ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องฟรุ๊ตตี้ โดยพี่เอก  (อ่าน 3531 ครั้ง)

p_eak

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้านน้องฟรุ๊ตตี้ โดยพี่เอก
« เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 08:34:29 »

lowwww lowwww lowwww  ไม่ได้หล่อแต่ออกแนวพระเอกจำเลยรัก  ไปทักเจอท่านเทพหลายคนที่มาเมื่อวันพฤหัส ที่ 12 กค. หลายท่าน  ถามไปถามมาบอกว่าเป็นแฟนคลับเวปนี้เหมือนกัน  kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg

การไปของผมตามที่นัดหมายน้องฟรุ๊ตตี้ไว้ ประมาณ 4 โมงครึ่ง  วันนี้เป็นวันที่ผมคงขึ้นสวรรค์ชั้น .... พิเศษไปเลย เพราะไม่ได้มีโอกาสพิเศษบ่อยๆ  และเมื่อไปถึงร้าน

พีอาร์ตอนรับอย่างดี ........   จนอายไปเลยว่าผู้หญิงแนะนำน้องผู้หญิง อายครับ เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน  กลัวเป็นคนรู้จัก  ถ้าให้ดีทำอันบัลรูปน้องๆ  แบบไม่รีทัชเห็นหน้าดีกว่า  มาเป็นสิบ พี่เลือกไม่ถูก  eta20 eta20 eta20 eta20 eta20    ไอ้ที่ดูในเว๊ป ไปถึงที่ก็งงๆๆๆ ว่าคนนี้แน่เหรอ.. yellow001 yellow001 yellow001 yellow001

แล้วน้องนางฟ้าฟรุ๊ตตี้ก็เดินลงมา  พร้อมท่านเทพที่กลับสวรรค์ก่อนหน้า 1 ท่าน eta30 eta30 eta30 eta30 eta30  น้องเขาขาวโอโมามากครับ  รอน้องเขา 15 นาทีก่อนขึ้นสวรรค์ชั้น 2ของร้าน อิอิอิอิ 

น้องเป็นกันเอง น่ารักมาก ไม่เรื่องมาก  ใส่ใจรายละเอียดมาก  ดูแลดีทุกอย่าง บรรยายไม่ถูก ไปมาหลายบ้านยังไม่เคยเจอแบบนี้  มือนุ่มๆของน้องทำพี่เอก  ไปสวรรค์ตั้งแต่ครั้งแรก   scary scary scary mbvc mbvc mbvc mbvc  จนครั้งที่สองปลุกไม่ขึ้นอีกเลย   ............   red001 red001 red001 เป็นอันสลบ  คามือน้องนางฟ้าไปอีกแล้วครับ  hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

ถ้าให้คะแนนคงเกิน 100 ล่ะครับ อิอิอิอิ

ปล.พวกเทพที่ไปโปรดสงสารน้องเขาด้วย เพราะน้องเขามีความจำเป็น อย่าทำอะไรที่เกินกว่าการนวด เพราะผมเห็นน้องเขาแล้วสงสารจริงๆ รู้ว่าน้องเขาไม่ค่อยอยากมีปัญหากับใคร  wq wq wq นึกว่าถนอมนางฟ้าให้อยู่กับเทพนานๆนะ

topseries

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
Re: ส่งการบ้านน้องฟรุ๊ตตี้ โดยพี่เอก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 10:08:03 »

pongz  ขอบคุณครับ

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
Re: ส่งการบ้านน้องฟรุ๊ตตี้ โดยพี่เอก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 10:41:07 »

สงสารน้องเช่นกันครับ

น้ำตาคลอทีเดียว

damm

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 10:48:33 »

eta32 eta32 eta32

ท่าน Donado ไปทำไรน้องเค้าละนั่น

ttu ttu ttu

Danado

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 11:29:50 »

eta32 eta32 eta32

ท่าน Donado ไปทำไรน้องเค้าละนั่น

ttu ttu ttu

ไม่ใช่ผมครับท่าน ผมนั่งอยู่ที่เคาท์เตอร์ พอดีอยู่ในเหตุการณ์น่ะ
  piuyty piuyty

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 11:45:05 »

ขอบคุณสำหรับการบ้าน eta08 และเป็นกำลังใจให้น้องฟรุ๊ตตี๊นะครับ
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 13:42:54 »

ใครกันนะช่างใจร้ายกับน้องฟรุตตี้ได้ลงคอ....แบบนี้ต้องเครื่องประหารหัวสุนัข. roister roister

ngpizza

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 14:51:28 »

รู้สึกว่าจะเป็นแขกที่ขึ้นรอบบ่ายโมงครึ่ง สอบถามน้องเขามาครับ

ผมเองครับที่ขึ้นรอบ 3 โมงตรงกับน้องแล้วลงมา 4 โมง เห็นรอยแล้วสงสารน้องเขามากครับ ประมาณ 4-5 รอยเลยครับ
น้องบอกถ้าแม่เห็น ตายแน่ สงสารน้องจังครับ

ขอประนามคนที่ทำครับ ทำอะไรไม่รู้จักยับยั้งชั่งใจครับ

lookpad

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 15:42:07 »

ขอบคุนพี่ๆมากนะค่ะ ที่เห็นใจน้องฟรุ๊ตตี้ ..( ยังไงช่วยสุขภาพกับน้องด้วยนะค่ะ เพราะน้องต้องเรียนด้วย ไหนจะครอบครัวน้องอีกอ่ะค่ะ ) .. ;khhg

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 16:05:41 »

ขอบคุณมาก ๆ เลยค่ะพี่เอกสำหรับการบ้าน แล้วอย่าลืมแวะมาหาน้องบ่อย ๆ นะคะ  ;khhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

G-Dragon

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 16:58:28 »

เป็นกำลังใจให้น้องอีกแรงนะครับ ขอให้หายไวๆ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 23:50:08 »

รู้สึกว่าจะเป็นแขกที่ขึ้นรอบบ่ายโมงครึ่ง สอบถามน้องเขามาครับ

ผมเองครับที่ขึ้นรอบ 3 โมงตรงกับน้องแล้วลงมา 4 โมง เห็นรอยแล้วสงสารน้องเขามากครับ ประมาณ 4-5 รอยเลยครับ
น้องบอกถ้าแม่เห็น ตายแน่ สงสารน้องจังครับ

ขอประนามคนที่ทำครับ ทำอะไรไม่รู้จักยับยั้งชั่งใจครับ

กล้าทำน้องได้ลงคอ ขอเป็นกำลังใจให้น้องหายไวไวนะ
ถึงแม้พี่จะหื่น แต่ก็ยับยั้งชั่งใจได้ ที่ไม่ทำให้น้องเกิดริ้วรอยเลย
มีอย่างเดียวที่น้องต้องจดจำพี่คือ " ระวังเน้อ อ้าย Pol เปิ้นเมินนา"
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

กระเจี๊ยวหวาน!

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2012, 03:51:20 »

โอ้วว ใครกันน๊าา ช่างใจร้าย ใส้ระกำ ทำกับนางฟ้าของพี่ได้เพียงนี้ ซาดิสสส จริงๆเลย แบบนี้วันหลังต้องทำ Black List ไว้แล้วล่ะ ขอเป็นกำลังใจให้น้อง ฟรุ๊ตตี้ ของพี่ด้วยน๊ะจ๊ะ เดี๋ยวไว้มีจังหวะโอกาสดี พี่จะเข้าไปปลอบใจถึงในห้องเลย น๊าา   khjhgg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กรกฎาคม 2012, 04:37:26 โดย กระเจี๊ยวหวาน! »
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

ddt191

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2012, 08:47:32 »

เป็นกำลังใจให้ครับ

Preecha

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2012, 13:13:28 »

น้องน่ารัก ช่างทามน้องได้ลงคอนะ

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 01:28:01 »

โอ้วว ใครกันน๊าา ช่างใจร้าย ใส้ระกำ ทำกับนางฟ้าของพี่ได้เพียงนี้ ซาดิสสส จริงๆเลย แบบนี้วันหลังต้องทำ Black List ไว้แล้วล่ะ ขอเป็นกำลังใจให้น้อง ฟรุ๊ตตี้ ของพี่ด้วยน๊ะจ๊ะ เดี๋ยวไว้มีจังหวะโอกาสดี พี่จะเข้าไปปลอบใจถึงในห้องเลย น๊าา   khjhgg
พี่กระเจี๊ยวหวาน!ไม่มาดูแลน้อง เห็นมั้ย โดนรังแกเลยอ่า..... scary

น้องฟรุ๊ตตี้ฝากบอกว่า รีบ ๆ มาปลอบใจน้องด่วนเลยค่ะ
uilo

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 01:30:19 »

เป็นกำลังใจให้ครับ
น้องฟรุ๊ตตี้ฝากขอบคุณพี่ ddt191 ด้วยนะคะสำหรับกำลังใจ eta08

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 11:25:44 »

ในฐานะลูกค้าเราก็ต้องการได้รับบริการอย่างเต็มที่ แต่ต้องอยู่ในขอบเขตงานครับ ไม่ใช่ว่าจ่ายเงินแล้วจาซื้อได้ทุกอย่าง หรือทำอะไรตามใจตนเองกะน้องได้   น้องๆก็เป็นคนนะครับ มีหัวจิตหัวใจ มีครอบครัวที่รักเช่นกันนะครับ
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 12:15:22 »

ในฐานะลูกค้าเราก็ต้องการได้รับบริการอย่างเต็มที่ แต่ต้องอยู่ในขอบเขตงานครับ ไม่ใช่ว่าจ่ายเงินแล้วจาซื้อได้ทุกอย่าง หรือทำอะไรตามใจตนเองกะน้องได้   น้องๆก็เป็นคนนะครับ มีหัวจิตหัวใจ มีครอบครัวที่รักเช่นกันนะครับ

เห็นด้วย 100% ครับ
ผมก็มิเคยทำเยี่ยงนั้น
 pongz
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

p_eak

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 13:40:53 »

ไม่รู้ว่าน้องฟรุ๊ตตี้  นางฟ้าขวัญใจของพี่ๆเทพทั้งหลาย  หายดีหรือยัง........... ouiy ouiy

ตอนนี้ยังไม่ได้ไปหาน้อง  จึงอยากขอฝากน้องๆในบ้านไว้ในใจเทพทุกท่าน mbvc mbvc

ปล.วันหลังทำอัลบัลรูปแบบไม่รีทัช  วางไว้แถวโซฟาเถอะครับ  มาเป็นโหลดูไม่ทัน เทพแค่ไหนก็อายเป็นนะครับ  ( อาจจะแบ่งเป็นครั้งละ 4 คน 3 รอบก็ได้ ) ljhgf ljhgf

และอยากขอรอยยิ้มจากน้องๆบ้างนะครับ   อย่าจ้องมากๆ   มันทำให้พี่ๆเทพทั้งหลายที่ตั้งใจไปหาน้องรู้สึกแปลกๆ(เหมือนบังคับจิตใจน้องๆ )  จะทำให้พี่เทพทั้งหลายเลือกไม่ถูกแบบพี่วันนั้นไปเลยก็ได้นะครับ   scary scary scary scary

yammy_jub

• ตัวเล็กๆ
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 18:41:55 »

ขอบคุณทุกๆ กำลังใจ ที่พี่ๆ มีให้น้องฟรุ๊ตตี้ นะค่ะ eta08 eta08