-->

ผู้เขียน หัวข้อ: >>> ตั้งลีคแล้ว เริ่มนับตั้งแต่นัดที่ 3 (รางวัลบัตรสถานฑูต) <<<  (อ่าน 4932 ครั้ง)

manspringer

• บุคคลทั่วไป

แล้วนักเตะจาก แมนฯ ยูฯ กะ ฟูแล่ม ที่ไม่มีโปรแกรมเตะ เค้าเอามารวมรึป่าวครับ หรือต้องเปลี่ยนออกก่อน

แล้ว ..... เค้าเปลี่ยนตัวกันยังไงอะ  fdgdf  หุหุหุหุ อายจัง  piuyty zad

ช่ายๆ   น่าจะต้องเปลี่ยนออกก่อนนะ

CastlevaniaX

เดี่ยวต่อไปตาผมละ

;kljj

manspringer

เดี่ยวต่อไปตาผมละ

;kljj

หมายความว่าไงฟร่ะ

Sylar

สรุปว่ามีตามนี้นะครับ 17ทีม เริ่มนับแล้ว รอป๋ามาคอนเฟิร์มด้วยว่าปิดรับรึยังครับ ปล.Cool กะCool FCนี่คนละคนกันใช่มะครับ เข้ามาบอกกันด้วยเน้อ

MomMamMan    montri ngaodat
PhoenixCMX      Shiva methapiwat
BATMAN UTD    suchat puk
Joker United      Natthapon Jaikompang
2mor1973         Chana Thatakhun
cmman soccer    chockchai boonmalai
Chiangmai FC      suseree suka
Cool                  Mahatepha Charernthama
lim6049            sittisak apichaijaroenkul
TotalScore        apirak e
Don_Huan         Lee JK
My Livepool       Bhoprak Dejnurak
Yupparaj FC       narong nupap
FC_NarZZeZus    nook liverpool
Pass07 United     Pasit Sangkham
bobo Utd           bobo mambo
CoolFC              Kongkait Kraugkri

Cool

ต้องขอโทษด้วยนะครับ พอดีวันก่อนนู้นจัดทีมและคอนเฟิมไปแล้ว มีตัวแมนยูเต็มลิมิท แล้วก็มีบางตัวที่เจ็บอีก
เลยไม่มีตัวเปลี่ยนในบางตำแหน่ง ผมก็เลยสร้างทีมใหม่เข้าไปแทนครับ ตอนนี้เอาอันเดิมออกละครับ

ขอบคุณครับ

Sylar

จะเอาอันไหนไว้ครับ รู้สึกว่าจะยังอยู่ทั้ง2ทีมเลยอ่ะ

ต้องขอโทษด้วยนะครับ พอดีวันก่อนนู้นจัดทีมและคอนเฟิมไปแล้ว มีตัวแมนยูเต็มลิมิท แล้วก็มีบางตัวที่เจ็บอีก
เลยไม่มีตัวเปลี่ยนในบางตำแหน่ง ผมก็เลยสร้างทีมใหม่เข้าไปแทนครับ ตอนนี้เอาอันเดิมออกละครับ

ขอบคุณครับ

dvd6699

ผมสมัครแล้วเลือกผู้เล่นแล้วไปต่อไม่เป็นอ่ะ ทำไงต่อดีครับ  uiu

Sylar

ผมสมัครแล้วเลือกผู้เล่นแล้วไปต่อไม่เป็นอ่ะ ทำไงต่อดีครับ  uiu
เค้าเริ่มนับคะแนนกันแย้วอ่ะครับ แต่น่าจะทันนะครับ เพราะวันนี้มีเตะอีกวัน ยังไงถ้าออนอยู่เข้าไปแชทรูมจิครับ ไม่เข้าใจตรงไหนจะได้ถามกัน

don

uiu Don_Huan         Lee JK     ไม่ใช่ผมนะ   คนนี้ต่างหาก อิอิ  ถ้าไม่มีอะไรผิดผลาด

kjhg kjhg

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 กันยายน 2008, 23:14:32 โดย don »

Cool

เอา CoolFC ไว้ครับท่าน

LeeJK

uiu Don_Huan         Lee JK     ไม่ใช่ผมนะ   คนนี้ต่างหาก อิอิ  ถ้าไม่มีอะไรผิดผลาด

kjhg kjhg

เฮ้ย ท่านดอน เอารูปผมมาลงทำไม
ช่วยลบออกหน่อยดิ เซ็นเซอร์หน้าก้ได้
ไม่งั้นก้เอาบัตรอาบน้ำมา1ใบซะดีๆ  uiu uiu uiu
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 กันยายน 2008, 23:14:47 โดย don »

tos77

เข้าไปเล่นตอนนี้จะทันมั้ยครับ fdgdfdf

cmman573

ห้าๆๆๆ ขอบคุณท่านดอน ที่เข้ามาเฉลยแถมมีน้ำใจแถมปรากรอบเพื่อการยืนยันอีกต่างหาก  kjhg

jukkuuuu

ss สมัครเรียบร้อย

เสาร์หน้าเจอกันทั่นทั้งหลาย   kjhg

ว่าแต่ว่ามันคิดคะแนนยังไงอ่ะ  fdgdf ภาษาปะกิดม่ายแข็งแรง

ไม่อยากโชว์พาวเวอร์นะ  l.jkljh

ขอฝากตัว Jukkuuu_Team แห่ง Jukkuuuu ChiangMai ไว้ในอ้อมใจของมิตรรักแฟนเพลงด้วยนะครับ  ;khhg

ผมเองครับ Jukkuuuu ไปล่ะอิอิ .,mn

9669

เล่นด้วยคนครับ
สมัครไปแล้ว
ชื่อทีม 9669 ครับ

yahoo594

แจม ด้วยคน ครับ
สมาชิกใหม่ แต่เล่น fantasy มา นาน แล้ววววววว  kick

pagne2204

มาแจมตอนนี้ทันไหมเนี่ย

l,l, l,l, l,l,