-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเล่าสูกันฟังจากประสบการณ์จริง ๆ เผื่อเป็นประโยชน์สำหรับท่านอื่น  (อ่าน 3580 ครั้ง)

donsong

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ผมเริ่มหัดเที่ยวเพราะเว็บนี้ cmxseed จนปัจจุบันเกือบจะไม่เที่ยวเลย และก็นานแล้วเหมือนกันที่ผมไม่ได้เข้ามาชมเว็ฐบอร์ดเลย สมาชิกบอร์ดเก่า ๆ คงพอจำผมได้อยู่

ประสบการณ์เถลไถลในช่วง 3-4 ปีที่ผ่านมา สอนอะไร ๆ ให้กับผมเยอะครับ ก็คิดว่าอยากเอามาเล่าสู่กันฟัง เผื่อจะเป็นประโยชน์สำหรับคนที่ยังไม่รู้ก็แล้วกันครับ

1. จุดแรกเริ่มของผมคงคล้ายกับใครหลายคน คือ เริ่มจากง่าย ๆ คือ อาบอาบนวด ก่อนเลย และที่เดียวในเชียงใหม่ที่ผมไปเที่ยวก็คือ ซายูริ หรือ สถานทูต ในความคุ้นเคยของหลายท่าน ๆ และจาการลองมาแล้วทุกระดับทั้งเบอร์ธรรมดา เบอร์ M เบอร์ B และเบอร์ SL ก็พบบทเรียนที่พอสรุปได้ ดังนี้ ครับ

1.1 เบอร์ธรรมดาส่วนใหญ่จะเป็นคนที่ผ่านงานมาแล้วพอสมควร มีลูกล่อลูกชนที่สามารถดูดเงินจากกระเป๋าเราได้เป็นอย่างดี แต่ก็มีบริการที่ถือไว้ดีเช่นกัน เพราะเคยผ่านลูกค้ามาแล้วเกือบทุกประเภท ดังนั้น โปรดระมัดระวังหัวใจของท่านให้ดี หากมีใจให้กับเธอเหล่านี้ คุณอาจถูกปั่นหัวได้โดยง่าย เชื่อเถอะครับว่าพวกเธอรอบจัดกว่าคุณเยอะ !!!

1.2 เบอร์ M ส่วนใหญ่จะเป็นคนที่ทำงานมาได้ไม่นานมากนัก หรือเป็นคนที่หน้าตาดีกว่าเบอร์ธรรมดาเล็กน้อย หากเป็นคนที่ผ่านงานมาไม่มากนักมักจะบริการไม่ค่อยดีเท่าไหร่ เพราะถือว่าตัวเองสวย มีแขกรอคิวเยอะ หากท่านอยากรู้ว่าเบอร์ไหนกำลัง Hot  ให้เดินไปดูที่ไวท์บอร์ดด้านข้างตู้ จะมีเบอร์พวกนี้ขึ้นจองไว้ชนิดที่ว่าตัวไม่ทันจะแห้งก็ถูกเรียกลงไปให้บริการอีกแล้ว พวกเธอเหล่านี้มารยายังไม่เยอะครับ บางทีถูกลูกค้าหลอกก็มี หรือบางคนก็มีผู้มั่งคั่งมาซื้อตัวไปเลี้ยงเป็นเรื่องเป็นราวเลยทีเดียว หากคุณถูกใจพวกเธอและคิวเธอยาว แนะนำให้ทิปเชียร์แขกสักจำนวนหนึ่ง ก็จะมีโอกาสได้ถึงตัวพวกเธอง่ายขึ้นครับ !!!

1.3 เบอร์ B ส่วนใหญ่จะเป็นคนที่ทำงานมาแล้วอย่างโชกโชน หน้าอกใหญ่ ลีลาเด็ด แต่หน้าตาและรูปร่างสู้เบอร์ธรรมดาไม่ได้ครับ พวกเธอจะให้บริการคุณด้วยการนวดแบบ B2B เหมือนที่คุณเห็นบ่อย ๆ ในหนัง AV ของพี่ยุ่น แต่สำหรับผมแล้วไม่ชอบเลยครับ เพราะห้องมันแคบ และทุกครั้งที่ได้ลองมันออกแนวทุลักทุเลมากกว่าหฤหรรย์ครับ !!!

1.4 เบอร์ SL นับเป็น level สูงสุดของการเที่ยวในสถานฑูตแล้วครับ เพราะพวกเธอเหล่านี้จะมีวงโคจรสั้นมาก มาไม่กี่ครั้ง และมาแต่ละครั้งมักอยู่ไม่นาน เพราะบรรดาชายหนุ่มทั้งหลายจะต่อคิวยาวเหยียดเพื่อให้ได้เชยชมเธอ ซึ่งจะว่าไปแล้วพวกเธอเหล่านี้สวยจริง สดจัง แต่ก็ต้องใช้ความพยายามพอสมควรในการเข้าถึง ซึ่งการตีสนิทกับเชียร์แขกยังคงเป็นทางลัดที่ดีเสมอสำหรับคนขี้เมื่อยครับ !!!

จบประสบการณ์ใน ออน. เพียงเท่านี้ก่อนครับ หากมีเวลาจะมาเล่าสู่กันฟัง เรื่อง เด็กเกะ เส้นข้าง สาวออฟฟิศ แฟนชาวบ้าน เป็นลำดับต่อไปครับ

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

piuyty
สรุปถ้าไม่ใช่เบอร์ธรรมดา
ต้องตีสนิทเชียร์แขกเท่านั้น
ถึงจะโอกาสเชยชม
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

nuttikon

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *

scaryโค้วว..ท่านโดนสองยังอยู่หรอนิเทพตำนานอีกคน khjhggไม่เจอกันนานนะครับสบายดีบ่อ ;khhg

tong7510

• *

ขอบคุณมากครับท่าน ผมขอถามเรื่องราคาของแต่ละเบอร์เพิ่มเติมนะครับ ที่อยู่อยู่แล้วมี ธรรมดา=1000,M=1300

donsong

• *

piuyty

ถ้าไม่สนิทกับเชียร์แขกก็มีอีกวิธี คือ ไปสถานฑูตเร็วหน่อย ช่วงบ่าย ๆ หรือตอนเย็น ตอนแขกยังไม่เยอะก็มีโอกาสได้เชยชมเบอร์ที่ท่านปรารถนายิ่งขึ้นครับ

scaryโค้วว..ท่านโดนสองยังอยู่หรอนิเทพตำนานอีกคน khjhggไม่เจอกันนานนะครับสบายดีบ่อ ;khhg

สบายดีครับท่าน ขอบคุณมากที่ยังจำกันได้

ขอบคุณมากครับท่าน ผมขอถามเรื่องราคาของแต่ละเบอร์เพิ่มเติมนะครับ ที่อยู่อยู่แล้วมี ธรรมดา=1000,M=1300

เบอร์ B ราคา 1,150 ครับ แพงกว่าธรรมดาเล็กน้อยเพราะแถมการนวด B2B ส่วนเบอร์ SL นั้น ราคาอยู่ที่ 1,800 ครับ (แต่นาน ๆ นะมีเบอร์นี้มาทำงานสักทีครับ)

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

piuyty

ถ้าไม่สนิทกับเชียร์แขกก็มีอีกวิธี คือ ไปสถานฑูตเร็วหน่อย ช่วงบ่าย ๆ หรือตอนเย็น ตอนแขกยังไม่เยอะก็มีโอกาสได้เชยชมเบอร์ที่ท่านปรารถนายิ่งขึ้นครับ

สบายดีครับท่าน ขอบคุณมากที่ยังจำกันได้

เบอร์ B ราคา 1,150 ครับ แพงกว่าธรรมดาเล็กน้อยเพราะแถมการนวด B2B ส่วนเบอร์ SL นั้น ราคาอยู่ที่ 1,800 ครับ (แต่นาน ๆ นะมีเบอร์นี้มาทำงานสักทีครับ)

วันนี้อบรมเลิกเช้าเดี๋ยวแวะไปลองเบอร์ธรรมดาดีกว่า
แล้วพวก sl จะเข้างานซักกี่โมงครับ
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

ESC

• แอบหื่น
  • Country: 00

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

HaMe

• *
โลกแห่งการเรียนรู้

peecha

• เด็กหัดเสียว
  • **

;khhg ขอบคุณมาก ได้ประสบการณ์ดีๆ นำมาถ่ายทอด นี่ได้ประโยชน์จริงๆครับ