ผู้เขียน หัวข้อ: ชื่อน่าเคี้้ยว ถึงสวยไม่มาก แต่ห้ามพลาดเด็ดขาด น้องซูกัส  (อ่าน 710 ครั้ง)

เจ้าสัว11

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

......วันนี้ขอส่งกาบ้าน น้องซูกัส วีซ่าพิดโลกคับ ไปไม่บ่อยครับ เข้าเวปดูเห็นช่วงนี้เด็กเยอะเป็นพิเศษ ลองเข้าไปชมสักหน่อย ขับรถไม่ใกลครับ ไปกลับเกือบร้อยโล  jljhl ใจรัก อยากโดน ไปถึงร้าน เจอพีอาร์สุดหล่อ ทักทายเสร็จเรียกน้องมาดูเลยครับ ว่างอยู่ 6 คน ขึ้นงานอยู่ 4 คน ไอ้เราก็ไม่ได้จับจองเป็นพิเศษ ถามพีอาร์เลยครับ แนะนำไครดี พีอาร์บอกลอง น้องซูกัสเลยครับ แรงดีนะ ได้เด็กนักสาแถวรังสิต ใจถึงดีครับ มาไม่บ่อย จัดไปครับ น้องพาไปห้อง ก็ทักทายดีครับ ดูแล้วเด็กคนนี้ อัธยาศัยดีเลย พอเข้าห้องน้อง ก็จัดการเสื้อผ้าเรา แล้วก็จัดการของน้อง ถอดไปก็บอกไป พี่ชอบแบบใหนบอกน้องได้นะ ได้เลยครับ ตอบน้องไป ก็ตามสเตร็ปน้องเลยละกัน พี่ไม่เรื่องมากอยู่แล้ว แต่พอน้องถอดหมดจะหยิบผ้าขนหนูมาใส่ ไม่ธรรมดาคับ สวยทั้งบนและล่าง บนกลมได้รูป ล่างปิดสนิท ยากจัดซะก่อนเลยกลัวน้องตื่นครับ น้องเลยชวนไปอาบน้ำกันก่อนนะ งานอาบน้ำดีเลยครับ ขัดถูทุกซอก ทุกมุม น้องทำได้ดีทีเดียวครับ เล่นผมถึงกับชูชันเลยทีเดียว  น้องบอกดูเหมือนน้องชายพี่จะไม่ใหวแล้วนะ เดียวน้องช่วยก่อนดีกว่า ว่าแล้วน้องก็คลุกวงในผมเลย ปากดูดนม มือจู่โจม น้องทำเหมือนรู้ใจผมเลย พ่ายไป 1 ดอกในห้องน้ำ ;khhg(ปกติผมม้าเร็วอยู่แล้วครับโดนแบบนี้เข้าทางเลย) ;khhg ไปพี่เราไปต่อกันที่เตียง น้องบอก น้องหุ่นแน่นดีครับ อกสวย กลม จุกสวย น่าดูดดื่มมาก ได้ฟิวเด็กครับเนื้อตัว เจ้าเนื้อ ไม่ไช่หุ่นนางแบบ ได้ฟิวไปอีกแบบครับ พอไปถึงเตียงน้องก็ นวดตามเสตร็ปเลยครับ นวดดีทีเดียว ประมาน 10 นาที น้องก็บอกพี่ เริ่มต่อเลยนะ เดียวน้องจัดไห้ เอาละสิ  ตั้งแต่ ซอกคอ ติ่งหู จุดตายล้วนๆ หัวนมงั้นเล่นเอาผม ซีดเลยครับ งานลิ้นไม่ธรรมดาคับ น้องแทบจะกินผมทั้งตัวเลย มาถูกทางแล้วเรานึกในใจ โดนงานลิ้นน้องไปเกือยดิ้นตาย มาเจอน้องขึ้นควบท่าจำลอง ลีลาไม่ธรรมดาครับ เหมือน น้องชายผมมันเข้าไปสำรวจภายในน้อง ที่แสนคับแคบเลย ไม่ใหวคับ บอกน้องพี่ขอบ้างนะ จับน้องหันหลัง โชว์สะโพกผาย กลมแน่น น้องก้มหน้าลงกับหมอนเหมือนรู้งาน ว่าจะโดนอะไร จัดท่าจำลองข้างหลังซะเลย เน้นๆแต่ละดอก ตับๆๆๆๆ ยิ่งตอนน้องหันมามอง ทำไห้มีอารมณ์มากขึ้น ไม่ใหว จนต้องบอกไห้น้องช่วยจัดการที ปากผมก้ กินนมน้องอย่างหิวกระหาย น้องรีดพิษผมซะ หมดตัวเลยครับ แถบไม่มีแรงไปอาบน้ำ นอนกอดกาย กันอยู่สักพักถึงไปอาบน้ำ มารอบนี้ไช้เวลาคุ้มค่ามากเลยครับ 2 ดอก หมดแรงกันเลย

ขอไห้คะแนนครับ ได้ฟิวเด็ก ถึงสวยไม่มาก เนื้อตัว เนื้องาน เอาไป หมดใจผมเลยครับ  ห้ามมองข้าม น้องเลยครับ ขอบอก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ธันวาคม 2016, 19:04:20 โดย pr.valentine »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

ขอบคุณครับสำหรับการบ้านดีๆ เป็นกำลังใจไห้น้องๆ คับ อย่าลืมมาไช้ส่วนลดนะครับ

TheJokerTH

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

เยี่ยมครับ

• *

• *

วันสุดท้ายแล้วนะครับ จะหนีเข้ารั้วมหาลัยแล้ว ด่วนๆๆๆ  lkkjjh