-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เว็บแผนที่เชียงใหม่ครับ เข้าท่าดี คราวนี้คงไม่หลง  (อ่าน 30215 ครั้ง)

test

• บุคคลทั่วไป

ไปเจอโดยบังเอิญครับ ไม่รู้มีใครโพสหรือยัง

เว็บแผนที่เสมือนจิง หมุนซ้ายหมุนขวา ดูหน้าร้านได้สบายเลย  หวังว่ามีประโยช์น่ะครับ

ความนี้ไม่หลงร้านแน่นอน
ลองเล่นกันดุน่ะครับ

www.mapjack.com

j007

เยี่ยมเลยครับ
 hjgh

rerose

เจ๋งไปเลย  hgjhg

pass07

เยี่ยม ครับ ท่าน

007

:( สุดยอดจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ dsgtk

ShinobI

ขอบคุณเจ้าของกระทู้มากเลยครับที่เอามาแบ่งปัน ชื่อเว็บก็จำง่ายด้วย mapjack.com

เป็นการนำเทคโนโลยีมาใช้ให้เป็นประโยชน์ดีครับ อีกหน่อยไม่ต้องกางแผนที่กันละ สามารถเห็นเป็นสามมิติเลย แต่เสียดายเนอะ เค้าทำไม่ถึงสถานทูต  uilo

แต่มาคิดอีกที...ถ้ามันถ่ายผ่านสถานทูต แล้วเห็นรถเราจอดอยู่ล่ะ จ๊ากกกกกกกกกกก  kjhg

test

อีกหน่อยถึงแน่ครับ ดูเหมือนเขากะลังขยายการทำ ช่วงเดือนก่อน ได้แค่ถนนหลักเอง แถวคูเมืองเอง มาดูอีกที  แถวถนนห้วยแก้ว ได้เกือบทุกซอยเลย

คนทำขยันมากจิงๆ  ขอบคุณที่เห็นมันเป็นประโยชน์

ไม่เห็นรถท่าน แถว สถานทูต แต่อาจเห็นตัวเป็นๆ กะลังเดินเข้า หละก็ อิอิ

sonor

สุดยอดครับ hgjhg hgjhg

ShinobI

รู้สึกว่าเจ้าของ ชื่อคุณ Jack กำลังเพิ่มเส้นทางอยู่นะครับ

mormor1973

มีแต่ถนนกะวัด ไม่มีตอนกลางคืนด้วย
ซายูริ อัมรินทร์ ก็ไม่มี

cmman573

ขอบคุณมากมายก่ายกอง จาได้หาลู่ทางหนีโจทย์ หึๆๆ

Esnaider

โอว

ขอบคุณมากเลยครับ

สุดยอด

pathppp

เหมาะแท้ๆ  ขอบคุณค้าบ

wissly

เยี่ยมครับ  hgjhg

narinman

:( แหล่มเลย

cooltea79

หุ หุ เดี๋ยวไปลองเล่น ขอบคุณ ท่าน  test มากครับ

ป.ล. test O_o ชื่อคนหรอเนี่ย อุ อุ

pulohid

ขอบคุณครับ หนุกดี ewyewy

ahcomputer

ลองใช้ดูแล้ว สะดวกดีจิง ไว้จะแนะนำให้เพื่อนๆ รู้จักเยอะๆ คับ

tikizawa

สุด ยอด ครับ ท่าน  hjgh

woody34

ขอบคุณสำหรับสิ่งดีดีที่แบ่งปัน  จะลองใช้ดูครับผม
 นรี

farnzy

สุดยอด ijn ijn

shinpe uhah

เยี่ยมมากครับ ขอบคุณครับ ijn ijn ijn ijn

phumjai

ยอมรับฝีมือคนทำเลยครับ  890

pee

pongz ความพยายามสูงจริงๆ

wolfon75

:-[   hjgh hjgh        ขอบคุณคับ ลุย โลด

MP-532

ขอบคุณครับ   แต่ถ้าเป็นไปได้ ผมขอเว็ปที่มีสาว SL ด้วยครับจะสุดยอดบะก้วยเต๊ด เลยพี่

chu

ได้ประโยชน์  ขอบคุณครับ

vision

ขอบคุณครับ

fibonacci

เข้าท่าดีครับ ขอบคุณครับ yhb

kontian

fds สุดยอดมาก

armimaru

สุโค่ยยยยยยยยยยยยยยยย นรี นรี นรี

wolfon75

hjgh เขา ทำจิง ;kljj    จิงด้วยแฮะ   ใจนื

deathgod

ขอบคุณครับภาพชัดเจนเลย ...!!!

otkungfu

เยี่ยมไปเลยครับ

Gigabig

pongz เจ๋งครับ เอาไว้แก้เซ็งตอนทำงาน

KONKORAT

Re: เว็บแผนที่เชียงใหม่ครับ เข้าท่าดี ครา$
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2009, 21:44:26 »

hgjhg แหล่มมมม ผมชอบเล่นแผนที่พอดีเลย...

ยิ่งลองใช้แระยิ่งเจ๋ง อยากหยิบกล้องไปเดินถ่ายรูปถนนในเมืองบัดเดี๋ยวนี้เลย  อยากทำแผนที่แบบนี้เป็นมั่งจัง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ตุลาคม 2009, 22:02:06 โดย KONKORAT »

kainguang

8) ไม่หลงทางแล้วครับท่าน แต่ไม่ได้รับประกันการ "หล่น" เด้อ  uhgv

wolfon75

890 อะ  เคยดูแล้ว  เป็นรูปถ่าย งะ....พยายามหา ดูละ...เคยเจอ กระบี่ แต่กดไปๆมาๆ ก็เชียงใหม่ได้  -  แต่ไม่ ค่อยทั้วงะ

DectraO

แหล่มครับ เอาไว้อธิบายทางให้คนต่างถิ่นใช้ได้เลยทีเดียว

kingthon

ขอบคุณครับ ดีมากครับสำหรับคนเพิ่งย้ายมาอยู่เมืองเหนืออย่างผม

tor_fe

;kljjเยี่ยมมากคับ  รับรองไม่มีหลงแน่ๆๆ

deztiny

ทำดีครับ เยี่ยมจริงๆ ;kljj

Hymn1919

เป็นกำลังใจให้ครับ ทำเผื่อสังคม ต้อง ;kljj ให้ครับ

popcorn4202

สุดยอดมากๆ ครับ

lunaG

เคยคิดจะทำกับเพื่อนเหมือนกันครับ แนวนี้แหล่ะ

แต่โปรเจคล่มไปซะก่อน ต้นทุนสูงมาก ยังหาจุดเอากำไรคืนจนคุ้มทุนไม่ได้

ขอบคุณสำหรับเว็บดีๆ  ครับ

justdoit

ทุ่มเทเพื่อส่วนรวมดีมาก เยี่ยมครับ

khaihin

ขอบคุงค้าบ

nusorn

นรี เยี่ยมมากครับ

preaw_38

ผมหลงประจำเลย เชียงใหม่เนี่ย  l,l,

Hymn1919

เยี่ยม ครับ  ช่วยกัน up ด้วยนะครับ นรี