ผู้เขียน หัวข้อ: กังวลใจครับ  (อ่าน 1718 ครั้ง)

Tipperman

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
กังวลใจครับ
« เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2012, 16:58:45 »

ผมไม่หล่อ อ้วน กลางๆ น้องจะบริการไหมนิ อยากไปแต่กลัวน้องๆไม่เต็มใจรับอะครับ  uilo

bunchaman2012

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: th
Re: กังวลใจครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2012, 17:05:02 »

ไม่รู้ดิ ผมก็ไม่หล่อนะ แต่ ผมน่ารัก อิอิ  eta30

Danado

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2012, 17:15:08 »

ผมก็ไม่หล่อนะครับท่าน

อ้วนด้วย

แต่มาที่บ้านนี้หลายครั้งมากแล้ว ยังไม่เคยหล่นสักครั้งเลยนะครับ

แค่ขอให้สุภาพ ให้เกียรติน้องๆ ไม่ทำตัวรุ่มร่าม อยู่ในกติกาของการเที่ยว นกป

หรือลองสอบถามPR ได้ครับว่าอยากได้น้องที่ GF เยอะๆให้แนะนำให้หน่อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กรกฎาคม 2012, 17:16:40 โดย Danado »

yammy_jub

• ตัวเล็กๆ
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2012, 18:07:10 »

ผมไม่หล่อ อ้วน กลางๆ น้องจะบริการไหมนิ อยากไปแต่กลัวน้องๆไม่เต็มใจรับอะครับ  uilo

น้องๆ รับได้ค่ะ ขอแค่พี่สุภาพ ไม่รังแกน้องๆ
น้องๆ จัดให้เต็มร้อยเลยค่ะ ^^

Danado

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2012, 18:28:44 »

น้องๆ รับได้ค่ะ ขอแค่พี่สุภาพ ไม่รังแกน้องๆ

เจอคอมเมนท์นั้แล้วรู้สึกผิดเลยเรา wq

yammy_jub

• ตัวเล็กๆ
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2012, 18:41:18 »

เจอคอมเมนท์นั้แล้วรู้สึกผิดเลยเรา wq

รู้สึกผิดอะไรนิ พี่ Danado ไปทำอะไรน้อง...เหรอ อิอิ ttu ttu ttu

Danado

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2012, 18:50:49 »

รู้สึกผิดอะไรนิ พี่ Danado ไปทำอะไรน้อง...เหรอ อิอิ ttu ttu ttu

ปล๊าววววว ไม่มี๊ จริงๆนะ เขินนนนนน เขินนนนนน

แกล้งเล่น นิ้ดเดียวเอง fdgdfdf

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 00:36:03 »

ยินดีต้อนรับเสมอค่ะพี่ Tipperman จะอ้วน ขาว ดำ ผอม คนไทยหรือต่างชาติ พี่ ๆ ทุกคนคือลูกค้าค่ะ

และจะดีใจเสมอที่พี่ ๆ แวะมาใช้บริการและนึกถึงร้าน Harem ยังไงแวะมาได้นะคะ ยินดีต้อนรับเสมอค่ะ
  ;khhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

กระเจี๊ยวหวาน!

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 03:39:50 »

[/color][/size]

มิน่าล่ะ หากใครขึ้นต่อจากท่าน น้องขาสั่นหมดแรงทู๊กที 555+  kjhg
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 06:35:02 »

eta32 อะไรที่ว่ารังแกน้องนะ พอดีไม่เข้าใจความหมายนะ พอดีผมแค่
กอดจูบลูบคลำ แบบนี้ถือว่ารังแกน้องไหม แต่ถามน้องแล้ว  น้องว่าแบบนี้สุภาพดี mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

p_eak

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2012, 15:12:23 »

lowwww lowwww lowwww

ผมยิ่งกว่าคนตั้งกระทู้นี้อีก ขนาดว่าเด็กทารกเห็นเป็นต้องหยุดร้องเลยล่ะ เพราะอ้วน ดำ หน้าโหด eta20

จน ตอนแรกที่ไปบ้านนี้เจอน้องพรุ๊ตตี้  น้องยังกลัวเลย  .....  แต่น้องก็เต็มที่มากนะ

ปล. คนเรามองที่หน้าตา ก็ไม่ได้บอกว่าเราเป็นคนยังไง แต่ผมดีใจที่ได้ไปบ้านนี้นะ เขาบริการดีมาก กว่าทุกบ้านที่ผมเคยไปมาในเชียงใหม่  ก็อยากให้รักษาสิ่งดีๆนี้ไปนานๆนะ  แต่เพิ่มการรักษาความลับลูกค้าและลดความอายของลูกค้า  ผมเลือกไม่ถูกตอนน้องมาเป็นโหล เขินนะ แต่อบอุ่นเป็นกันเอง

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2012, 19:30:50 »

lowwww lowwww lowwww

ผมยิ่งกว่าคนตั้งกระทู้นี้อีก ขนาดว่าเด็กทารกเห็นเป็นต้องหยุดร้องเลยล่ะ เพราะอ้วน ดำ หน้าโหด eta20

จน ตอนแรกที่ไปบ้านนี้เจอน้องพรุ๊ตตี้  น้องยังกลัวเลย  .....  แต่น้องก็เต็มที่มากนะ

ปล. คนเรามองที่หน้าตา ก็ไม่ได้บอกว่าเราเป็นคนยังไง แต่ผมดีใจที่ได้ไปบ้านนี้นะ เขาบริการดีมาก กว่าทุกบ้านที่ผมเคยไปมาในเชียงใหม่  ก็อยากให้รักษาสิ่งดีๆนี้ไปนานๆนะ  แต่เพิ่มการรักษาความลับลูกค้าและลดความอายของลูกค้า  ผมเลือกไม่ถูกตอนน้องมาเป็นโหล เขินนะ แต่อบอุ่นเป็นกันเอง
kjhg แบบนี้ต้องดูรูปที่อยู่เคาน์เตอร์พีอาร์ก่อน แล้วค่อยเรียกมาดูตัวจริง
แบบนี้ลดการเขินอายให้เราไปเยอะเลย  เพราะน้องๆแต่ละคนน่ารักทั้งน้าน แถมส่งสายตา
หวานๆมาให้เราด้วย ครั้งแรกๆ ก็อายอยู่ ตอนหลังมันเริ่มชินแล้ว ท่านก็ไปบ่อยๆ
ความเขินอายจะได้ลดลงเรื่อยๆ
  roister
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว