-->

ผู้เขียน หัวข้อ: จริงแล้วเราเกิดราศีอะไรกันแน่  (อ่าน 719 ครั้ง)

bbgatoonjj

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
จริงแล้วเราเกิดราศีอะไรกันแน่
« เมื่อ: 21 มิถุนายน 2016, 10:08:32 »

เอาเรื่องราวเหล่านี้ไปโม้กับสาวๆได้นะสาวๆชอบเรื่องพวกนี้นะครับ

เอาเข้าเรื่องดีกว่าเราเคยดูตามหน้าหนังสือพิมพ์หรือนิตยสารต่างๆมา เอ๊ะทำไมเล่มนี้เราราศีตุลย์ เล่มนี้เราพิจิก หนักกว่านั้นไปดูหมอดู หมอดูทักเราลักขณาราศีมังกร งงไปกันใหญ่

สรุปง่ายๆ ตำราใครตำรามันครับ ที่แน่ๆตัดลักขณาออกได้เลยสำหรับคนที่จะดูดวงตามหน้าหนังสือพิมพ์นะครับ อันนี้เค้าเน้นหลักอื่น

ตอนนี้ล่ะเราจะยึดอะไรดี

คำตอบคือ

ยึดคำตอบที่หมอดูคนนั้นใช้ครับ

ถ้าหมอดูคนนั้นใช้ตำราไทยต้องยึดวันปีใหม่ไทยเป็นหลักครับ

13 เมษายน ใช่ไหม

ใช่ครับ

นิรายนะคือคำตอบครับ

เมษ 13 เมษายน – 14 พฤษภาคม

พฤษภ 15 พฤษภาคม – 15 มิถุนายน

เมถุน 16 มิถุนายน – 16 กรกฎาคม

กรกฏ 17 กรกฎาคม – 16 สิงหาคม

สิงห์ 17 สิงหาคม – 16 กันยายน

กันย์ 17กันยายน – 17 ตุลาคม

ตุลย์ 18 ตุลาคม – 16 พฤศจิกายน

พิจิก 17 พฤศจิกายน – 15 ธันวาคม

ธนู 16 ธันวาคม – 14 มกราคม

มังกร 15 มกราคม – 12 กุมภาพันธ์

กุมภ์ 13 กุมภาพันธ์ – 14 มีนาคม

มีน 15 มีนาคม – 12 เมษายน

แค่ถ้าหมอดูใช้ตำราจีน ตำราฝรั่งก็ต้องใช้แบบอื่น

แต่ยังไม่บอกครับขอดูความสนใจก่อนเนอะ

ถ้าไม่สนใจเราก็ไม่ลงต่อนะครับ