-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ฤกษ์ออกรถฉบับย่อ  (อ่าน 926 ครั้ง)

bbgatoonjj

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
ฤกษ์ออกรถฉบับย่อ
« เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 09:17:03 »

เลือกวันจันทร์กับวันศุกร์ครับ แค่นั้นพอจะวันที่เท่าไหร่ก็พอถูไถได้หมดครับขอแค่เป็ฯจันทร์หรือศุกร์ก็พอ

bbgatoonjj

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
Re: ฤกษ์ออกรถฉบับย่อ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 กันยายน 2013, 09:56:22 »

ท่านสามารถหาวันออกรถได้ แบบดีเลยด้วยการดูว่าจันทร์หรือศุกร์ไหนเป็นวันดีตามปฏิทินก็ออกรถได้นะครับ ส่วนเวลาพร้อมกับพระอาทิตย์ขึ้นได้จะดีมากครับ นัดเซลล์ได้นะครับ