-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้modเพิ่ม  (อ่าน 1450 ครั้ง)

arsenal_fc

• บุคคลทั่วไป
อยากให้modเพิ่ม
« เมื่อ: 17 เมษายน 2009, 21:48:17 »

แบบว่าอยากให้ mod เพิ่มห้อง เกี่ยวกับ โรงเชือด  เฮ้ย โรงแรม  ที่เข้าๆ กัน

เผื่อแบบว่าจะได้เป็นข้อมูล ท่านต่อๆไป บางท่านที่อาจจะไม่เคยไปหรือว่าไปไม่ถูก

อย่างกระผมตอนนี้ หาแผนที่ ไป อเมด้าไม่ได้อะคับ  l,l, wq

ท่าน mod ทั้งหลาย ช่วยพิจารณาด้วยนะคับ

ขอบคุณมากคับ

mommamman

Re: อยากให้modเพิ่ม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 เมษายน 2009, 07:10:35 »

แบบว่าอยากให้ mod เพิ่มห้อง เกี่ยวกับ โรงเชือด  เฮ้ย โรงแรม  ที่เข้าๆ กัน

เผื่อแบบว่าจะได้เป็นข้อมูล ท่านต่อๆไป บางท่านที่อาจจะไม่เคยไปหรือว่าไปไม่ถูก

อย่างกระผมตอนนี้ หาแผนที่ ไป อเมด้าไม่ได้อะคับ  l,l, wq

ท่าน mod ทั้งหลาย ช่วยพิจารณาด้วยนะคับ

อืมข้อมูลก็มีอยู่แล้ว นี่ครับท่าน ไม่ทราบว่าต้องการ อะไรเพิ่มเติมอีกครับ จะได้ เก็บข้อมุลเพิ่มให้นะครับ

batman

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 เมษายน 2009, 18:13:42 »

ถนนช้างคลาน เลี้ยวเข้าเชียงใหม่แลนด์ ซอยซ้ายมือซอยสุดท้ายเลยครับ ก่อนอออกถนนมหิดล แล้วท่านจะเจอสวรรค์ แต่ต้องเอาปลาฟิชโช่ไปด้วยนะครับ  uhbgv

Sylar

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 เมษายน 2009, 22:54:46 »

มันมีอยู่แล้วนี่ครับ ห้องแนะนำอ่ะ

suphap

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 เมษายน 2009, 17:04:34 »

ใช่คับ เวปนี้มีทุกๆอย่าง ที่ผุ้ชายต้องการเกือบหมดเเล้วน่ะคับท่าน  .,mn dsgjsd

tarotrick

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 เมษายน 2009, 11:25:26 »

ปลากรอบ...

chan_030

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2009, 16:12:19 »

ช่ายครับ อยู่เชียงใหม่แลนด์ ซอยสุดท้ายเลยก่อนออกเส้นถ.มหิดลครับท่าน

อาตี๋

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2009, 20:21:03 »

เท่าที่ดูนะครับ หัวข้อที่หลุดรอดไปนี่แทบจะไม่มีเลยครับ
ขึ้นอยู่กับว่าเรามีเวลาพอหรือป่าว ในแต่ละห้องที่มีอยู่ครับ