-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องว๊อดก้า สาวไฟท์เตอร์ ตัวเล็กใจใหญ่บู๊สนั่น  (อ่าน 1732 ครั้ง)

p_eak

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

หลังจากที่ทอนกระจายกับน้องนิ๊คกี้สวยประหารแล้ว scary scary scary

ภาพที่ผนางฟ้าสี่คนยืนเรียงแถว  ยังไม่หายไปจากหัวผมเลย ouiy

กินไม่ได้นอนไม่หลับ จึงต้องมาแก้ที่ต้นเหตุ คือแก้ผ้ากับน้องๆนางฟ้าบ้านนี้ นั่นเอง eta30

ผมจึงต้องหาเพื่อนร่วมอุดมกาม...มาร่วมกันในวันเสาร์ที่ผ่านมา คราวนี้ผมเจอ สามนางฟ้า คือ ซูชิ โอโซน และว๊อดก้า  ljhgf ljhgf ljhgf สวยคนละแนวอีกแล้ว เลือกลำบาก เพื่อนผมเลือกซูชิ , ผมเลือกว๊อดก้า สาวร่างเล็กที่ป๋าบอยได้เคยบรรยายสรรพคุณ เมื่อคราวก่อน  lowwww

พอมาถึงห้องน้องว๊อดก้า ดูแลดีมากเข้ามาแก้ผ้าให้ อิอิ ..... อายจังเลย fdgdfdf บิ้วตั้งแต่เริ่มต้น

จากนั้นน้องก็เริ่มอาบน้ำให้  น้องตั้งใจอาบน้ำมาก ถูซะสะอาดรอบตัว บิ้วหน้าหลัง ยิ่งตอนช่วงกระตุ้นน้องชาย น้องรุกด้วยท่าไม้ตายพิเศษเอา....ถู จนน้องมีอารมณ์ร่วมจนมีเสียดังในลำคอ จนน้อง....ไปก่อนพี่ พี่ก็เลยเร่งเครื่องตาม  ljhgf ljhgf ljhgf

หลังจากนั้นก็มานวดต่อที่เตียง น้องนวดได้น้ำหนักดี กดได้ตรงจุดดี กระตุ้นเป็นระยะ แถมขี้แซวด้วย น่ารักสมวัยจริงๆ ใครรักเด็กต้องไม่พลาด dgd หลังจากที่บิ้วรอน้ำ น้องก็บอกให้หงายขึ้น แล้วก็ปลุกน้องชายผมด้วยท่าพิเศษ โดยใช้....ถู เสียงในลำคอน้องดังมาก จึงระเบิดออกมาเป็นครั้งที่สอง wq wq wq จนหมดแรง

คะแนน รูปร่าง              8
            อารมณ์ร่วม.      9.5
           หน้าตา.              8
           นวด.                  8.5
           ลีลา.                  8.5
คะแนนเฉลี่ยรวม.       8.5  (คุ้มชนิดทอนกระจาย)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ธันวาคม 2014, 15:09:06 โดย boyz »

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00

มาซะที การบ้าน้องว้อดก้า ขาบู๊ ขาลุย งานนัวสุด ๆ เลยคนนี้ mbvc mbvc
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

taro13

• ว๊องแมน
  • *

+1 ครับ แล้วจะตามไปลอกการบ้านนะ

momo

• แอบหื่น

+1 เลย     ใช้อะไร....ถูนะ  eta32 eta32 eta32

สงสัยต้องไปพิสูจน์หน่อยว่าจะตามการบ้านนี้หรือเปล่า  eta06 eta06 eta06

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

อิจฉาท่าน p_eak จัง เบิ้ลสองตลอด ...+1 คร้าบ .... pongz pongz

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • เด็กหัดเสียว
  • **

ทุกวันนี้เวลาพี่ ๆ ถามว่าใครบู๊ที่สุดในร้าน บางทีก็ตอบไม่ถูก แต่แน่นอนว่าชื่อนึงที่ผมไม่เคยลืมจะพูดก็คือว้อดก้า

เพราะความซาบซ่า และความร้อนเร่าของเธอไม่เป็นรองใครแน่นอน
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่