-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่อยากเที่ยว funky villa รบกวนปรมาจารย์ด้วยครับ  (อ่าน 12486 ครั้ง)

tatarnakrab

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

มือใหม่อยากเที่ยว funky villa รบกวนปรมาจารย์ด้วยครับ

พอดีผมมีโปรเจคอยากปสังสรรค์กับเพื่อนๆที่นี่แต่ติดที่ว่าไม่เคยเที่ยวแบบนี้เลย อยากมีคำถามรบกวนพี่ๆหน่อยครับ^^

1.พอดีถ้าผมมีเหล้าเข้าไปเอง แล้วเสียค่าเปิด ค่ากับ ค่าmixzer จะต้องเสียค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไรครับ ไปกันประมาณสามคนครับ
2.ผมต้องเป็นmemberหรืออะไรไหมครับถึงเข้าไปได้ เพราะว่าผมไม่ได้เปิดเหล้ากับทางร้าน
3.ถ้าพวกพี่มีวิธีแนะนำว่าทำไงถึงจะประหยัดสุด รบกวนด้วยนะครับ อยากไปร้านนี้จิงๆครับ

ขอบคุณทุกคนนะครับ

don

• กรรมการเวป
  • แตกหนุ่ม
  • *

ไม่เคยไปครับ  น่าจะไม่เกิน1000 นะ ถ้าไม่เอาเมามาก eta30

cmclub55

• เด็กหัดเสียว
  • **

ร้านอยู่ที่ไหนหรอครับ น่าหนุกๆ dsgjsd

Asherk

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ขอลายแทงด้วครับ

G-Dragon

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00

เคยไปเมื่อก่อนแล้วคับ ขอบอกว่าแจ่มมาก สาวๆ สวยน่ารักแบบเม็บๆๆเลย
คราวนั้นผมไปติดกันหลายวัน ได้สาวเกาหลีมา ขอบอก
ส่วนราคานั้นบอกได้เลยครับว่าแพงโคตร
ตอนนั้นไป เปิดเหล้าแดง รู้สึกว่าจะขวดละ 1600 มั้งครับจำบ่อได้ละ
แต่จะให้ save นะครับ ท่านสั่งเบียร หรือไม่ก็พวก สไมนอฟขวกเล็กคับ
ราคาจะประมาณ ขวดละ 160 รึไงนี้แหละผมจำไม่ได้แล้วเพราะไปมาเมือ สามปีก่อนละคับ

pagne2204

• V.I.P.
  • แอบหื่น
  • *

ใช่ฟังกี้ทองหล่อป่ะครับ

ถ้าใช่พกตังไว้ 3-4 พัน
หรือไม่ก็บัตรจะดีกว่าครับ
mix ราคาค่อนข้างที่จะสูงพอควร แต่อัตราเสี่ยงทีนกับสาว 45/65 สาววัยรุ่นส่วนใหญ่ 20-25 เยอะอยู่
แต่ถ้าเอาที่ผมชอบนี่ต้องไป muse สาวแหล่มกว่า คนน้อยกว่า อัตราการโดนทีนน้อยกว่า แต่ราคาอาจจะแพงกว่านิดหน่อย แต่ผมได้สาวที่นี่บ่อยกว่าฟังกี้ครับ

KDNCLV

• V.I.P.
  • *

Black ขวดละ 2100   
Red ขวดละ 1800
ถ้าจำไม่ผิด Mix 3 อย่าง 200 นี่แล่ะ
ราคาแพงน่าดู
แต่สาวสวย

ส่วนใหญ่ร้านที่กทม ไม่ค่อยจะนำเหล้าเข้าไปเองครับ
เพราะถ้าท่านถือเข้าไปเอง มันเหมือนเราไม่มีตังค์่อะครับ
ปกติกินกลมเนิง หมดตังค์ไปราว 3 พันครับ   

ordy09

• เด็กทะลึ่ง

ไม่เคยไปเลย   มาเก็บข้อมูลครับ

henhunter

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆนะครับ pongz  รักตายเลย อิอิ