-->

โพลล์

เห็นด้วยหรือไม่-จ่ายเงิน 200 แลก การคืนชีพของคนหมดตูด

เห็นด้วย
5 (26.3%)
ไม่เห็นด้วย
14 (73.7%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้สำรวจเกมส์ทายผลบอล-- การฟื้นคืนชีพของคนที่ออกจากเกมส์  (อ่าน 1007 ครั้ง)

mommamman

• บุคคลทั่วไป

พอดีได้ความคิดนี้มาจากสมาชิกนะครับว่า

สำหรับคนที่ออกจากเกมส์ไปก่อนแบบไม่ได้ร่ำลา แล้ว สนใจกลับมาสู่เกมส์อีกครั้ง (คืนชีพได้ 1 ครั้งเท่านั้น)

สามารถทำได้โดยการ จ่ายค่าคืนชีพ 200 บาท แลก กับ 10,000 xseed dollar

เพื่อกลับมาร่วมเล่นเกมส์ใหม่ แต่จะทำอย่างนี้ได้ก่อนหมดการทายผล 3 นัดสุดท้ายเท่านั้น

ผมก็เลยทำสำรวจกับคนร่วมเล่นเกมส์ทุกท่านก่อน หากความเห็นไม่ผ่านก็คงใช้กติกาเดิม

สำหรับ ค่าคืนชีพ ที่ได้ ก่ะ เอาไว้ว่าจะเอาไปเพิ่มให้กับรางวัลต่างๆ นะครับ

virgin_killer

ผมจ่าย200ก่อนแข่ง แล้วผมจะได้มี 20,000 XSD ได้ป่าวครับ?
ผมจะได้ทุ่มคู่เบอร์มิ่งแฮมวันอาทิตย์นี้เลย..
ร๊วย!!!

mommamman

ผมจ่าย200ก่อนแข่ง แล้วผมจะได้มี 20,000 XSD ได้ป่าวครับ?
ผมจะได้ทุ่มคู่เบอร์มิ่งแฮมวันอาทิตย์นี้เลย..
ร๊วย!!!

แกต้องหมดตูดก่อนเน้อ ถึงจะอนุมัติ ให้ซื้อ

golfmanu00

ผมไม่เห็นด้วย 1 เสียงครับ  ไม่ใช่อะไรหรอกครับเกมนี้เราเล่นกันหนุกๆแล้วอีกอย่างมันเหมือนเอาเงินซื้อความสนุก มันก็ไม่หนุกแล้วครับ
หมดแล้วหมดเลยดีกว่าครับ  อาทิดแรกผมแทง แมนยู หมดหน้าตักเหมือนเดิมครับ yhb

mommamman

คงสำรวจ ก่อนบอลแข่งคู่แรกนะครับ

สมาชิกส่วนใหญ่เห็นว่าไง คงต้องเอา เสียงส่วนมากครับผม

อีโต้

เห้นด้วยครับ ... เงินซื้อความสนุกไม่ได้ เขิน

manspringer

หมดแล้ว หมดเลย  นั่งดูชาวบ้านอย่างเดียว

ZOIDS

หมดแล้วหมดเลย ดีกว่านะครับ

จะได้วางแผนให้ดีก่อนจิ้ม  ijn

sleepypop

l,l,

ทีเดียวหนุกกว่านะ

labk1200

ปล่อยกู้XSDคร้าบ ร้อยละ20 ต่อวัน mnb

mormor1973

ร๊วย!!!

จ่ายมาหกร้อยเลยป่ะ
จะได้มีเล่นต่อไปเริ่อย ๆ เห็น ล่องจุ๊นทุกทีอ่ะ ปีก่อนอ่ะ mnb mnb

marathoner9

คืนชีพ 1 ครั้งก้อ โอนะครับ จะได้รางวัลเพิ่มด้วย jhg

zero_1

ให้วางแผนให้ดี ดีกว่าคับ  jhg

ZOIDS

ปล่อยกู้XSDคร้าบ ร้อยละ20 ต่อวัน mnb
เลยเกิด ธุรกิจใหม่  ijn

9669

หมดแล้วหมดเลยน่าจะดี

จะได้รู้จักเก็บรู้จักใช้

gsdgdgs

sitdee

เสียงส่วนใหย่ละกาน  คิดกดจิ้ม

hippo1421

โอกาสของคนเราน่ะ มีครั้งเดียวครับไม่ว่าจะทำอะไรก็ตาม เราควรจะคิดก่อนที่จะตัดสินใจซิครับ ผมว่าครั้งเดียวก็พอแล้วล่ะ

pulohid

เอาลายแทง+ปลากรอบมาแลก