-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามร้าน นั่งดื่ม ในเชียงใหม่  (อ่าน 780 ครั้ง)

iamsofine

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
สอบถามร้าน นั่งดื่ม ในเชียงใหม่
« เมื่อ: 30 มิถุนายน 2013, 14:17:13 »

รบกวนสอบถาม ท่านใดพอจะทราบไหมครับว่า ในเชียงใหม่ มีร้านนั่งดื่ม และมีน้องๆ มานั่ง เหมือนร้านชมเดือน ที่เชียงราย บ้างครับ

somkun

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: สอบถามร้าน นั่งดื่ม ในเชียงใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2013, 01:57:34 »

อ่านเจอในหนังสือพิมพ์ฉบับหนึ่งของเชียงใหม่ร้านชื่อ The 8 เข้าซอยข้างสำนักงานAIAถนนมหิดลอยู่ในโซนสนามกอร์ฟ เปิดมาประมาณหนึ่งเดือนแล้วครับ ลองดูแล้วยังไงลงกระทู้บอกเพื่อนๆด้วยนะครับ