-->

ผู้เขียน หัวข้อ: >>> The Red War ศึกแดงเดือด ศึกแห่งศักดิ์ศรี<<< ปิดรับลงชื่อ 20 ตค นี้ นะ  (อ่าน 24898 ครั้ง)

mrskyeyes44

• บุคคลทั่วไป

uy65tf งงคร๊าบ เก้าอี้อารายเหรอ ที่ไม่อยากนั่งกานอ่ะ.... เด็กใหม่งงอ่ะ  ก้าวอี้ปริศนา นั่งแล้วจะเป็นไงน๊อ...... 9ijn

mommamman

uy65tf งงคร๊าบ เก้าอี้อารายเหรอ ที่ไม่อยากนั่งกานอ่ะ.... เด็กใหม่งงอ่ะ  ก้าวอี้ปริศนา นั่งแล้วจะเป็นไงน๊อ...... 9ijn

นี่้ไงน้อง

พอนั่งลงไป จะเป็น แบบนี้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ตุลาคม 2009, 13:15:53 โดย ป๋ามอม »

akiko

เก้าอี้นี้สงวนให้ bombata คนเดียวค่ะ อิอิ    mnb

labk1200

เก้าอี้ยอดมนุยษ์ mnb mnb mnb

oman

ใกล้ถึงเวลาของความมันแล้ว kick kick  แดงเดือด  55555555555555555555555 kjhgf

9669

ไปกันเยอะ

ร้านแตกแน่วุ้ย

:-X

Sylar

อีก1อาทิตย์เอง

mrskyeyes44

icez งานเข้าชาวหงษ์ง่า...ขาดเจิ๊ด...กะเรส...ไป ... หงษ์ดูไม่เป็นหงษ์เลย... กลัวอ่ะ.... ;lkjn

madozi

;khhg

ยังทันมั้ยคับ  oijuhgfd

ถ้าทันขอสาวกผีไปบุก รังหงส์ ด้วยคนนะคับ (เผื่อได้รางวัลไม่ไปเอาเดี๋ยวอด อิอิ)

ไปกับเพื่อนอีก1คน เพื่อนไปเป็นกองแช่งนะคับ

pongz

dannyfd

ลงชื่อ 2 ที่ครับ  แดนนี่ กับ เพื่อน    ทีม ผีซุ่มครับ rgb

mommamman

ลงชื่อ 2 ที่ครับ  แดนนี่ กับ เพื่อน    ทีม ผีซุ่มครับ rgb

ให้โอกาส ถึง 9.00 ของวันพรุ่งนี้นะครับ

manspringer

ทำใมเที่ยวนี้ผีซุ่มมากันเยอะเนี่ย หงส์หื่นไปไหนหมด

sodax

ถึงจะแพ้ทีมอื่นผมไม่ว่า แต่อย่าแพ้ผีก็แล้วกัน  ijhgvf  kick

hippo1421

ติดงานคร้าบ แต่จะตามไปแน่นอน

nickam

ป๋าคับ....จัดให้ผม 1 ที่คับ...พอดีเพิ่งลางานจากหัวหน้าได้..ขอเป็นที่นั่งฝั่งหงส์ล่ะกัน..แม้ไม่ใช่เด็กหงส์แต่ไม่เชียร์ผีแดงแน่นอน..
อีกอย่างอยากเห็นหน้าค่าตาสมาชิกในเว็บเรามั่ง...นี่เป็นกิจกรรมแรกที่ผมเข้าร่วม...งานนี้ confirm ไปแน่นอน..รบกวนด้วยคับ..
 ;kljj ;kljj

marathoner9

เพิ่ม 1 ที่ ครับ สำหรับ เพื่อน marathoner9 ....

happy man ครับ หงษแดงเหมือนกัน  ijn

mommamman

ปิดรับแล้วครับ

mommamman

18.30-20.00 ลงทะเบียน ชำระเงิน ช 200 ญ 100 (กรุณาเตรียมเงินให้พร้อม แบงค์ 500-1000 ไม่ทอน นะครับ อิิอิอิ)
                   รับบัตรทายผล ชนะ เสมอ แพ้ เพื่อจับรางวัล หลังบอล จบ

20.00-20.45 ร่วมกันชม ฟุตบอล คุ๋หยุดดลก

20.45-21.00 แจกรางวัลสำหรับเกมส์ ทายผล บอล

21.00-21.45 ร่วมชมฟุตบอล ครึ่งเวลาหลัง

21.45 จับรางวัล คนที่ทายผล บอล ถูก

22.00 ปิดงาน เดินทางกลับ หรือ ไป ต่อ ก็แล้ว แต่ คร้าบ

อีโต้

23.00  ไปสถานทูต ยิงประตูให้หายเซ็ง ....

mommamman

เจอกันที่ งาน นะครับ

dvd6699

23.00  ไปสถานทูต ยิงประตูให้หายเซ็ง ....

ทำเป็นพูดดี ตะเอง ไม่ได้ไป  ijn ijn

GOWA

GOWA เป็นผีซุ่มด้วยคน

AZURA3232

เด๋ว จะเลี้ยว ไปส่อง  ก่อน ย่อง ไปกินกะเพรา รุ่งฟ้า  mnb kjhg

paholkarn

รุ่งฟ้า ดีกั่ว เขิน

dvd6699

เซงโว๊ยยยยยยยย

โดนแบน ไม่ให้ออกบ้าน ยึดกุญแจรถอีกต่างหาก

จะแอบออกไปก็กลัวมีเรื่อง........

หงุดหงิด สุดๆ  jbv jbv jbv

manspringer

เซงโว๊ยยยยยยยย

โดนแบน ไม่ให้ออกบ้าน ยึดกุญแจรถอีกต่างหาก

จะแอบออกไปก็กลัวมีเรื่อง........

หงุดหงิด สุดๆ  jbv jbv jbv

ลงชื่อแล้วไม่มา นี่โดนแบนใช่ปะป๋ามอมแพน