ผู้เขียน หัวข้อ: มันแกว-ตัวเล็ก ทรงAV มีดีที่ลีลา  (อ่าน 5222 ครั้ง)

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-4
มันแกว-ตัวเล็ก ทรงAV มีดีที่ลีลา
« เมื่อ: 26 มกราคม 2018, 06:46:47 »

กว่าจะประเดิมศักราชใหม่ได้เจอน้องน่ารักที่ถูกใจถึงขั้นต้องมาเสียน้ำก็ปาเข้าไปค่อนเดือนนี่มันเกิดอะไรขึ้นกับวงการนวดปู๋ของเชียงใหม่หว่าแต่ละร้านเหมือนของขาด น้องใหม่ๆน่ารักๆงานดีๆที่เคยมีหมุนเวียนประจำทำไมหายไปไหนหมดก็ไม่ทราบเหมือนกันนะครับ พอดีเมื่อวานมีน้องใหม่เข้าร้านออรอร่าชื่อว่าน้องมันแกวเลยถามไถ่ไปยังร้านว่าเป็นยังไงร้านก็บอกว่าพี่ ก.ไก่ มาดูก่อนดีกว่าครับถ้าไม่ถูกใจไม่ต้องขึ้นครับ
ที่ไหนได้พอน้องออกมาโชว์ตัว ก.ไก่ ถึงกับอึ้งครับ ตัวเล็กขาวใส น้องใส่แว่นออกมาด้วยครับ หน้าตาบอกไม่ถูกครับ ตัวเล็กสเป็กป๋า แถมเป็นสาวแว่น ลุ้คแบ๊ว ผมยาว น่ารักมากมาย ทรงAVชัดเจนแบบนี้ ต้องจัดครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มีนาคม 2018, 16:29:22 โดย Aurora »

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
Re: มันแกว-ตัวเล็ก ทรงAV มีดีที่ลีลา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 มกราคม 2018, 07:15:39 »

น้องจะดูเรียบร้อยๆหน่อยครับแต่ ก.ไก่ ขอเตือนว่างานน้องมันแกวแซ่บระดับพริกสิบเม็ด jljhl

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
Re: มันแกว-ตัวเล็ก ทรงAV มีดีที่ลีลา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 มกราคม 2018, 07:20:05 »

เอาปลาไปดูเล่นๆก่อนเน้อ...ก.ไก่ จับปลามาเยอะเลย...เดี๋ยว น้ำ กับเส้น จะทะยอยลงให้ครับ

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 มกราคม 2018, 07:28:48 »

น้องมันแกวตัวเล็กน่ารัก คุยเก่งมากกกก อยู่ด้วยแล้วไม่เหงาเลย ใครจะมาหาน้องอย่าลืมเตรียมเรี่ยวแรงไว้ด้วยนะครับ น้องคนนี้งานแรงบู๊สุดใจแถมสู้ไม่ถอย

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 มกราคม 2018, 14:52:13 »

eta08 eta08 eta08 eta08

ขอบพระคุณ พี่ ก.ไก่ มากๆๆคร่าา

สำหรับ รีวิว น้องมันแกว เสน่ห์ล้นคนนี้

รวดเร็ว ทันใจมากๆๆๆ

พี่ๆ ท่านไหน สนใจตามงาน จับจองด่วนคร่าาาาา

pongz pongz pongz pongz

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 มกราคม 2018, 11:37:58 »

น้องมันแกวงานครบเครื่อง นกป. นะครับเห็นตัวเล็กๆแบบนี้ใช่ย่อย เริ่มตั้งแต่ไปดูตัวแล้วครับ ปกติ ก.ไก่ จะไม่ชอบน้องไซส์S สักเท่าไหร่แต่นี่พอน้องออกมาโชว์ตัวนี่ตะลึงเลยครับก็ทรงแบบที่เราเห็นในหนัง AV ญี่ปุ่นที่ผมชื่นชอบ น้องหน้าใสมีเสน่ห์ในตัวเองมองแล้วสะดุดน่าค้นหาสุดๆครับทำให้ตัดสินใจแค่สองวิกระซิบบอกพีอาร์เอาคนนี้เลยครับ รีบจ่ายเงินปาดหน้าพี่อีกสี่คนที่นั่งอ้าปากค้าง(ขอโทษด้วยนะครับ) jljhl ;khhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มกราคม 2018, 11:44:34 โดย ก.ไก่ »

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 27 มกราคม 2018, 13:00:41 »

เรื่องงานนี่หายห่วงครับสาย นวดพริตตี้หรือ นกป.นี่จะดีหรือไม่ดีนี่ ก.ไก่ ว่าต้องดูตั้งแต่งานอาบน้ำแล้วครับน้องมันแกวนี่อาบน้ำฟอกสบู่น้องก้มลงไปขัดไปฟอกเท้าให้เลยครับสอาดสุดๆอันนี้เหมือนแม่อาบน้ำสห้ลูกเด้ะๆ อิๆน้องคงเห็น ก.ไก่ สกปรกเหงื่อโทรมกายแบบนี้มามะแม่จะอาบให้เฮ้ยแบบนี้ดีครับ ก.ไก่ชอบ “หันหลังมาพี่เดี๋ยวหนูจะอาบให้สอาดหนูใช้มือไม่เก่งนะค่ะพี่ พูดไม่พูดปล่าวน้เงเอาไฟหน้าที่ไม่ค่อยจะมีมาฟอกสบู่ที่หลังให้ครับ ไม่พอยังเอื้อมมือจากข้างหลังมาคลึงมารูดด้วงน้อยของ ก.ไก่ เล่นสะงั้นครับเฮ้ยนี่มันลีลาชั้นครูเรื่องการอาบน้ำที่นานๆจะเจอที  hgjhg pongz mbvc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มกราคม 2018, 16:48:14 โดย ก.ไก่ »

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 มกราคม 2018, 16:55:22 »

เสร็จจากอาบน้ำแบบเสียวๆที่ ก.ไก่ เกือบแตกคาห้องอาบน้ำน้องก็เช็ดตัวให้ครับเช็ดไปจนสอาดและแห้งดีแล้วนึกว่าจะได้ออกแอคชั่นกันน้องมันบอกว่านวดกันก่อนนะค่ะเอาให้สบายตัวหนูพอจะนวดเป็นค่ะไม่ได้เรียนนะค่ะอาศัยจำเอาเพราะหนูชอบนวดค่ะ น้องเค้านวดใช้ได้เลยนะครับขึ้นคร่อมกลังเอาจืมิ๊กับมือน้อยๆแต่น้ำหนักมือใช้ได้เลยล่ะครับเกือบเรียกได้ว่ามืออาชีพเลยครับ นวดๆขยำๆอย่างตั้งใจและนานพอดูครับส่วนตัว ก.ไก่ ก็คิดว่าแม่งเมื่อไหร่จะได้นอนหงายสีกที อิๆ jljhl เขินนนนนน

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 มกราคม 2018, 15:37:19 »

eta08 eta08 eta08 eta08

ขอบพระคุณรีวิวโดนๆ ของพี่ ก.ไก่ อีกครั้งนะคะ

ตัวจริง ตลก ขี้เล่น

ตัวจริงเวลาอยู่บนเตียง บู้สนั่น ไม่ได้มาเล่นๆ นะคะ อิอิ

จับจองด่วน รอบจองล้นทะลักนะคะ

eta04 eta04 eta04 eta04

proguitarice@gmail.com

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2018, 00:24:18 »

red001 hgjhg  pongz  .,mn
งานโครตดีจริงๆครับ

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2018, 19:19:21 »

red001 hgjhg  pongz  .,mn
งานโครตดีจริงๆครับ
ก.ไก่ ขอขอบพระคุณท่าน proguitarice@gmail.com ที่มาคอนเฟิร์มงานของน้องมันแกวครับผม ;khhg eta08 pongz jljhl

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2018, 03:53:22 »

มันแกว มันส์มาก jljhl mbvc pongz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 กุมภาพันธ์ 2018, 03:56:54 โดย ก.ไก่ »

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2018, 03:59:14 »

ขออัพรูปเพิ่มนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 กุมภาพันธ์ 2018, 04:04:24 โดย ก.ไก่ »

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2018, 04:02:29 »

รายละเอียดเรื่องงานของ ก.ไก่ กับน้องมันแกว ไม่มีอะไรมากครับผม แค่เยสสอย่างเดียวก็จะหมดเวลาคอสแล้วครับสมกับชื่อน้อง มันแกว มันส์มาก อิๆ jljhl fdgdfdf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 กุมภาพันธ์ 2018, 04:05:03 โดย ก.ไก่ »

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 04 มีนาคม 2018, 13:52:23 »

mbvc mbvc mbvc mbvc

กลับมาแล้วนะคร่าาาา มันแกว สายบู้ คุยสนุก

งานเด็ด เผ็ดแค่ไหน ต้องลองกันเองคร่าาา

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 13 เมษายน 2018, 23:31:08 »

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 22 เมษายน 2018, 11:07:55 »

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2018, 18:33:21 »

** ขอแจมท่าน ก.ไก่ กับรีวิวน้องมันแกว jljhl **

อากาศมันร้อน เหงื่อไหลไข่ย้อย เหนียวยันไข่ เลยต้องหาที่อาบน้ำสบายๆ แวะมาแถวหลังพายัพพอดี นึกถึงบ้านหลังเดิมเพิ่มเติมไม่ได้ไปนานมากๆ เมื่อก่อนนี้หลับตาเดินยังจำห้องน้องๆได้ เอ้ย! ห้องนวดๆ ห้อนไหนเป็นห้องไหน แต่ตอนนี้โอ้~โห้~ ร้านเติบโตขึ้นมาก เล่นเอาสะผมนี้เขิลๆ ห้องรับรองดูหรูหราจริงๆ วันนี้อยู่ในอารมณ์แบบว่า สภาวะทิ้งตัว อยากอาบน้ำ นอนนวดตากแอร์นอนคุย กะสาวๆสบายๆ จังหวะที่น้องๆโชว์ตัวนั้น มีน้องคนนึงเดินยิ้มสดใส ร่าเริ่งมาแต่ไกล เจอแบบนี้ไม่ลังเลเลยครับ ตีตั๋วเข้าห้องโดนพลัน อยากจะบอกว่าน้องดู สดใสปน sexy จุดเด่นนี้คือก้นเลยจริงๆ เดินตามน้องขึ้นบันได นี้ มันได้ฟิลลิ่งดีเหมือนกันนะ น้องใส่กางเกงยีนสั้นเสมอหูขนาดนั้น เดินบิดส่ายก้นไปส่ายก้นมา ตราตรึงตั้งแต่ยังไม่เข้าห้องเลยทีเดียว

น้องมันแกว ไม่ใช่สายหวานๆ หรือส่ายบู๊ดุดัน เผาป่า ระเบิดกระท่อม แต่น้องเป็นสายฟิลลิ่ง เอนเอียงไปตามบรรยกาศ ได้ทั้งรุกได้ทั้งรับ แถมบางทีก็มีสวนกลับไม่ได้ตั้งรับเสมอไป jljhl มันก็ดันไปตรงจริตผมเข้าพอดิบพอดี น้องไม่ใช่คนสวย น้องไม่ใช่สาวสุดX แต่น้องมีสเน่ห์อย่างบอกไม่ถูก ทั้งสายตา ทั้งรอยยิ้ม สายฟิลลิ่งตายกันมาเยอะครับเจออะไรแบบนี้ เนื้องานนั้น ออกแนวมาตราฐานตามปกติสากล นกป อาบน้ำก็ใส่ใจ สะอาดดี แถมมาเช็ดเนื้อ เช็ดตัวให้บริการกันสุดๆ งานนวด จัดว่าน้ำหนักมือดีจริงๆ ผมนี้เคลิ้มๆจะหลับๆ นวดดีๆโดนๆกับแอร์เย็นๆ โอ้ย~ มันสบายจนบอกไม่ถูก แต่... พอน้องบอให้พลิก พลิกตัวแล้วนอนหงายเท่านั้นแหละ น้องมันแกวก็หมับ scary เข้าที่ด้วงน้อยผมเข้าให้ แล้วละเลงเจลเล่นอย่างสนุกมือ สายตาน้องมันแกวเป็นประกาย แถมมียิ้มเล็กๆอ่อนๆที่มุมปาก ผมเผลอสบตาน้องเท่านั้นแหละ.... พายุเข้าโดยพลัน น้องจัดคอมโบมาชุดใหญ่ รัวๆเลยจ้า ทั้งบนทั้งล่าง บดเบียดเสียดถู รุกรับกันพริ้วไหว เสียงฟ้าฝนดั่ง สนั่นลั่นห้อง หัวเตียงกระแทกผนังรัวๆ ตึงๆตึงๆตึงๆ เออ จะบอกว่าผมเพิ่งเคยเข้าห้องเล็ก ห้องนี้เป็นครั้งแรก แถมประตูเป็นกระจก บอกได้คำเดียวว่า เสียงทะลุลงไปที่บันได้ทางขึ้นทางลงแน่นวล fdgdfdf ความตื่นเต้นมันยิ่งทวีคูนเมื่อได้ยินเสียง ลค คนอื่นเดินผ่านหน้าประตู แต่แทนที่จะหยุด กลับเร่งจังหวะ เสียงเนื้อกระทบกันดัง ตับๆ ตับๆ ตับๆ สลับกับเสียงกระเส่าควรคราง กระแทกจนเขื่อนร้าว เขื่อนแตกน้ำทะลัก นอนหงายหมดแรง สบายตัวกันเลยทีเดียวเชียว

สรุปแล้ว ท่านใดอยากมาชิลๆมานอนเฉยๆนิ่งๆให้น้องจัดเองเล่นเองสยิวเอง จัดเลยครับมันแกว มีดีทั้งรุกและรับ แถมงานบริการเอาใจใส่ดีมากๆ เรียนเชิญครับเรียนเชิญ ;khhg

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พฤษภาคม 2018, 22:31:43 โดย City Hunter »

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2018, 19:17:03 »

ขอบคุณ พี่ City Hunter ด้วยคร่าาา

ที่มาช่วยการันตีงานน้องมันแกวววว

พี่ๆ ท่านไหนสนใจตามการบ้านท่าน ก.ไก่ และท่าน City Hunter

โทรจับจองด่วนคร่า 095-136-6669

pongz pongz pongz pongz

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2018, 13:33:34 »

งานดีๆการันตรีโดยท่าน ก.ไก่ hgjhg

ดำ ตับเป็ด

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2018, 17:29:23 »

eta04 ร้อนแรงมากครับท่าน

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2018, 11:09:24 »

มันแกว มันจริง มันแค่ไหน.....

จับจองเลยคราา 095-136-6669

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2018, 12:26:50 »

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2018, 01:23:25 »

proguitarice@gmail.com

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2018, 15:47:46 »

น้องมันแกวของดีที่ทุกท่านคู่ควร hgjhg dsgjsd hgjhg