-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอ เทคนิค ใจกล้าหน้า ด้าน หน่อย ครับ เจอ สาวทีไร ใจ ฝ่อ ทุกทีซิ น่า ยืน เลง จนร้  (อ่าน 3044 ครั้ง)

frompain

• บุคคลทั่วไป

ขอ เทคนิค ใจกล้าหน้า ด้าน หน่อย ครับ เจอ สาวทีไร ใจ ฝ่อ ทุกทีซิ น่า ยืน เลง จนร้านปิดก้อยังไม่กล้าเข้าไปชน แก้ว เห้อ ชีวิต

Makettingmanager

ต้องหัดใจกล้าครับ เทคนิคง่ายๆลองสักครั้งแล้วมันจะชินเองโดยอัตโนมัต กล้า ได้ อาย อด สะกดไว้ครับ .,mn

DujDao

ก็คิดซะสิครับว่า ถ้าไม่เริ่มทำแล้วจะได้ไหม? ถ้าทำใจว่าทนสภาพนี้ต่อไปได้ก็โอคับ แต่ถ้าคิดว่าอยากได้อะไรใหม่ๆให้ชีวิตก็ควรเริ่มทำอะไรใหม่ๆได้ละครับ 09876

chocho47

ghjkแค่เห็นก็สั่นละ.....สั่นสู้นะ

MR.GOLF

จะจีบทำไมให้เสียเวลา หาซื้อเอาดีกว่าง่ายดี

SPYDOG

jrockmania

ยิ้มไว้ก่อนละกันนะ  หันไปมองบ่อยๆ

ถ้าเค้าพอจะสนใจเราบ้าง ก็พยักหน้า ยกแก้ว อะไรก็ว่ากันไป

แต่กรณีที่เค้าไม่สนใจเราเลย ผมเองก็ไม่บุกนะครับ    ไม่เทพขนาดนั้น
 เขิน เขิน

Gimhorseng

ผมเองเป็นคนนึงที่ไม่กล้าเหมือนกันครับ ไม่มั่นใจในตัวเองด้วย ทั้งหน้าตา หุ่น และ น้องชาย  piuyty

ผมว่าไม่มียาใดๆ วิธีใดๆ ดีไปกว่า "การบุก" อีกแล้วล่ะครับ

รู้จักรบ ก็กล้าที่จะไปสนามรบ

จริงๆ นะ เออว์ !  hgjhg

BgatoonJ

ง่ายๆๆครับปั๊มก่อนสัก3-4แก้ว พอมึนๆๆมันกล้าเอง

TORBB

จัดไปครับพวกท่านเทพทั้งหลาย จะดำเนินรอยตามและวิธครับผม  mbvc
รักเว็บนี้ที่สุดเลยครับ

frompain

ลองมาแล้วครับ ได้อ่านแล้ว มีกำลังใจขึ้น วันนั้ลองที่ มั้งกี้ เลย ครับ มองๆ จน เขารู้ตัวแล้วก็ยิ้มๆ เหมือนที่ท่านๆบอก ได้ผลแหะ  ;kljj  อิอิอิ แล้วไปคุยกับเขาในใจก็นึก กลัวๆ ว่าจะออกเป็นยังไง แต่คราวนี้แหะ เขาคุยดีกับเรา แล้วเราก็แลกเบอร์ แล้วจะมาส่งการบ้าน ให้อีกทีน่ะครับ ว่าจะไปยังไง ต่อ      fsdg gsdgdgs

sir_ken

ลุยครั้งแรกผ่าน ครั้งที่สองก็ตามมาแล้วครับ อย่าไปกลัว

zaq zaq

อย่าไปหวัง ไปแบบไม่มีหวังอ่ะ สร้างมิตรภาพไปเรื่อย khjhgg

vasabio0o

ชอบก็ลุยเลยครับอย่าให้สมองคิดมากเกินไป มันจะทำให้ไม่กล้าครับ

mix987

uiuo คิดง่ายๆ ครับ ท่องไว้ ด้านได้...อายอด kjhg