-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นไหมละ  (อ่าน 952 ครั้ง)

centhore

• บุคคลทั่วไป
หล่นไหมละ
« เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 08:20:37 »

เนื่องจกบ่ายวัน พฤหัสฯ ต้องขับรถเข้าเมืองพิดโลก เพื่อทำธุระในวันศุกร์

จึงได้เตรียมตัวทำการบ้าน ทั้งหาลายแทง สอบถามเทพท้องถิ่น อ่านการบ้าน (ถ้ามรึงขยันทำงานแบบนี้บ้างนะ หึหึ piuyty)

พอถึงพิดโลกปุ๊บ ก็โทรหา SL คิวทองน้องในตำนาน น้อง ต. และ น้อง น. แห่งพิดโลก

ตรู๊ดดดด ตรู๊ดดดดด

ฮาโหล น้อง น. พูดคะ จะเรียนสายใครเอ่ย ระหว่าง น้อง น. กะ น้อง ต.

แหมเสียงฉอเลาะมาแต่ไกล

ใครก็ได้จ้า พอดีพี่เป็นเพื่อนพี่ จ. อ่ะคะ มาถึงพิดโลกแต่ก็เหมือนไม่ถึงอ่ะคะ

น้องก็หัวเราะร่วน แล้วตะโกนบอก น้อง ต. ว่า เฮ้ย!!! เพื่อนพี่ จ. ชั้นว่าโจทก์แกว่ะ

แล้วก็ถามเราว่า พี่สะดวกกี่โมงละคะ

เราก็บอกว่ายังไงก็ได้คับ

น้องบอกว่า ทุ่มไหมพี่ ขอน้องอาบน้ำแต่งตัวแปบ

เราก็บอกโอเค

น้องก็ถามว่าแล้วจะเอาใครละ ระหว่าง น้อง น. กะ น้อง ต.

เราก็เลยบอกว่า พี่โลภอ่ะ เอาคู่เลยได้ป่ะ

น้องลังเลนิดนึง แล้วบอกว่าถ้าเอาคู่ต้องรออ่ะึจ๊ะ น้อง ต.ไม่ว่าง นัดเพื่อนไว้ แ้ลวอยู่นานไม่ได้นะ เพราะจะไปดูไมโครเต็มวง

เราก็บอกจ้า คนละทีสองทีพี่ก็พอใจแล้ว  mbvc

น้องก็บอกว่าประมาณ สามทุ่มนะคะ

เราก็บอกว่าโอเคจ้า ห้อง 704 รร.ทอปแลนด์นะคะ

น้องก็โอเคจ้า บะบาย

หลังจากนั้นเราก็นอนพักผ่อน ซื้อหนม ซื้อน้ำ ซื้อเบียร์ไว้รอน้องจากโลตัสข้างล่าง แล้วแจ้งฟอนท์ผมจะพักเดี่ยวนะ ไม่ต้องส่งคยไปและ เด๋วผมจ่ายเองไม่ใช้ิทธิพักฟรีที่จัดให้

เวลาประมาณสามทุ่มน่อง น. โทรเข้ามาบอกว่าพี่ขา ถ้าหนูไปกินเหล้าก่อนแล้วเข้าไปห่พี่อ่ะ พี่จะมีที่ให้หนูนอนยาวๆไหมคะ จะเหม็นเหล้าสองสาวขี้เมาป่ะ

เราก็บอกตามสบายจ้า แล้วจะเข้ามากี่โมงอ่ะ

น้องบอกซักตีหนึ่งละกันนะคะ เด๋วเข้าไปหา พี่หลับไปเลยนะจ๊ะ เด๋วไม่ได้หลับแน่ๆอ้ะ

เราก็คิดในใจแววไม่ดีละเว้ย แต่ก็ใจดีสู้เสือ ได้คะ

พอวางหูเสร็จ เอ เอาไงดีว๊า ถ้าเรียกจากจันทร์เพ็ญหรือจากชั้นสามที่นี่มาแก้ขัด เด๋วน้องมากุจะไหวไหมเนี่ย

เลยตัดสินใจไม่เรียก แล้วตั้งนาฬิกาไว้ตีหนึ่ง

เวลาผ่านพ้นไป จนตีหนึ่งนาฬิกาดัง สะดุ้งตื่น

โทรหาน้อง สายติดแต่ไม่รับสาย

นอนเปิดทีวีดู แก้ง่วงไปด้วย

เอ๊ะ ตีสองก้ยังไม่มา โทรหาปิดเครื่อง  ghjk ทั้งสองคนเลย

ทำใจดีสู้เสือ ตีสองครึ่งโทรอีก ปิดเครื่อง  lkkjjh ทั้งสองคนเหมือนเดิม

เซ็งครับ

หันไปมองกองขนม เครื่องดื่ม และถุงยางสองกล่อง

เฮ้อ... piuyty

man69

Re: หล่นไหมละ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 08:58:00 »

uilo น้องคงเมาจนไปหาไม่ไหวนะครับ

gosty

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 09:16:09 »

อยากได้ไข่สั่นนักใช่มั้ย

MUD

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 09:25:03 »

ไม่เมาจนหลับ ก็ไปกับแขกคนอื่นแล้วครับ  jljhl

meaw_meow

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 09:44:34 »

zad สงสาร เจ้า cD สองกล่องนั้นจังเลยครับ

ouiy อุตสาห์เตรียมใจ จะได้ออกศึก

งวดหน้าแต่ตัวใหม่ครับ

centhore

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 10:02:03 »

อยากได้ไข่สั่นนักใช่มั้ย

มีอยู่แล้วอ่ะ จะเอามาทำไม แค่อันเดียวก็เสียวแหละ เอาไปสองอันน้องตายแหง๋ (การบ้านห้องพารานะ)

zad สงสาร เจ้า cD สองกล่องนั้นจังเลยครับ

ouiy อุตสาห์เตรียมใจ จะได้ออกศึก

งวดหน้าแต่ตัวใหม่ครับ

ไม่เป็นไรตามไปเก็บคนอื่นที่ศาลาไทย กะ ชั้นสามทอปแลนด์ละครับ

zero_1

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 10:08:17 »

งานนี้มีทุบเงาะรอ  gsdgdgs

prozerger1

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 10:49:39 »

ถ้าเอาคนเดียวก็ได้จัดไปแระ แบบนี้จะซ้ำมั้ยครับ ยังไม่ถึงพิดโลกเลย piuyty

jaydai

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 11:03:11 »

ไม่เป็นไรตามไปเก็บคนอื่นที่ศาลาไทย กะ ชั้นสามทอปแลนด์ละครับ

เหอะๆ ศาลาไทย มีไรดีน่อ ไม่ได้เที่ยวนานหล่ะ สงกรานต์จากลับบ้านด้วยดิ
 jljhl

แต่แขนหักอ่ะ ออกบ้านลำบาก........ ouiy

jiggolord

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 11:11:26 »

อิอิ น้องหนีเพราะบอกว่าเป็นเพื่อนพี่ จ. หรือเปล่า  kjhg kjhg kjhg

shoots

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 12:47:53 »

บอกน้องว่าต้องชดเชยค่าเสียเวลาให้เลยนะคนละสองรอบ     jljhl

niparatpotter

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 13:10:52 »

หลบไป  kick  นะค่   kick kick

Phate

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 13:48:24 »

แล้วเป็นไงต่อครับ เช้ามาโทรหาน้องเค้าติดไหม
ส่วนสองกล่องนั้น ลูกพี่มีที่ใช้เยอะแยะไปนา จริงมั้ย?
(แล้วท๊อบแลนด์มันมีอะไรหว่า)

pagedown

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 14:37:33 »

ถือซะว่าเก็บตังค์ไปเติมน้ำมันละกันลูกพี่

noikasu

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 20:51:01 »

น่าฉงฉานเหลือเกินมะเป็นไรท่าน..งานหน้าเอาคืนหนักๆๆ dsgjsd

p_nuin

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 12 เมษายน 2010, 11:45:23 »

นี่แหล่ะครับที่เขาบอกอย่าหวังน้ำบ่อหน้าไปไหนมาไหนหิ้วปิ่นโตไปด้วยเด็ดสุด pongz

chan_030

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 21:54:53 »

ไปรับจ็อบที่อื่นก่อนอ่ะเปล่า

popcorn4202

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 20 เมษายน 2010, 15:32:32 »

งานนี้บอกได้คำเดียวว่า ไม่ถึงเมืองสองแควจริงๆ zad

Keijikung

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 20 เมษายน 2010, 15:59:50 »

ไมไม่ชวนน้องแอ่วกะเฮาอ่ะ จะได้ไม่ต้องคอย

KopkE

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 21 เมษายน 2010, 12:39:04 »

อยากรู้ว่า CD ที่เหลือ 2 กล่องจะเอาไปใช้ที่ไหนอ้ะครับ

เขิน เขิน เขิน เขิน

tatooo

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2010, 19:15:37 »

lhgfrไม่เปนไรพี่ โอกาศหน้า ยังมี เปิ้ลคนละซองเลย ละกาน... gsdgdgs gsdgdgs