-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูปฏิกิริยาของเด็กกรุ้ปเลือด A , B , O , AB ต่อสถานการณ์ครูทำแจกันแตกกัน  (อ่าน 2318 ครั้ง)

etatae333

• บุคคลทั่วไป

<a href="http://www.youtube.com/v/T3hveKfmXtg?version=3&amp;amp;hl=th_TH" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/T3hveKfmXtg?version=3&amp;amp;hl=th_TH</a>

ไอบะจังใส่แว่นตอนที่ไปเทสต์ปฏิกิริยาของเด็กๆอนุบาลที่กรุ๊ปเลือดต่างกันนั่น น่าร๊ากที่สุด
ไอบะเซนเซเล่นเกม "นี่คืออะไร" กับเด็กๆ

แล้วสร้างสถานการณ์ ให้คุณครูเข้ามาตอกย้ำว่า แจกันที่วางตรงนี้ครูใหญ่ให้มา อย่าทำแตกนะคะ
แน่นอน...ไอบะเซนเซต้องทำแตก แล้วดูซิว่า เด็กๆกรุ๊ปเลือด A, B, O, AB จะทำยังไงบ้าง 555+

เด็ก กรุ๊ปเลือด A - ที่ขี้กังวล ไม่ชอบแหกกฏกติกา...แค่ไอบะจังยกแจกันขึ้นมา ก็บอกแล้วว่า "อย่านะ เดี๋ยวตกแตก"
พอแจกันแตกจริงๆ วิ่งไปบอกครูเลย หุหุ

เด็ก กรุ๊ปเลือด B -  ที่จินตนาการสูง...แจกันแตกปั๊บ ร้องเพลงค่ะ "ยังงี้ ไม่ได้นะ ไม่ได้้น้า"...เด็กคนนึงบอก
"ถ้าโดเรม่อนมาก็ดีสิ ช่วยได้" ...และรับปากกับไอบะจัง ว่าจะไม่ฟ้องครู พอครูเข้ามาถาม ก็บอกว่า "ความผิดของรองเท้าแตะ" 555+

เด็กกรุ๊ปเลือด O - ที่รักความถูกต้อง...พอเห็นแจกันแตก บ่นค่ะ "เอาไว้ตรงนี้ก็ดีอยู่แล้ว (หยิบทำไม)"
แล้วพอครูถามใครทำ ก็ชี้เลยทันที ทำท่าล้มให้ดูอีกต่างหาก อิอิ

เด็ก กรุ๊ปเลือด AB - ไม่แคร์เรื่องคนอื่น แจกันจะแตกก็มิได้ตื่นเต้น เป็นเรื่องของไอบะจังเองนิ 555+...แถมทุกคนรับปากไอบะจัง
จะไม่บอกครู ที่ไหนได้ พอครูถาม ก็ชี้บอกให้ สัญญงสัญญาตะกี๊ลืมไปแล้ว ก๊ากกกกก

credit to arashianfiles.orgfree

cradit :  pantip/arashianfiles.orgfree

etatae333

• บุคคลทั่วไป

เอ้าแถม ใครอ่านแล้วก็ผ่านไป

Montagahn

• V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

น่ารักดีครับ   ;khhg

กรุ๊ปเอ รายงานตัว!!!  gsdgdgs
- เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือ "เทพ" -

ปล. รักคนอ่าน

mamazakung

• ว๊องแมน
  • *

อ่านแล้วเพลินๆดี

kobmoi

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *

..  ได้ความรู้ดีจริงวุ๊ย ... pongz

darklight

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

อ่านแล้วรู้สึกแปลก

KobKap

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

กรุ๊ปบี...ผมออกแนวเรื่อยเปื่อย ทีเดียว

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ดีจัง มีความรู้ด้วย
 fsdg
สุคุง คนเดิมครับ