงๆคับ ถึงจะเปลี่ยนชุดใหม่แล้วก็คงยังน่ารักเหมือนเดิม เจ้าของร้านก็เป็นกันเอง  fdgdfdf

sonor

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2008, 15:30:57 »

เห็นด้วยน้องน่ารัก hgjhg hgjhg

MusicLover

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2008, 11:10:14 »

ผ่านบ่อยครับ แต่ไม่กล้าเข้าไป กัวเจอเหล่าเทพ แต่ละคน หื่นทั้งนั้น
----------------
Now playing: The Star 4 - หมดเวลาแก้ตัว-รุจ
via FoxyTunes

thomas999

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2008, 23:32:33 »

ไม่ได้ไปเยือนนานตอนนี้ไม่รู้เป็นไงบ้าง

ar0120

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2008, 10:22:02 »

เคยผ่านไม่เคยแวะ  ,mnnb

sutas khrongkhaew

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2008, 16:06:24 »

ตรงนี้เคยผ่านเกือบเสาร์ยังหาโอกาสไม่ได้  เสาร์นี้อาจ จะ... ghfg

watbox

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2008, 10:54:53 »

ถ้าจำไม่ผิดที่นี่ไม่เสียค่าดริ้งน้อง แต่ต้องซื้อเครื่องดื่มเลี้ยงน้องๆ ถ้าจะพาออกไปต้องใช้ฝีมือ และต้องรอจนน้องเลิกงาน khjhgg

olelemon99

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2008, 11:30:58 »

โห  อีหนูเวยว่อง  ที่บอกว่าคนดังนะ

มีอีกคนนะเฟ้ย ไม่อยากบอก

ใช่มะเสี่ย ใช่มะตาเสียววววววว

โกหกขอให้ปิ่นโตหายนะเฟ้ย

ดนตรีเพราะและมันส์แม้จะสองชิ้น

บรรยากาศกันเอง  น้องๆน่ารัก

ปลากรอบคงต้องให้พี่ๆคนดังเอา

มาลงให้ดูกัน แจ่มแสรสสสสสสส

ช่ายๆ เห็นรูปน้องมินท์ ที่เจ้าเสียวส่งมาแล้ว แหล่ม แสร่ด เลยง่ะ   mbvc

olelemon99

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2008, 14:16:22 »

ท่านฮีคารู ครับ กรุณาอย่าใช้แต่ icon นะครับท่าน เดี๋ยวจะโดนดีดออกนะลุง เดี๋ยวจะหาว่า คนไม่หล่อมันไม่มาเตือน อิอิ
เพราะเดี๋ยวจะหาว่า Up กระทู้เพื่อ Up Level น่ะท่าน  ouiy

olelemon99

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2008, 14:33:53 »

ป๋มอยากเห็นห้องแห่งฟามลับ นินา เหงมะท่านโอเล่ ป๋มเปงเหยี่ยวและนะ อิอิ แต่ก็มีพิมด้วยเยอะนะครับ ไม่ได้ใช่ไอคอนยังเดว อย่าไปฟ้องเฮียคิมนะครับ ไม่อยากโดนอุ้มนั่งยาง พลี๊ซ 6trf

อิอิ  ไม่แค่ตาคิมหลอก  มันอิจฉาความหล่อแกกันทุกคนแหละว่ะ ตายแน่ๆแก  >:D

toktoZeeD

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2008, 14:46:51 »

8)   ฮาๆๆๆ    จาบอกว่ามีกลอฟ์ไมค์ด้วย  น่ารักมาก  สาวๆก้อน่ารัก  มีมาใหม่  เมื่อวานอีกคน
ก้อโอนะแต่ เค้าโหวดกันให้ไปเปลี่ยนชุด  เพราะ เอาผ้าม่านมาใส่  เหอๆ
ใครที่ไม่เคยไปก้อลองไปนะคะถ้ามีโอกาสก้อไปด้วยกันเลย  เหอๆๆ

ป่ะ    กิ๋นเหล้าบ๋อ   ------ l.jkljh l.jkljh l.jkljh l.jkljh

wow!!

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2008, 14:48:24 »

อ่ะ  Happy birthdaY

mommamman

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2008, 14:51:53 »

มินิมิตติ้งครั้งต่อไปเปลี่ยนไปจัดร้านนี้บางดิครับ จัดเวี่ยนไปหลายๆร้านสร้างกระแส อิอิ (กระแสความหื่น)

olelemon99

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2008, 14:57:13 »

โหย ทั้งต๊ก โต ทั้งยายนุช  น้องสาไม่มากับเขารึ ยาย

แล้ว วันเกิดใครง่ะ งง  ljhg

mcfly

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2008, 15:43:53 »

โหย ทั้งต๊ก โต ทั้งยายนุช  น้องสาไม่มากับเขารึ ยาย

Happy birthday  ยังเลยนะแก dgd

wow!!

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2008, 19:59:29 »

เอ้า....ทำเป็นลืม

notear

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2008, 00:25:07 »

ป๋มอยากเห็นห้องแห่งฟามลับ นินา เหงมะท่านโอเล่ ป๋มเปงเหยี่ยวและนะ อิอิ แต่ก็มีพิมด้วยเยอะนะครับ ไม่ได้ใช่ไอคอนยังเดว อย่าไปฟ้องเฮียคิมนะครับ ไม่อยากโดนอุ้มนั่งยาง พลี๊ซ 6trf

อิอิ  ไม่แค่ตาคิมหลอก  มันอิจฉาความหล่อแกกันทุกคนแหละว่ะ ตายแน่ๆแก  >:D

งานนี้ถ้าเผลอ ท่านฮิคารุ จะโดนพวกในนี้อุ้มไปนั่งยางได้ kjhg

chon

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2008, 05:28:46 »

มินิมิตติ้งครั้งต่อไปเปลี่ยนไปจัดร้านนี้บางดิครับ จัดเวี่ยนไปหลายๆร้านสร้างกระแส อิอิ (กระแสความหื่น)

ความคิดเยี่ยม จัดทุกต้นเดือน วันศุกร์ดีปะ หารยาวหมด ใครมาก่อนมาหลัง ครั้งล่ะสิบคนพอ น่าสนว่ะเนาะ เหล้าสักสองขวดพอ ไม่น่าเกินคนล่ะ สองสามร้อยบาท เวียนไปทีละร้านๆ รอบๆเมืองเชียงใหม่ ที่มีพีจีเยอะๆ อิอิอิอิ  /jhtdc /jhtdc /jhtdc /jhtdc

bomebeta

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2008, 20:14:55 »

ความคิดเยี่ยม จัดทุกต้นเดือน วันศุกร์ดีปะ หารยาวหมด ใครมาก่อนมาหลัง ครั้งล่ะสิบคนพอ น่าสนว่ะเนาะ เหล้าสักสองขวดพอ ไม่น่าเกินคนล่ะ สองสามร้อยบาท เวียนไปทีละร้านๆ รอบๆเมืองเชียงใหม่ ที่มีพีจีเยอะๆ อิอิอิอิ  /jhtdc /jhtdc /jhtdc /jhtdc
น่าสนครับ ร้านที่มี พีจี เยอะ ๆ แล้วตาแม้นอยากไป ก็ไปถล่ม say hi กันซักครั้งสิครับป๋า

เอาใจตาแม้นซักหน่อย เห็นบ่นพึมพัมหลายทีละ(ขออ้างหน่อยนะตาแม้น จริง ๆ ผมก็อยากไป คริ คริ)   mbvc

wow!!

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008, 15:09:21 »

น่าสนครับ ร้านที่มี พีจี เยอะ ๆ แล้วตาแม้นอยากไป ก็ไปถล่ม say hi กันซักครั้งสิครับป๋า

เอาใจตาแม้นซักหน่อย เห็นบ่นพึมพัมหลายทีละ(ขออ้างหน่อยนะตาแม้น จริง ๆ ผมก็อยากไป คริ คริ)   mbvc

คอนเฟริม แกบ่นจริงๆ เราก็ไม่ทันมึ้ง ว่าแกอยากไป  kjhg  kjhg

mommamman

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008, 15:10:51 »

กำลังสำรวจ เตรียมโหวตกันเน้อ แต่คงหลัง มิตติ้ง7

cmman573

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2008, 10:09:08 »

มีร้านแบบว่าๆๆ มีพีจีมาเต้นโคโยตี้ไป ชงเหล้าไปไหมครับ

wow!!

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2008, 12:45:46 »

มีร้านแบบว่าๆๆ มีพีจีมาเต้นโคโยตี้ไป ชงเหล้าไปไหมครับ

พีจี คงไม่เต้นหรอก มีแต่โค  ชงด้วย(แล้วแต่) เต้นด้วย ====== บางแสน เจ้า

TTTk

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2008, 13:10:14 »

แล้วตกลงร้านนี้มันอยู่ไหนอ่าท่านๆ มัยไม่ยักกะเคยเห็นแฮะ fdgdfdf

Tie

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2008, 10:03:34 »

เรียนท่านพี่dr.drunkman อยากส่งข่าวถึงท่านว่าไม่มีอะไรนะครับท่านคือvipเหมือนเดิม ผมไปคุยกับพี่ทอมแล้วพี่เค้าก้อบอกว่าท่านมาร้านลองเต้าขอโทษที่PGดูแลท่านกับเพื่อนสมาชิกไม่เท่าที่ควรเรื่องบิลทางร้านไม่มีมั่วบิลคับอาจมีข้าใจผิดอะไรกันนิสนึงขอโทษเพื่อนสมาชิกท่านที่ไปกับท่านdr.ด้วย ส่วนตัวผมคิดถึงท่านมากพอควรคับประทับใจในการบ้าน+เจอตัวท่านเป็นๆตั้งแต่ร้านเก๋ากึ๊กแล้ว เพื่อนสมาชิกท่านใดอยากฟังเพลงม่วนๆ+คุยกับสาวๆก้อเรียนเชิญครับผม สมาชิกที่แสดงบัตรยังลดเฉพาะค่าอาหาร15%เหมือนเดิมค๊าบ ตอนนี้เศรษฐกิจดีเซลแพงเจ้าของร้านบ่นๆอาจจะขอส่วนลดเหลือ10%แต่ถ้าลดจริงๆจะคุยกับท่านdonหรือท่านkimก่อนแล้วจะแจ้งเป็นทางการอีกทีรีบๆไปเมาแล้วกินกับแก้มpgกันนาคับ..55
ps.ว่างๆอยากจะชวนท่านwow??ไปชนแก้วที่ลองเต้ากันมั่งดีก่าวุ๊ยไม่เจอกันนานแระ   mbvcคิสถึง..เอ้ย นึกถึงอ่ะคับ

cmman573

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2008, 11:51:19 »

แล้วตกลงร้านนี้มันอยู่ไหนอ่าท่านๆ มัยไม่ยักกะเคยเห็นแฮะ fdgdfdf
ลองเข้าไปดูในแผนที่ดิครับ ท่าน Admin เค้าปักหมุดไว้แล้ว
ปล. ลองเต้าอยู่แถวคูเมืองด้านในก่อนถึงสวนบวกหาด อยู่ประมาณตรงกันข้ามกับแถวๆห้องสมุดประชาชนหรือโรงเรียนวัดโน อ่ะครับ
      ส่วนบางแสนอยู่แถมริมน้ำปิง เส้นเดียวกับพวกกู๊ดวิว ริเวอร์ไซด์  ให้ท่านหันหน้ารถมุ่งตรงไปทางย่านสันผีเสือครับร้านอยู่ซ้ายมือครับ

cmman573

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2008, 16:44:34 »

ท่านซีเอมแมนนี่กูรูจิงๆ รู้ทุกเรื่องเลยนะ ตามสังเกตมานานละ jljhl
รู้ทุกเรื่องแต่ไม่ค่อยรู้หญิงในสต๊อกกับการบ้านของท่านเท่าไหร่  หึๆๆๆเก็บไว้มากมันจาเก็บกดนะท่านปล่อยๆออกมามั้งกี่ดี

cmman573

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2008, 18:22:02 »

ขนาดยังไม่มีประสบการณ์ทั่นยังสร้างหนัง รักสามสุข ขึ้นมาเมื่อคืนนี้อ่ะนะ

wow!!

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2008, 14:33:26 »

ps.ว่างๆอยากจะชวนท่านwow!!ไปชนแก้วที่ลองเต้ากันมั่งดีก่าวุ๊ยไม่เจอกันนานแระ   mbvcคิสถึง..เอ้ย นึกถึงอ่ะคับ

ไปนั่งหลายทีแล้ว ไม่เห็นพี่ Tie เลยค่ะ

ปล. . . ฝากบอกเบิร์ด-เบิร์ด ด้วยว่า ไปซ้อมร้องเพลง ตะวันยังมีให้เห็น ของ อ๊อฟ ปองศักดิ์ มาด้วย อิ อิ kjhg

cmman573

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2008, 14:51:11 »

ว่าว99 พาดพิงใครไม่มีผมหรือป่าวครับ ผมไม่แน่ใจมุขเนื่องจากไม่รู้คนที่ท่านพาดพิง อิๆๆ

wow!!

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2008, 20:24:32 »

ว่าว99 พาดพิงใครไม่มีผมหรือป่าวครับ ผมไม่แน่ใจมุขเนื่องจากไม่รู้คนที่ท่านพาดพิง อิๆๆ

ljhgf มุขไหนอ่ะ ท่าน

แก้คำผิดด้วยน้า เค้าชื่อ wow!!  หรือ ว้าว ก็ได้  แล้ว ไม่ใช่ ว่าว  cxz

อีโต้

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2008, 20:30:39 »

น่าไปจัง  เขิน

cmman573

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2008, 23:03:33 »

WoW ตั้งใจพิมพ์ว่า ว่าว หุๆๆภาษาอังกฤษมันดิ้นได้หง่ะ  ชื่อน่ารักดีออก

Dr_Drunkman

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2008, 09:00:09 »

เรียนท่านพี่dr.drunkman อยากส่งข่าวถึงท่านว่าไม่มีอะไรนะครับท่านคือvipเหมือนเดิม ผมไปคุยกับพี่ทอมแล้วพี่เค้าก้อบอกว่าท่านมาร้านลองเต้าขอโทษที่PGดูแลท่านกับเพื่อนสมาชิกไม่เท่าที่ควรเรื่องบิลทางร้านไม่มีมั่วบิลคับอาจมีข้าใจผิดอะไรกันนิสนึงขอโทษเพื่อนสมาชิกท่านที่ไปกับท่านdr.ด้วย ส่วนตัวผมคิดถึงท่านมากพอควรคับประทับใจในการบ้าน+เจอตัวท่านเป็นๆตั้งแต่ร้านเก๋ากึ๊กแล้ว เพื่อนสมาชิกท่านใดอยากฟังเพลงม่วนๆ+คุยกับสาวๆก้อเรียนเชิญครับผม สมาชิกที่แสดงบัตรยังลดเฉพาะค่าอาหาร15%เหมือนเดิมค๊าบ ตอนนี้เศรษฐกิจดีเซลแพงเจ้าของร้านบ่นๆอาจจะขอส่วนลดเหลือ10%แต่ถ้าลดจริงๆจะคุยกับท่านdonหรือท่านkimก่อนแล้วจะแจ้งเป็นทางการอีกทีรีบๆไปเมาแล้วกินกับแก้มpgกันนาคับ..55
ps.ว่างๆอยากจะชวนท่านwow??ไปชนแก้วที่ลองเต้ากันมั่งดีก่าวุ๊ยไม่เจอกันนานแระ   mbvcคิสถึง..เอ้ย นึกถึงอ่ะคับ

ผมไม่ได้มีปัญหาอะไร หรือไม่ได้ไม่พอใจอะไรร้านลองเต้านะครับ  มีความสุขดีครับเจ้าของร้านมานั่งคุยด้วย แฟนเจ้าของร้านก็มาดูแล  น้องพีจีคนหนึ่งก็มานั่งคุยด้วยแถมแอบนั่งซบผมอีกต่างหาก ออกจากร้านไปยังนัดกันไปกินขนมอยู่เลยครับ  คนที่ไม่ happy น่าจะเป็นน้องคนที่ไปกับผมมากกว่าครับน่าจะเป็นปัญหาเรื่องบิล  แต่ผมไม่ได้ดูบิลนะครับว่ามีอะไรบ้างเพราะน้องเขาเป็นคนจ่าย  สรุปรวมๆผม haapy ครับ ดนตรีเพราะ บริการดี  เสียนิดหนึ่งตรงที่น้องๆพนักงานที่ไม่ใช่พีจีค่อนข้างกลัวผมไปหน่อย  ว่าแตท่าน Tie ว่างวันไหนชวนผมไปด้วยนะครับร้านลองเต้า

greedy

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2008, 16:11:31 »

ผ่านบ่อยเหมือนกันครีบ ว่างๆ จะไป

mcfly

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2008, 11:57:47 »

ผมไม่ได้มีปัญหาอะไร หรือไม่ได้ไม่พอใจอะไรร้านลองเต้านะครับ  มีความสุขดีครับเจ้าของร้านมานั่งคุยด้วย แฟนเจ้าของร้านก็มาดูแล  น้องพีจีคนหนึ่งก็มานั่งคุยด้วยแถมแอบนั่งซบผมอีกต่างหาก ออกจากร้านไปยังนัดกันไปกินขนมอยู่เลยครับ  คนที่ไม่ happy น่าจะเป็นน้องคนที่ไปกับผมมากกว่าครับน่าจะเป็นปัญหาเรื่องบิล  แต่ผมไม่ได้ดูบิลนะครับว่ามีอะไรบ้างเพราะน้องเขาเป็นคนจ่าย  สรุปรวมๆผม haapy ครับ ดนตรีเพราะ บริการดี  เสียนิดหนึ่งตรงที่น้องๆพนักงานที่ไม่ใช่พีจีค่อนข้างกลัวผมไปหน่อย  ว่าแตท่าน Tie ว่างวันไหนชวนผมไปด้วยนะครับร้านลองเต้า

ป้าดดดดดดดดดดด เด็กเสริฟกลัวลุงเบียร์ เป็นไปได้ไงเนี่ย :-\

cmman573

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2008, 11:20:18 »

พระพี่  mcfly  เมื่อไหร่จาพาน้อง มิวสิค มานั่งลองเต้าอีกอ่ะค้าบ

mcfly

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2008, 22:24:23 »

เค้าจะไปร้านหยอย กันคับ เดียวรอน้องเขากลับมาก่อน 8)

cmman573

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2008, 09:15:15 »

ปักป้ายรอ ไปร้านหยอย โบกมือ หยอย หยอย หนุ่มน้อยจาไปหาแฟน หึๆๆๆ

Sylar

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2008, 02:18:29 »

ห่างหายไปนานกะลองเต้า เพราะไปทีไรมีแต่นักร้องมานั่ง พีจีไม่มานั่งเรย สงสัยต้องไปเดี่ยวๆแบบไม่มีสาวไป

Tie

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2008, 09:36:54 »

update Pro ร้านเหล้าตองช่วงนี้คับ  khjhgg
เหล้า                                                                        เบียร์
                                                                              Changดราฟ 3ขวด ราคา 149.-                                           
++เปิดเหล้าฟรี Mixer 1 ชุดตลอดคืน                                  Leo 3ขวด ราคา 169.-
                                                                              Federbrau 3ขวด ราคา 199.-
                                                                              SanMigual3ขวด ราคา 199.-
                                         ++  Promotoion ตลอดคืน

เมนูกับแกล้มแนะนำ
-หมูจุ่ม  -หมู+เนื้อย่าง
-ต้มแซบเอ็นแก้ว
-ปลาแซลม่อน5สี  -ปลาทับทิมทอดสมุนไพร

สมาชิกcmxseed แสดงบัตร ลด10%
โทรสอบถามเรื่องน้องพีจีหรือสำรองโต๊ะที่ K..ทอม 089+9973243  ;khhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 พฤษภาคม 2009, 11:03:07 โดย Tie »

Sylar

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2008, 19:39:00 »

ไว้จะแวะไปอุดหนุนนะครับ ;khhg

cmman573

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2008, 20:59:55 »

มีหมูจุ่มด้วย แล้วจาแว่ะไปชิม พร้อมกับนั่งดูบอลอีกนะครับ

wow!

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2008, 04:53:46 »

มีหมูจุ่มด้วย แล้วจาแว่ะไปชิม พร้อมกับนั่งดูบอลอีกนะครับ
confirm หมู่จุ่มลำขนาด ถามน้องมิวสิคดูได้  jljhl

Johny Depp

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2008, 18:32:50 »

ssจาปาย . . . . . ลองหมูจุ่มกับน้องมิวสิค

sister7

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2008, 14:59:18 »

ร้านเค้าพีจี พีอาร์ น่ารัก เพลงก้อเพราะ ขออาไรก้อได้ฟัง เจ๊อยากไปอีก

deklek

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2008, 20:10:24 »

สาว ๆ น่ารักนะ