-->

ผู้เขียน หัวข้อ: >>> ขอเชิญ ร่วมงานมอบรางวัล ทายผลบอล ครั้งที่ 5 - ย้ายวันจัดเป็น อา 31 มกราคม  (อ่าน 8163 ครั้ง)

roonaldo

• บุคคลทั่วไป

ผมมีกระเป๋าคอม 1 ใบครับ แถมๆๆๆของบริษัท
แล้วก้อถุงยาง 10อัน

และก้อไข่สั่นใช้แล้วเอาไหม  hssd hssd

labk1200

ไปด้วย จะไปเอาหม้อหุงข้าว uiuo

asus16x

ไปคับ อยู่ได้ถึง 3ทุ่มเด้อ... ss

sitdee

ttu ยินดีกับคนได้รางวัลด้วยคับ  dsgjsd

mommamman

ประกาศ เรื่อง ขอเพิ่มราคา เข้าร่วมงาน ทายผลบอล

เนื่องด้วยได้ไปทำการติดต่อร้าน (ท่านปรินซ์์เป็นธุระในการติดต่อให้)

ได้รับการนำเสนอ เมนู อาหาร + กับแกล้ม และ อื่นๆ อย่างน่าสนใจครับ กินเต็มที่เลย

จึงขอ เก็บ ค่าร่วมงานเพิ่ม ดังนี้

ช 200 บาท 
ญ 100 บาท

(กลัว ไม่พอจ่ายนะครับ) หุหุหุ

หวังว่าทุกท่านคงยินดี

ส่วนรายรับ รายจ่าย จะนำมา แจ้งให้ทราบอีกครั้ง หลังจากงานจบ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มกราคม 2010, 10:32:16 โดย ป๋ามอม »

sonor

9669

mormor1973

batman

ชาย 200
หญิง 100
แล้วถ้าเอาทอมไปด้วยอ่ะ 150 ป่าว fdgdfdf

mormor1973

ชาย 200
หญิง 100
แล้วถ้าเอาทอมไปด้วยอ่ะ 150 ป่าว fdgdfdf

ประธานผีคบทอมง่ะ kjhg

manspringer

มีรถรับส่งป่าว ค่าแท็กซี่แพงกว่าบัตรเข้างานอีก

mommamman

ได้ข้อมูล อาหารมาแล้วนะครับ รับรองกินกันจุใจ แน่นอน

อาหารอร่อยครับร้านนี้

เราจะยึดชั้นสองของร้านเลย มีคาราโอเกะ ให้ร้องด้วย ครับ

dvd6699

ผมเดินทางกลับเมืองกาญจ วันอาทิตย์ ไม่แน่ใจว่าจะกลับไปทันหรือเปล่าถ้ากลับทันจะไปร่วมงานครับ

j007

ผมเดินทางกลับเมืองกาญจ วันอาทิตย์ ไม่แน่ใจว่าจะกลับไปทันหรือเปล่าถ้ากลับทันจะไปร่วมงานครับ

งานนี้ถ้าทั่นประธานมาจะได้สังสรรค์ ชมรมคนรักหอย สักที

ทุกทีเจอแต่พี่หมีอ่ะ
 zad

batman

กลับมาไม่ทันขอให้ ....เสี่อม dsgjsd

dvd6699

กลับมาไม่ทันขอให้ ....เสี่อม dsgjsd

งั้นประธานผีมาด้วยนะ จะเล่าเรื่องนั้นให้ฟัง อิ อิ  เขิน

ZOIDS

ผมยังไม่ได้กลับไทย

ฝากท่านประธานหอยไปลุยงานด้วยนะคร้าบ  เขิน

j007

ป๋าครับ ผมเช๊คแล้ว ผีเจอปืนตอน 5 ทุ่มครับ ฉะนั้นจะเลิกประมาณ ตี1 แล้วงานมอบรางวัลจัดยาวถึงจนบอลคู่นี้จบหรือเปล่าครับ

kick

manspringer

คงจะมอบรางวัลกันก่อน  สังสรรค์ เฮฮา  บอลเป็นของแถมเอาไว้ทับถม

9669

วันนั้นอาจจะเมา

เขิน

mommamman

มอบรางวัลกันก่อนนะครับ ดูบอล คงแล้วแต่สมาชิก ครับผม

มากันเยอะๆ นะครับ

mommamman

ss หายไปไหนกันหมดเนี่ย  piuyty

acer2518

09876....โอเค..เคลียร์ตารางแล้ว..ไปแน่นอนครับงานนี้..(อาจงงเส้นทางเดี๋ยวโทรหามดนะ)..เจอกันแน่ครับพี่น้อง..... ;kljj

pokemon77

ไปด้วยคับ แต่ยังไม่คอนเฟิม.......จะพยายามเคลียร์งานให้ไวนะคร๊าฟฟฟ  khjhgg

mommamman

ไปด้วยคับ แต่ยังไม่คอนเฟิม.......จะพยายามเคลียร์งานให้ไวนะคร๊าฟฟฟ  khjhgg

มาให้ได้นะครับ

สำลี สีดำ

สำหรับ ท่านที่จะมอบรางวัล กรุณา เตรียม รางวัล มาให้พร้อมด้วยนะครับ

1.ป๋ามอม + 1
2.พี่หมี
3.TKR 1
4.TKR 2
5.TKR 3
6.roonaldo + cd
7.madozi
8.chefbb + ของรางวัล
9.don
10.ยาหยี
11.มีมี่
12.mama22
13.ole99
14.akiko
15.albatros
16.9669 + 1
17.kitkapu5
18.p_nuin
19.labk1200
20.asus16x
21.mormor1973 และทีมปืนใหญ่ ยังไม่สรุป

ก็ไม่เห็นมีชื่อของสำลีเลยนี้นา  งั้นสำลีก็ไม่ให้ดีก่า  แต่ไปเอารางวัลอย่างเดียว  เหอๆๆ...

สำลี สีดำ

ไม่มาแล้ว คงไม่ได้ไปดูหนังกับสำลีอะเด่ dvd ........

roonaldo

ถุงยางขอเหลือ ห้าห่อ ครับ แต่มีกระเป๋าแจกแทนอีกห้ารางวัลครับบ

mommamman

27 คนแย้ว ใครไม่ลงชื่อ ลงชื่อด้วยนะ จะได้เตรียม อาหาร ได้ ครบ ตามจำนวน คน ครับ

mommamman

มีทั้งรางวัลที่ได้ตามอันดับ และ รางวัลจับฉลากแจกในงานนะครับ

ใครพลาด อด

รางวัล DVD ของแท้ จาก Japan อิกึ อิกึ จับฉลากแจกในงานเน้อ

asset

uilo เสียดายมักๆๆๆ ติดลูกค้าที่แอร์พอร์ต ยังไงก็ขอให้สนุกนะครับ งานหน้าไม่พลาดแน่ แก็งค์อุลตร้าอาละวาด  gsdgdgs

prince

ghfg ป๋าตกลงลืมคนเตรียมงานแล้วเหร่อ ghfg

dvd6699

ไม่มาแล้ว คงไม่ได้ไปดูหนังกับสำลีอะเด่ dvd ........

ถ้ามาถึงจะรีบไปหาทันที  เขิน

mommamman

ghfg ป๋าตกลงลืมคนเตรียมงานแล้วเหร่อ ghfg

อิอิ ตามกติกา ต้องมาลงชื่อด้วยนะท่าน  ขอบคุณเน้อที่เป็นธุระ ติดต่อร้านให้ ครับ

acer2518

09876...ไปแน่..นับด้วย...(สองคน)

manspringer

ลงชื่อไว้ก่อน  หากไม่ได้ไปยินดีจ่าย 200

zero_1

อยากไปเหมือนกันคับ แต่ไม่รู้จะติดไรป่าวน่ะคับ วันอาทิตย์

labk1200

9669

เพิ่มผู้ติดตามอีก 1 คน คัฟฟฟฟฟ

fsdg

albatross

mormor1973

เจอกันครับ  เจอกันคืนนี้ เดด

acer2518

09876..เจอกันแน่นอนครับวันนี้...ไม่ได้ปรากฏตัวในงานเวปมาปีกว่าแล้วนะเนี้ยย..โอ้ นานจัง..คิดถึงๆทุกคน...
ปล. เจ้าถิ่นห้ามกั๊กเด็กนะ...ให้โอกาศแขกบ้านแขกเมืองด้วยยย..ฮาๆๆ   pongz

mommamman

เจอกันเย็นนี้เน้อทุกท่าน

pokemon77

จะรีบเคลียร์งานแล้วตามไป....ก๊าปปปปป  nears

arsenal_fc

แจกรางวัลเร็วจาง ไปแข่งบอลที่ วอคอ คงไม่ทัน 2 ทุ่มแน่เลย

ไปเรทๆ หน่อยนะคับ  zad

batman

ลงทะเบียเข้างานทุ่ม บอลเตะ ห้าทุ่ม เมากันพอดี /jhtdc

CAM

ไปด้วยคับ 1 ที่ ไปลงทะเบียนที่หน้างานได้เลยใช่ป่าวคับ  zad zad 

j007

ไปด้วยคับ 1 ที่ ไปลงทะเบียนที่หน้างานได้เลยใช่ป่าวคับ  zad zad 

แก๊งลำพูน บุ๊คไป 3 ที่ครับ มีผม ทั่นCAM และก็ประธานแก๊งครับ....confirm ครับ ป๋า
 .,mn

mommamman

ตามไปลงทะเบียนหน้างานได้เลย ครับผม

mormor1973

แจกรางวัลเร็วจาง ไปแข่งบอลที่ วอคอ คงไม่ทัน 2 ทุ่มแน่เลย

ไปเรทๆ หน่อยนะคับ  zad

เดี๋ยวจะรับไว้ให้นะ