ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านสะท้านปฐพี SWEET # CANDY...หวานชิลๆฟิลแฟน  (อ่าน 5641 ครั้ง)

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2

***การบ้านสะท้านปฐพี SWEET # CANDY...หวานชิลๆฟิลแฟน***

INTRO

นางฟ้าของ PLAYBOY ใน Mission ครั้งนี้ LooK ของเธอออกแนวประมานว่า ขาว+หมวย+สวย+หวาน งดงามราวกับนางเอกของช่องทีวีน้อยสี+มากสี หรือช่องทีวีดาวเทียม ยังไงยังงั้นเลยเชียวหล่ะ  mbvc mbvc

เธอมีความขาวโอโม่+ออร่า และพุ่งกระแทกเข้ากับลูกนัยตาจังๆอย่างสุดแรงกับดูมๆแท้แม่ให้มา ที่อวบอัดทะลักทะลาย จนแทบจะล้นมือกับขนาดราวๆ 34-35 นิ้วup ที่งดงามคู่นั้น  เขินนนนนน เขินนนนนน

และเสน่ห์หวานๆเย้ายวนชวนให้หลงไหลคลั่งไคล้ ให้อยากที่จะเข้าไปสัมผัสและชิดใกล้ข้างๆกาย หรือว่าได้เข้าไปนั่งอยู่ข้างในหัวใจของเธอเป็นยิ่งนัก  mbvc mbvc

*พายุ...กำลังจะก่อตัวในไม่ช้า

**ฟ้าดิน...กำลังรับรู้ถึงแรงโหมกระหน่ำ ที่ค่อยๆคืบคลานเข้าในชั่วไม่กี่อึดใจเดียวข้างหน้านี้

***ได้เวลา...หฤหรรษ์บันเทิงเริงใจกันแล้ว

****เตรียมตัว...เตรียมใจ กันไว้ให้ดีๆ

*****ความมันส์...กำลังจะบังเกิดแล้วคับพี่น้อง

##เป้าหมายในครั้งนี้มีไว้ใส่ซีดีแล้วพุ่งชน##
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พฤศจิกายน 2015, 10:22:08 โดย Miss Spa »
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

• V.I.P.
  • *
Re: การบ้านสะท้านปฐพี SWEET
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2015, 13:35:51 »

***พายุ...กำลังจะก่อตัวในไม่ช้า ***

FIRST TIME

บ่ายโมงตรงที่ร้าน Miss Spa ผมมีนัดจะไปออกเดทกับนางฟ้าครับ!

เป็นนางฟ้าสาวแสนสวย+หมวยอึ๋ม+หวานฉ่ำ+ละลายใจ ที่แอบเล็งๆน้องเค้าเอาไว้มาตั้งแต่นมนานมาแล้ว

เห็นจากรูปของเธอแล้วอยากที่จะกระโดดและกระโจนพุ่งเข้าไปฟัดและสัมผัสกับตัวเป็นๆของนางฟ้าที่สุดจะน่ารักฝุดๆ เธอคนนี้ให้จงได้เสียเหลือเกิน

แต่เผอิญในช่วงนั้น ทั้งจังหวะและก็เวลายังไม่ค่อยจะลงตัว จึงทำได้แต่ รอ..รอ..แล้วก็รอถึงโอกาศฟินกับเธอไปก่อน

จนกระทั่งระยะเวลาผ่านมาได้เดือนกว่าๆ ได้เวลาของน้องวนเวียนแวะเข้ามาประจำการที่ร้านอีกรอบ

คราวนี้ผมจึงไม่ยอมที่จะพลาดถึงโอกาศที่ดีแสนดีแบบนี้อีก รีบรุดออกเดินทางไปแวะเยี่ยมเยือนที่ร้าน Miss Spa ร้านเก่าเจ้าประจำอีกครั้ง

และในคราวนี้ดั่งสวรรค์เป็นใจ(หรือเป็นบุพเพสันนิวาสก็ไม่รู้สินะ) น้องเค้ากำลังว่างและเป็นคิวแรกของน้องอยู่พอดี

จึงมิรอช้ารีบจ่ายค่าคอร์สให้กับพีอาร์สาวแสนสวยฝุดๆในสามโลก และหลังไปจากนั้น คำว่า ขึ้นสวรรค์ทั้งเป็น ก็พลันอุบัติและกำเหนิดเกิดขึ้นกับ PLAYBOY

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พฤศจิกายน 2015, 21:09:03 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2015, 13:36:23 »

***ฟ้าดิน...กำลังรับรู้ถึงแรงโหมกระหน่ำ ที่ค่อยๆคืบคลานเข้ามา***

IN ROOM

ตอนนี้ทางร้านของ Miss Spa ได้ขยับขยายร้านใหม่เพิ่มขึ้นอีกหนึ่งคูหาแล้วครับ เพื่อรองรับกับปริมานของลูกค้าที่เพิ่มมากๆขึ้นทุกวัน

ช่วงนี้ที่ร้าน Miss Spa ก็เลย HOT เพิ่มขึ้นมากๆเลยครับ มีน้องหน้าตาสวยๆแจ่มๆน่ารักๆหน้าใหม่ๆ แวะเวียนเข้ามาประจำการที่ร้าน มากหน้าหลายตาจนแทบจะเลือกกันไม่ถูกเลยทีเดียว

ก็เลยถือโอกาศแวะไปลองดูห้องใหม่ๆที่ขยับขยายเพิ่มขึ้นของทางร้านดูมั่งว่าจะเป็นยังไง ภายในห้องกว้างขวาง ตบแต่งสวยงามในรูปแบบเดียวกับที่เดิมครับ ที่มีมาเพิ่มก็เห็นจะเป็นโซฟานั่งเล่นเอาไว้นั่งชิลๆคุยเล่นกับน้องๆอยู่ตัวหนึง อ้อ!แล้วก็ยังมีห้องน้ำกว้างๆสวยๆในตัวอยู่เหมือนเดิมนะครับ น่าไปใช้บริการมากๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พฤศจิกายน 2015, 22:13:34 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2015, 13:36:50 »

***ได้เวลา...หฤหรรษ์บันเทิงเริงใจกันแล้ว***

บรรยากาศในห้องช่วงแรกๆ ก็เป็นอารมณ์ประมานต่างคนต่างก็เขินครับ เพราะเพิ่งจะมาเจอกันเป็นครั้งแรก ยังจับทางกันและกันยังไม่ถูก ก็เลยไม่รู้ว่าจะเริ่มต้นกันยังไงหรือว่าจะชวนพูดชวนคุยอะไรกันดี

ช่วงนี้ก็เลยได้แต่ยิ้มๆแล้วก็แอบมองหน้าหวานๆของน้องให้ชื่นใจไปพลางๆก่อน LooK ของน้องโดยรวมๆแล้ว ออกแนวประมานนางเอกหวานๆในละครทีวีก็ว่าได้ครับ

ดูออกจะเรียบร้อย อ่อนหวาน น่าทะนุถนอม พูดจาไพเราะ อัธยาศัยดี อยู่ด้วยกันใกล้ๆแล้วสบายอกสะบายใจดีครับ ชวนพูดชวนคุยตลอด

ความรู้สึกในตอนนี้ ราวกับว่าเรากำลังเป็นพระเอกกำลังคุยจีบจ๊ะจ๋ากุ๊กกิ๊กกับนางเอกในหนังหรือละครทีวีอยู่ (555+...นานๆจะได้สวมบทเป็นพระเอกกับเค้าบ้างซะที) หลังจากนั้นก็ลงมือถ่ายรูปจับปลากับน้องกัน

ชุดที่น้องใส่มาตั้งแต่ตอนแรกนั้น ดูๆแล้วยังไม่ค่อยจะเซ็กส์ซี่ซักเท่าไหร่ (ก็น้องเค้าออกจะเป็นแนวนางเอกนี่นา) 555+...แต่เรื่องนั้นมิได้ก่อให้เกิดปัญหากับ PLAYBOY แต่ประการใด

เพราะผมได้เตรียมชุดมาเผื่อไว้ เพื่อให้น้องเค้าเอาไว้ใส่ด้วย (อิอิอิ...โชคดีที่เตรียมมาเผื่อไว้กันพลาด) Wow! พอหลังจากที่น้องเปลี่ยนมาใส่ในชุดนี้แล้ว OH! My GoD...บร๊ะเจ้า!

ลุคของน้องมันก็พลันเปลี่ยนแปลงขึ้นมาอย่างน่าอัศจรรย์ในทันทีทันใด จากที่เดิมๆก็ดูออกจะสวยน่ารักมากๆอยู่แล้ว ในคราวนี้เธอเปลี่ยน LooK มาเป็นออกแนวเซ็กส์ซี่ๆ กระชากใจกันแบบฝุดๆในแบบนางร้ายเซ็กส์ซี่ชอบยั่วดูบ้าง ดูแล้วมันเซ็กส์ซี่ๆเร้าอารมณ์ไปอีกแบบครับ

ผมชอบลุคของน้องใน Version นี้ซะมากกว่าครับ นางเอกหน้าหวานๆเปลี่ยนมาใส่ชุดเซ๊กส์ซี่ๆยั่วยวน สุดจะเอ็กส์เซ็กส์แตก แบบนางร้าย มันช่างน่าจับเธอไปฟัดเน้นๆเต็มๆจนสุดซอยซะจริงๆเลยจร้า

น้องโพสท์ท่าให้ถ่ายรูปจับปลาแบบเขินๆครับ (น่ารักดีอ้ะ!) คงจะยังไม่ค่อยจะชินกับชุดเซ็กส์ซี่ๆในแบบนี้ซักเท่าไหร่นัก อิอิอิ...ซึ่งอาการแบบนี้แก้กันไม่ยากซักเท่าไหร่นักครับ

ต้องแก้โดยให้น้องเค้ามาลองเป็นแฟนกับผมดูซักพัก จะแกล้งจับให้น้องแต่งตัววาบหวิวสั้นๆจู๋แบบเซ็กส์ๆเอ๊กส์ๆทุกวัน พาไปอวดโฉมที่โน่นที่นี่บ่อยๆ 555+...รับรองไม่นานซักพักก็จะชินไปเองจร้า...555+
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พฤศจิกายน 2015, 06:32:06 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2015, 13:37:15 »

***เตรียมตัว...เตรียมใจกันไว้ให้ดีๆ***

IN BATH

เนื่องจากน้องยังใหม่และเพิ่งจะเข้าวงการมาเมื่อไม่นาน Step การอาบน้ำจึงยังเป็นแนวแบบกันเองๆปกติไม่หวือหวาออกลูกลีลาอะไรกันมากนัก

เหมือนเรากับแฟนกำลังกำลังอยู่ในห้องน้ำด้วยกัน และกำลังอาบน้ำให้กันและกันอยู่ภายในห้องน้ำซะมากกว่าครับ

เราทั้งสองคุยและหยอกล้อกันไปเล่นๆแบบชิลๆเหมือนกับว่ากำลังคุยหยอกล้อเล่นกันกับแฟน ฟังเสียงคุยหวานๆของน้องไป ตาก็ดูภาพเรือนร่างเปลือยเปล่าที่งดงามของน้องไป

ส่วนมือไม้ก็ไม่ต้องพูดถึง 555+ ล้วงไปควักไป แถมมาเจอกับความลื่นของสบู่ที่ชะโลมลูบไล้ลื่นไปจนทั่วทั้งร่างแล้ว...โหย!โคตรจะฟินมากเลยอ่ะ!

นี่มันคือสวรรค์ที่ลอยอยู่บนดินชัดๆ ขนาดยังไม่เข้าไปสู่ Mode Battle เพียงแค่นี้ก็สุดจะฟินจนแทบจะพุ่งทะลักแล้วจร้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พฤศจิกายน 2015, 06:26:34 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2015, 13:37:42 »

***ความมันส์...กำลังจะบังเกิดแล้วคับพี่น้อง***

BATTLE

และแล้วก็มาถึงเวลาของ Mode ในฝัน หนึ่งเดียวที่เฝ้ารอคอย ศึก Battle ทะยานฟ้ากับนางฟ้าแคนดี้ในครั้งนี้

ผมได้ตระเตรียมเอาอาวุธลับสำคัญมาไว้สำหรับที่จะจัดการกับนางฟ้าหน้าหวานสุดอึ๋มและขาวโอโม่คนนี้ด้วยครับ และนั่น!มันก็คือ...

ซีดีรุ่นพิเศษแบรนด์หนึ่ง(รุ่นเพอร์ฟอม่า) เป็นรุ่นเพื่อสัมผัสรักที่ยาวนาน(ช่วยให้อึดเพิ่มขึ้นจร้า)ที่หาซื้อได้ที่ร้านสะดวกซื้อ(99 บาทจร้า)

จริงๆแล้วตามปกติผมก็ว่าอึดมากๆอยู่แล้ว(อิอิ) แต่อยากจะลองดูว่า ถ้าอึดแบบมีตัวช่วยเสริมเพิ่มขึ้นอีก มันจะเป็นยังไงบ้างน๊า! น่าสงสารนางฟ้าแคนดี้ซะจริงๆเลย งานนี้จะรับมือกับ PLAYBOY ได้ไหวรึป่าวเนี่ย? (อิอิอิ...แค่คิดก็เสียวแว้วอ้ะ!)

ผมขอเริ่มต้นที่จะฟินกับน้องแคนดี้ครั้งแรก โดยขอเลือกเป็นที่โซฟานั่งเล่นก่อนครับ เพราะโดยส่วนใหญ่แล้ว พออาบน้ำเสร็จก็จะไปนอนรอให้น้องมานวดที่บนเตียง นวดตัวเสร็จก็นัวแล้วก็ไต่ระดับกันไป

ก็เลยอยากจะขอเปลี่ยนบรรยากาศดูบ้าง ด้วยความรู้สึกที่ว่า เวลาอยู่ใกล้ๆกับน้องแคนดี้แล้ว รู้สึกว่าเหมือนเรากำลังอยู่กับแฟน(หรือว่ากิ๊ก)

ดังนั้นเราไปนั่งเล่นและคุยกันกับแฟนนู๋แคนดี้กันที่บนโซฟาจะดีกว่า สมมติเอาว่าตอนนี้เราทั้งสองเป็นแฟนที่รักกันมากแสนจะดูดดื่มอยู่ก็แล้วกัน(555+...คิดเองเออเอง ไม่เคยคิดที่จะถามน้องเค้าดูซักคำว่ายินยอมด้วยไหมเนี่ย!)

แต่จะคุยกันให้ได้อารมณ์ฟินไปให้มากยิ่งๆขึ้น ผมว่าเรามาแก้ผ้าคุยกันจะดีกว่า 555+ ว่าแล้วก็ชวนน้องแคนดี้แก้ผ้าแล้วเขยิบเข้าหามานั่งคุยกันแบบฟินๆกัน

ผมให้น้องแคนดี้นั่งเอนหลังไปที่โซฟาครับ ส่วนตัวผมก็นั่งคล่อมเข้าหากับตัวน้องกันแบบจะจะ ช่วงนี้ก็ทำการสำรวจไปที่เรือนร่างที่งดงามขาวโอโม่และอวบอึ๋มของน้องไปด้วย

Wow!..Wow! ดูมดูมครับ ใหญ่บิ๊กบึ้มแท้แม่ให้มาแบบเต็มๆทะลักล้นแน่นๆนุ่มๆขนาดราวๆ34-35 นิ้วคู่งาม มาลอยเด่นเป็นสง่าตั้งเต้าตะหง่านชูชันอยู่ตรงหน้าผมแล้วแบบเต็มๆแทบจะล้นจอยังกับดูหนังเอ๊กส์ 3 D ยังไงยังงั้นเลยเชียวหล่ะ!

ในเมื่อดูมดูมอวบอึ๋มทะลักล้นมันมาลอยเด่นล่อหน้าล่อตาอยู่แค่เอื้อม ผมก็เลยยื่นมือออกไปกำเอาไว้เต็มๆทั้งสองเต้าที่อยู่ข้างหน้า จนมันเต็มมือ...ไม่สิมันทะลักปลิ้นจนออกมาล้นมือเลยหล่ะ!

โคตรจะได้อารมณ์ฟินมั่กๆเลย ผมชักจะหมั่นเขี้ยวกับดูมดูมขนาดใหญ่บิ๊กบึ้มของน้องที่มาลอยอยู่ข้างหน้าแล้วหล่ะสิ! รสแห่งสัมผัสที่มันเด้งดึ๋งๆของอกอึ๋มแท้แม่ให้มาเนี่ยมันสุดแสนจะวิเศษ ทำให้เกิดอารมณ์แบบโค-ตะ-ระ-ฟิน เป็นอย่างมากๆเลยครับพี่น้อง...ขอบอก

ผมเคล้นคลึง+ฟอนเฟ้น+ขยำบีบดูมดูมน้องไปมาอย่างสนุกมือ จนในบางครั้งก็เริ่มคุยกันกับน้องแทบจะไม่รู้เรื่องเลยครับ ก็เพราะว่าหูมันอื้อ ตามันก็ลาย มีแต่ดูมดูมแล้วก็ดูมดูมมาลอยเด่นอยู่เต็มหน้าไปหมดจนแทบจะหายใจไม่ค่อยจะออก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พฤศจิกายน 2015, 22:58:39 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2015, 13:38:08 »

***PLAYBOY PRESENT การบ้านสะท้านปฐพี SWEET***

จนอดไม่ไหวที่จะก้มเอาหน้าลงไปหมกและซุกไซร้ไปมาที่ตรงกลางระหว่างทั้งสองของดูมดูมนั้น แล้วก็เอามือจับทั้งสองเต้ามาถูไถกับใบหน้าไปมาซ้าย+ขวา อย่างสนุกสนานเลยหล่ะ! สลับกับดูดดื่มทั้งสองเต้าไปมาอย่างเอร็ดอร่อย!

จากนั้นก็ขอเปลี่ยนมาเป็นผมนั่งอยู่บนที่โซฟาดูมั่ง แล้วเปลี่ยนมาให้น้องมานั่งคลุกเข่าอยู่ตรงข้างหน้า อยากจะให้น้องขับร้องโอเกะกับไมค์ขนาดเขื่องของผมดูบ้าง(อิอิอิ) ซักเพลงสองเพลง

ขณะที่น้องแคนดี้กำลังบร๊วบๆไมค์แล้วก็ขับร้องโอเกะไป ในระหว่างนี้ทั้งสองมือของผมก็คอยที่จะ บีบบี้+ขยำ+ขยี้ เอาดูมดูมของน้องไปมาอย่างเมามันส์ไปพร้อมๆกันด้วย...Wow! ได้อารมณ์ฟินไปอีกแบบจร้า

แล้วก็มีอันเป็นผลให้มังกรที่กำลังหลับไหลอยู่ก็ถูกปลุกขึ้นมาจากนิทรา ด้วยสำเนียงเสียงขับร้องโอเกะที่แสนจะไพเราะเพราะพริ้งของน้องแคนดี้ จนมันเริ่มที่จะแข็งโป๊ก แทบจะกลายร่างมาเป็นท่อนซุงที่พร้อมจะกระทุ้งทุกๆอย่างที่มาขวางหน้าแล้วหล่ะครับ

หลังไปจากนั้นชักเริ่มจะฟินและเสียวฝุดๆจนเกินจะหยุดและหักห้ามใจ ก็เลยลองชวนน้องแคนดี้ไปเดินเล่นกันให้ทะลุและสุดซอยดู

Wow!ดั่งสวรรค์เป็นใจ น้องแคนดี้ใจดีฝุดๆยอมออกไปเดินเล่นให้ทะลุสุดซอยกับผมด้วย(ต่างกรรมต่างวาระนะครับ ต้องสุภาพกับน้องเค้าให้มากๆเลยนะจ๊ะขอบอก)

ผมเริ่มต้นฟินกับน้องแบบสุดซอย โดยเริ่มจากให้น้องนอนเอนหลังไปที่โซฟา ก่อนที่จะปล่อยตัวลื่นไหลลงมาข้างล่างจากนั้นก็เอาหมอนมารองที่พื้นแล้วผมก็ไปนั่งคลุกเข่าที่หมอน ในตอนนี้ส่วนลำตัวท่อนล่างของเราก็มาบรรจบลงตัวในตำแหน่งพอดิบพอดีที่พร้อมจะเริ่มฟินและ Battle แล้วครับ

หลังจากจัดระเบียบตำแหน่งต่างๆให้ลงตัวและถูกที่ถูกทางดีแล้ว ผมก็เริ่มจูงมือน้องออกไปเดินเล่นสุดซอยในทันที โดยค่อยๆก้าวออกเดินพร้อมๆกันแบบช้าๆดูก่อน เนื่องจากเป็นช่วงแรกของการเริ่มต้นออกเดินทางรักของทั้งสองเรา

ไม่นานนักทุกอย่างก็มาบรรจบและลงล็อคแบบแนบแน่นชิดและเข้าไปแบบเต็มๆจนมิดด้าม(จำลองนะจ๊ะ) ผมหยุดชะงักและค้างคาไว้ก่อนชั่วครู่ แล้วโอบกอดน้องเอาไว้เบาๆ ซุกไซร้ไปที่ลำคอและใบหูของน้องไปมา

เห็นน้องทำท่าจะจั๊กกะจี้นิดหนึง ก็เลยถอยตัวออกมา แล้วใช้มือเคล้นคลึงไปที่สองเต้าดูมดูมของน้องไปมาแบบเบาๆ ทิ้งระยะให้ความตึงตัวของความฟิตที่กระชับคับแน่นฝุดๆของน้องได้ผ่อนคลายไปได้ซักชั่วครู่

จากนั้นก็เริ่มต้นค่อยๆที่จะเร่งจังหวะก้าวเดินไปสุดซอยจากช้าๆแล้วขยับเข้าหาจังหวะกลางๆ ก่อนที่จะเกิดอารมณ์ฟินที่เมามันส์ ออกแรงกระแทกกระทั้นจนกลายเป็นจังหวะที่เร่าร้อน ดุ+เด็ด+เผ็ด+มันส์ ที่รวดเร็วกึ่งจังหวะร็อคผสมกับแดนซ์

ตอนนี้แอบเหลือบไปเห็นเข้ากับสีหน้าและแววตาของน้องที่แสดงออกมาให้เห็นในแบบที่เสียวฝุดๆจนเกินที่สุดจะเกินกลั้น มองดูแล้วโคตรจะได้อารมณ์ฟินเป็นอย่างมากเลยครับ

และอีกหนึ่งที่ชวนให้เสียวสยิวซาบซ่านในอารมณ์ไม่แพ้กัน นั่นก็คือ Sound Av ของน้องที่ร้องครวญครางออกมาครับ

มันเป็น Sound ที่ INNER ออกมาลึกๆจากข้างในของน้องจริงๆแบบไม่ได้ Fake ฟังดูแล้วช่างชวนเร้าอารมณ์ฟินให้ไปกระแทกกระทั้น แบบเน้นๆเต็มๆแรงแบบไม่มีหยุดกับน้องแคนดี้ซะเหลือเกิน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พฤศจิกายน 2015, 09:26:59 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2015, 13:38:32 »

***PLAYBOY PRESENT การบ้านสะท้านปฐพี SWEET***

THE END

เนื่องจากเป็นช่วงเวลาท้ายๆของคอร์สแล้ว เกรงว่าเวลาจะหมดลงไปเสียก่อน ก็เลยขอน้องแคนดี้ไป Battle Ending กันที่บนเตียงกันจะดีกว่า

โดยเริ่มจากที่บริเวณขอบเตียงโดยให้น้องคลุกเข่าบนเตียงหันหลังให้ จากนั้นผมก็เข้าไปยืนประชิดเข้าประกบบดเบียดไปที่บั้นท้ายขาวๆของน้องแบบแนบชิด

จากนั้นก็พามังกรค่อยๆทิ่มทะลวงและมุดถ้ำลงไป(จำลองนะจ๊ะ) ขยับเปลี่ยนจังหวะจากช้าๆ เร่งเร้าไปมาจนไปเข้าสู่ Mode ในจังหวะที่รวดเร็ว ในแนวออกจังหวะร็อคผสมกับแด็นซ์

โดยมีเสียงครวญครางในแบบ Sound Av ของน้องแคนดี้ผสมผสานกลมกลืนในสำเนียงที่แสนจะไพเราะเพราะพริ้งและลงตัว ชวนให้เร้าอารมณ์ฟินแบบฝุดๆเป็นอย่างมาก

ก่อนที่จะไป Final Fin กันในยกสุดท้ายกันในท่าจำลอง WOT โดยให้น้องขึ้นคล่อมควบอาชาอยู่ข้างบน จนเมื่ออารมณ์ฟินจวนเจียนที่จะพุ่งทะลักเต็มที่ ผมก็เลยบอกให้น้องแคนดี้ ช่วยเร่งจังหวะกระแทกกระทั้นให้แรงๆและเร็วๆยิ่งขึ้นแบบเมามันส์

จนสุดที่จะเกินกลั้นจนต้องปล่อยพุ่งทะลักทะลายออกมาจนแทบจะเต็มแผ่นซีดีแบบสุดที่จะฟินโคตรๆ ช่างเต็มอิ่มเต็มอารมณ์ซะเหลือเกินกับความหวานเกินห้ามใจของน้องแคนดี้ ต้องมาลองกันให้ได้เลยหล่ะครับ ฟินโคตรๆมากๆเลยขอบอก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พฤศจิกายน 2015, 01:23:27 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2015, 13:39:07 »

SCORE

#หน้าตา    =    9.5    (น่ารัก+หมวย+สวย+หวาน ออกแนวนางเอก)

#รูปร่าง      =    10    (อวบอึ๋มแบบสมส่วน ดูมแท้แม่ให้มาใหญ่บิ๊กบึ้มโดนใจฝุดๆ)

#ลีลา          =     8.5   (กินเองชงเองครับ น้องตามใจให้จร้า)

#GF            =    10    (ตามใจไหลลื่น ฟิลแฟนแนวหวานๆ)

#ความฟิน  =    *****   (ระดับห้าดาว)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พฤศจิกายน 2015, 08:26:21 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2015, 13:39:24 »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พฤศจิกายน 2015, 20:59:11 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2015, 13:41:32 »

***PLAYBOY PRESENT การบ้านสะท้านปฐพี SWEET ***
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พฤศจิกายน 2015, 08:29:31 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2015, 15:44:17 »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พฤศจิกายน 2015, 19:20:20 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

winter

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2015, 17:10:37 »

สะท้านปฐพีมาแล้วฮระ ;khhg ;khhg pongz pongz hgjhg hgjhg

Night Man

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2015, 17:59:34 »

ปูเสื่อรอชมการบ้านครับ

• V.I.P.
  • *
Re: การบ้านสะท้านปฐพี SWEET # CANDY...หวานชิลๆฟิลแฟน
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2015, 19:18:25 »

สะท้านปฐพีมาแล้วฮระ ;khhg ;khhg pongz pongz hgjhg hgjhg

khjhgg มาแว้วจร้า  mbvc

Heinegen

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: การบ้านสะท้านปฐพี SWEET # CANDY...หวานชิลๆฟิลแฟน
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2015, 21:27:54 »

แบบนี้คิวยาวแน่ ghjk lkkjjh

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2015, 23:41:36 »

ปูเสื่อรอชมการบ้านครับ

lowwww เกือบจะเสร็จแล้วจร้า   mbvc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พฤศจิกายน 2015, 23:50:47 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

social9

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2015, 14:45:06 »

ชักอยากจะไปเจอแล้วสิ รอก่อนนะ

ชายใหญ่

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2015, 21:00:54 »

ขอบคุณมากสำหรับการบ้านดีๆของน้องแคนดี้ครับผม ได้ยินเสียงทอนกระจายมากมายนะครับท่าน PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2015, 22:37:21 »

แบบนี้คิวยาวแน่ ghjk lkkjjh

eta03 ใช่เลยจร้า  eta04

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2015, 22:38:54 »

ชักอยากจะไปเจอแล้วสิ รอก่อนนะ

khjhgg รีบมาจัดเลยจร้า  mbvc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พฤศจิกายน 2015, 20:16:50 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2015, 22:41:29 »

lowwww ใช่เลยครับท่านชายใหญ่
ขอบคุณมากสำหรับการบ้านดีๆของน้องแคนดี้ครับผม ได้ยินเสียงทอนกระจายมากมายนะครับท่าน PLAYBOY ขั้นเทพ

Daddy Cm

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2015, 01:18:08 »

pongz เยี่ยมเลยครับ  hgjhg

FreeFly

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2015, 02:39:15 »

mbvc น่ารักจุง