-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สิ่งที่ควรรู้ไว้ที่ V CLUB และสาขาต่างๆในเครือ  (อ่าน 37128 ครั้ง)

Kim

• บุคคลทั่วไป
Re: สิ่งที่ควรรู้ไว้ที่ V CLUB และสาขาต่างๆในเครือ
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 13 กันยายน 2008, 12:30:33 »

อ่ะ น่ะ พี่สืวเค้าจำเป็น เฮียหลอ เค้าจี้เรื่องยอดขายมาน่ะท่าน

KIM  ;khhg

ปล. สมาชิกที่ใจดีก็ไปอุดหนุนเค้าเยอะหน่อย รบกวนเอาเงินไปถมให้เต็มที ครับ  ghjk

toonmoom

Re: สิ่งที่ควรรู้ไว้ที่ V CLUB และสาขาต่างๆในเครือ
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 20 กันยายน 2008, 23:28:02 »

ผมก็เคบโดนคับ เที่ยวครังแรกเลยโดน5000 ใม่รู้จาบอกเพื่อนยังใงเดี๋ยวมันว่าอ่อน
ขอระบายใน
นี้ละกัน
ใอ้เลวขอให้มันเจ๊งใวใว

dccm

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 22 กันยายน 2008, 14:50:12 »

อันนี้จากประสบการณ์นะครับ ไปมาแล้วครับ
V-Club แบบว่าเพื่อนมาจากกทม.ไม่รู้ไปไหนดึกแล้ว  5 คน  ตี 2-5  ครับ สามชั่วโมง 27000 ครับ เอาเป็นว่าช่างมัน เปิด Mem.ด้วยไม่เป็นไร อีกเดือนไปก๊วนเดิม 25000 ครับคราวนี้ชักยังไง ไอ้เพื่อนตัวดีติดน้องไหม คนสวยจะเอาให้ได้ ไม่ว่ากัน  อีกรอบไม่ถึงเดือน เจออีก 20000  กว่าๆ เวง จิง  อะไรกันนักวะ มันจะเอาเด็ก หมดเกือบแสน  ก็ยังดีที่คราวนี้มันทำสำเร็จ ไม่งั้นคงต้องไปอีก  ที่ไปบ่อยนี่เกรงใจเพื่อนหรอกนะครับ ไม่งั้นไม่ไปให้โง่หรอกครับ หมดเยอะมาก  แต่จริงๆ ที่ไปบ่อยไม่ใช่อะไรหรอก สารภาพ ก็ได้  ว่าจริงๆแล้วผม  ไม่ได้จ่าย 555   ถ้าจ่ายเองใครจะไปแม่นบ่   แต่ได้ข่าวมาว่า มีอีกก๊วนเจอดีครับ ไปหลายคนหน่อยประมาณ สิบกว่าคน เจอไปแสนกว่า ครับ โซดา ร้อยกว่าขวด   ฮา จริงๆ  งานนี้มีแจ้งความครับ แต่ด้วยกลัวเป็นข่าว  จึงได้จ่ายกัน 90000 ครับพี่น้องคืนเดียว

kaitom

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 22 กันยายน 2008, 16:34:18 »

อันนี้จากประสบการณ์นะครับ ไปมาแล้วครับ
V-Club แบบว่าเพื่อนมาจากกทม.ไม่รู้ไปไหนดึกแล้ว  5 คน  ตี 2-5  ครับ สามชั่วโมง 27000 ครับ เอาเป็นว่าช่างมัน เปิด Mem.ด้วยไม่เป็นไร อีกเดือนไปก๊วนเดิม 25000 ครับคราวนี้ชักยังไง ไอ้เพื่อนตัวดีติดน้องไหม คนสวยจะเอาให้ได้ ไม่ว่ากัน  อีกรอบไม่ถึงเดือน เจออีก 20000  กว่าๆ เวง จิง  อะไรกันนักวะ มันจะเอาเด็ก หมดเกือบแสน  ก็ยังดีที่คราวนี้มันทำสำเร็จ ไม่งั้นคงต้องไปอีก  ที่ไปบ่อยนี่เกรงใจเพื่อนหรอกนะครับ ไม่งั้นไม่ไปให้โง่หรอกครับ หมดเยอะมาก  แต่จริงๆ ที่ไปบ่อยไม่ใช่อะไรหรอก สารภาพ ก็ได้  ว่าจริงๆแล้วผม  ไม่ได้จ่าย 555   ถ้าจ่ายเองใครจะไปแม่นบ่   แต่ได้ข่าวมาว่า มีอีกก๊วนเจอดีครับ ไปหลายคนหน่อยประมาณ สิบกว่าคน เจอไปแสนกว่า ครับ โซดา ร้อยกว่าขวด   ฮา จริงๆ  งานนี้มีแจ้งความครับ แต่ด้วยกลัวเป็นข่าว  จึงได้จ่ายกัน 90000 ครับพี่น้องคืนเดียว

จ๊ากกกกก hjgh hjgh

โชคดีจริง ๆ จ่ายแล้วยังได้น้องกลับมา ;kljj

ผมไปได้แต่จ่าย จ่าย จ่าย จนเลิกไป mnbv mnbv

สงสัยต้องกลับไปตามน้องไหม น้องไหม   mbvcชอบชอบคนนี้เหมือนกัน

ad

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 22 กันยายน 2008, 20:21:38 »

V-Club แบบว่าเพื่อนมาจากกทม.ไม่รู้ไปไหนดึกแล้ว  5 คน  ตี 2-5  ครับ สามชั่วโมง 27000 ครับ เอาเป็นว่าช่างมัน เปิด Mem.ด้วยไม่เป็นไร อีกเดือนไปก๊วนเดิม 25000 ครับคราวนี้ชักยังไง ไอ้เพื่อนตัวดีติดน้องไหม คนสวยจะเอาให้ได้ ไม่ว่ากัน  อีกรอบไม่ถึงเดือน เจออีก 20000  กว่าๆ เวง จิง  อะไรกันนักวะ มันจะเอาเด็ก หมดเกือบแสน  ก็ยังดีที่คราวนี้มันทำสำเร็จ ไม่งั้นคงต้องไปอีก  ที่ไปบ่อยนี่เกรงใจเพื่อนหรอกนะครับ ไม่งั้นไม่ไปให้โง่หรอกครับ หมดเยอะมาก  แต่จริงๆ ที่ไปบ่อยไม่ใช่อะไรหรอก สารภาพ ก็ได้  ว่าจริงๆแล้วผม  ไม่ได้จ่าย 555   ถ้าจ่ายเองใครจะไปแม่นบ่   แต่ได้ข่าวมาว่า มีอีกก๊วนเจอดีครับ ไปหลายคนหน่อยประมาณ สิบกว่าคน เจอไปแสนกว่า ครับ โซดา ร้อยกว่าขวด   ฮา จริงๆ  งานนี้มีแจ้งความครับ แต่ด้วยกลัวเป็นข่าว  จึงได้จ่ายกัน 90000 ครับพี่น้องคืนเดียว

คืนเดียว   90000    uoiou

MyNameIS

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 23 กันยายน 2008, 11:25:32 »

fdgdf เราควรจะไปประนามในเวปไซค์อื่นๆและ FW เมลด้วยดีกว่านะครับท่าน ผมอยากวิงวอนท่านที่มีทักษะการเขียน และ มี email address ขอเพื่อนๆในวงการนักเที่ยวเยอะๆช่วยกันั FW เมล ไปเยอะๆรับรองว่าภายใน สอง สามเดือน เงียบเป็นป่าช้าแน่ครับท่าน อยากให้ผู้ทำกรรมได้รับผลให้การกระทำบ้างครับ ( แต่สงสารน้องคนนั้นที่ หน้าตาคล้าย วีเจ จ๋า แต่ตาเข นิดหน่อยจะตกงาน อ่า...อยากรับเลี้ยงจัง.. น่ารักที่สุดในร้านเลย ใครจำชื่อได้บ้างครับ ไม่รู้ยังอยู่หรือเปล่า )
ช่วยกันFW mail เถิดครับพี่น้อง ใครก็ได้ช่วยที :(

Audyen

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2008, 22:41:04 »

เคยไปที่ โรส  3เดือนที่แล้ว 4 คน ชั่วโมงกว่า หมดไป หมื่นกว่า
เซ็งป๊าดเลย ได้รับทราบข้อมูลในเครือทั้งหมดอย่างนี้เยี่ยมเลย
จะได้เตือนเพื่อนๆ ที่ชอบเที่ยวให้ระวังไว้

Longinus

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2008, 16:07:06 »

โกรธ   ผมเคยได้สัมพัสทีนึง  กับหัวเรือใหญ่  บอกได้คำเดียวว่า ตั้งแต่บัดนั้น  ไม่เหยียบไปอีกเลย

AZURA3232

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2008, 17:24:15 »

โกง น่ะ ครับ โกง
แพงก็อีกอย่าง  โกงก็อีกอย่าง ไม่เหมือนกัน
แพง แต่ว่าดีเหมาะสมไม่เหมือนใคร ย่อมมีคนชอบอยู่บ้าง เหมือน โรลส์รอยซ์ โรเล็กซ์ อย่างงั้น
แต่โกงนี่  มันเอาเปรียบกัน  เอาเปรียบกัน นี่ ยอมไม่ได้ครับ  เพราะคนเราจะไม่มีวันเอาเปรียบกัน น้อยลง มีแต่หนักขึ้น หนักขึ้น  ??? kjhg

tikizawa

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2008, 10:58:00 »

thank

coolman

« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2008, 11:03:06 »

fdgdf เราควรจะไปประนามในเวปไซค์อื่นๆและ FW เมลด้วยดีกว่านะครับท่าน ผมอยากวิงวอนท่านที่มีทักษะการเขียน และ มี email address ขอเพื่อนๆในวงการนักเที่ยวเยอะๆช่วยกันั FW เมล ไปเยอะๆรับรองว่าภายใน สอง สามเดือน เงียบเป็นป่าช้าแน่ครับท่าน อยากให้ผู้ทำกรรมได้รับผลให้การกระทำบ้างครับ ( แต่สงสารน้องคนนั้นที่ หน้าตาคล้าย วีเจ จ๋า แต่ตาเข นิดหน่อยจะตกงาน อ่า...อยากรับเลี้ยงจัง.. น่ารักที่สุดในร้านเลย ใครจำชื่อได้บ้างครับ ไม่รู้ยังอยู่หรือเปล่า )
ช่วยกันFW mail เถิดครับพี่น้อง ใครก็ได้ช่วยที :(

เขาเรียก ตาส่อน ป่าวฮะ
ชอบคนเดียวกันอีกเเล้ว              mbvc
ตอนเเรก ผมจีบจีบอยู่หมือนกัน /  เเต่ไม่ได้ไปบ่อยนัก

ข่าวคลุกวงใน  ตอนนี้น้องมีแฟนเเล้วฮะ   เลยขี้เกียจไปตามงาน      ghjk

deklek

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2008, 20:20:01 »

จดจำไว้

ningneng

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2008, 23:29:36 »

ขอบคุถณครับ

ku_knight

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2008, 21:56:50 »

:-[ ได้เพื่อนแล้ว เคยโดนเหมือนกันไปกัน 3 คนหมดไป 23000 เฮอๆ แทบลมจับเช็คบิลมาเป็นเล่มเ ลย ค่ามาม่าซังก็มี ระวังไว้ด้วย โดนไป 2500 บาท 3 คน 7500  :D คิดแล้วยังเสียวไม่หาย เวลาไปห้องน้ำก็มีน้องๆตามไปด้วย กลัวกินแล้วหนีหรือไงนี่แหละ กลับมา้บ้านแล้วยังโทรตามให้ไปเที่ยวอีก โทรมาเป็นอาทิตย์เลย ถ้าไปเที่ยวอีกก็ไม่รู้จะว่าไงละ อย่าไป วีคลับ ดีที่สุด

gmodify

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2008, 16:32:15 »

เดือนก่อนโดนไป 20,000 กว่าๆ เหมือนกัน เราเข้าไปหาเพื่อแดกเหล้าแก้วเดียวเด็กก็ไม่เอา ซัดเราไป 2,000- :)  เซ็งจริงๆ  :-* :D >:( :D

cmxseed.com

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2008, 15:49:01 »

ไม่ไหวครับ แบบนี้ โหดเกินไป  >:D

zaph

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2008, 08:39:31 »

เลิกนานแล้วครับเครือนี้

ยัดกันได้สนุกสนานเฮฮามาก

john

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2008, 03:23:27 »

ร้าน พวกนี้ แพงโครด

pagne2204

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2008, 23:24:55 »

ผมพึ่งโดนมา V คลับ

ไป ช มเดียว 5 คน หมดไปหมื่น 8

ลาขาดครับ

sir_ken

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 26 มกราคม 2009, 02:40:56 »

เพื่อนไป V ครับ ไปกัน 4 คน ชาย3 หญิง 1 เรียกเด็ก 2 คน  เปิดเมมแบล็คสองหรือสามขวดนี่แหละ เช็คบิลมา 27k มันบอกไปจ่ายโรงพักเขาลดให้เหลือ 17k เหอๆๆๆ

adssurvey

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 26 มกราคม 2009, 11:22:42 »

เด็กในออฟฟิต ไปเที่ยวไม่แค่หัวแตกนะครับ คอขาดเลยละท่าน จะบอกให้.... ;lkjn

macma

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 27 มกราคม 2009, 19:33:26 »

sicz sicz อ่านแล้ว จะเป็นไข้  ถ้าต้องทำขนาดเพื่อเอาตัวรอดกัน ผมว่าเราก็เลี่ยงไม่เข้าไปเลยดีกว่า เราจ่ายเงินก็ต้องมีสิทธิ์เลือกสิ่งที่ดีที่สุดสำหรับเราเอง

Tunr2008

« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 30 มกราคม 2009, 22:02:46 »

ไม่ไหวละคร้าบบบบ ...พี่น้อง ราคาเป็นหมื่นเป็น แสน ร้องเองที่บ้านดีกว่า .... ijhgvf

zaph

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2009, 08:36:15 »

สิบแห่งในเครือนี้เลิกไปมานานแย้วค้าบบบ

coolman

« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2009, 10:26:31 »

ร้านนี้เส้นใหญ่จริงจริงครับ
ไม่มีใครกล้าทำรัย
ขายของเเพงหูฉี่

เท่าที่เห็น มีลูกค้า ไปเเจ้งความ 2-3 ราย เเล้วหละครับ / ลงใน เชียงใหม่นาว ด้วย

Disc

« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2009, 17:08:38 »

890  จะระวัง...ครับ

kakamk3

« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2009, 20:38:57 »

ขอบคุณพี่ๆที่เตือนครับผมก็เคยไป V-Club พาพี่ไปผมไม่ได้จ่ายด่าผมชิบหายเลย ไม่ถึงชั่วโมงดี 4000 มาม่าเอาเด็กมาฝากเฮ้อเซงๆ
ถ้าไปที 2-4 หมื่นผมว่าจ่ายน้องเป็นเทอมแล้วพาเที่ยวดีกว่าใหมเนี่ย.......

gibcyber

« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 23 มีนาคม 2009, 22:46:08 »

ผมเคยไปกินรี  ไปกันสี่คน  สั่งเด็กมานั่งก็สี่คนแหล่ะ  ซักพักเด็กมาจากไหนไม่รู้่มา ทีละคนสองคนจนเต็มห้อง สั่งกับแกล้มเต็มโต๊ะเลย  ตอนนั้นไปตอนเที่ยงคืน เช็ึคบิลประมาณตีสาม มาม่าเอาบิลมาให้  โดนไปหมื่นเจ็ด kmkm  เจ็บมากเลยท่าน พพำ  เพื่อนผมด่้าเช็ดเลย มาม่าไม่โต้ตอบอะไรยืนยิ้มอย่างเดียวเมมเบอร์ก็ไม่ไ้ด้ ทุกท่านต้องระวังนะครับ 9ikm

kalam

« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 24 มีนาคม 2009, 17:25:06 »

ขอบคุณที่แจ้งครับ

Armzz

« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 25 มีนาคม 2009, 19:07:20 »

1 ปีผ่านไปมีอะไรเปลี่ยนแปลงมั้ยยย

mengman

« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 28 มีนาคม 2009, 01:28:47 »

รับทราบครับ :-X :-X

jojoman

« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 12 เมษายน 2009, 14:23:18 »

ขอบคุณสำหรับคำเตือนครับ

sigma

« ตอบกลับ #82 เมื่อ: 17 เมษายน 2009, 13:10:55 »

ปล้นกันเลยดีกว่า

phumjai

« ตอบกลับ #83 เมื่อ: 25 เมษายน 2009, 14:08:51 »

mnbv ไม่รู้เป็นยังไงบ้างครับเดี๋ยวนี้

ar0120

« ตอบกลับ #84 เมื่อ: 29 เมษายน 2009, 21:46:39 »

ขอบใจที่บอก  นรี

msconfig

« ตอบกลับ #85 เมื่อ: 30 เมษายน 2009, 00:20:05 »

มีเพื่อนเป็น มาม่า มันบอก ถ้าอย่างสมมุุติว่า ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ คนน้อย หรือคนไม่มี ถ้าคุณเป็นลูกค้ารายเดียวของคืนนั้น .... รับรองกระเป๋าฉีก ชาร์จไม่ฮ๊าก  0okl

มีที่แนะนำที่ แหล่มและปลอดภัย .... ซากุระ แถวๆ แยกพันทิพธ์ น้องบริการสุดยอด อิอิ

PIM_On_The_Rock

« ตอบกลับ #86 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2009, 10:19:09 »

ในเครือ วีคลับ มี10 สาขา น่ะค่ะ

เพิ่ม Chivas ไป อีกสาขา

ที่อยู่ได้ก้อกินกะลูกค้า แล้วก็เด็กนั่งดริ้ง เนี้ยล่ะ พอเค้าทำเงินให้แล้วก้อเบี้ยวกัน
เงินที่ได้มาไม่ได้กันง่ายๆหักให้ร้านหักค่าแต่งหน้าหักหลายๆอย่าง
บ้างคนทำได้ไม่ถึงอาทิดแต่ว่าทำเงินให้ร้านแร้ว ตัวเองลาออกสะก่อน ก้อไม่ได้อะไรเลย
ร้านเค้าก้อมีแต่ได้กับได้อะล่ะ

เชอะ
 hssd

hello baby

« ตอบกลับ #87 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2009, 10:17:16 »

เพิ่มเติม Top Model เส้นหางดง อีกร้านหนึ่งครับน่าจะเครือเดียวกันง่ะ

sodax

« ตอบกลับ #88 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2009, 11:39:28 »

น่ากลัวจิงๆร้านเครือนี้ เคยไปโดนที่คาสโนว่าที่เจ็ดยอดกะเพื่อน แต่นานแล้ว หนาวเลยท่าน

pittycat

« ตอบกลับ #89 เมื่อ: 18 กันยายน 2009, 02:27:12 »

kmkm ได้เพื่อนเสียตังก์แล้วครับผม

soc32

« ตอบกลับ #90 เมื่อ: 18 กันยายน 2009, 12:34:10 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ จะได้ระวังตัวไว้

oman

« ตอบกลับ #91 เมื่อ: 18 กันยายน 2009, 17:56:12 »

โดนแล้วคับ น้องน่ารักมากๆๆๆๆ แต่อาบยาพิษนะ เสียไปหมื่นกว่า 2 ชั่วโมง เอง พาเพื่อนและลูกพี่ไป 4 คน น้อง 4 มาม่า 3 เข้ามานึกว่าดูแล  ที่ไหนได้เช็คบิลมา ตกใจ พาลูกพี่ไปด้วย ลูกพี่ ตกใจไม่รู้ทำอย่างไร เราเป็นคน จัดการให้หมด   uyhgb กระเป๋าเบามา เช็งเลย  iyor เหมือนข้ากันเลยสุดยอด จดชือไว้ คาสโนว่า เจ็ดยอด  uhb จำไว้  uilo

Zalera

« ตอบกลับ #92 เมื่อ: 20 กันยายน 2009, 23:17:08 »

น่ากลัวดีแหะ ผมเกือบหลวมตัวไปกับเพื่อนๆแล้ว ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูล

mr_pinocchio

« ตอบกลับ #93 เมื่อ: 21 กันยายน 2009, 06:35:44 »

ไปมาแล้วครับ ไวโอรีน ญาติมาจากต่างประเทศอยากเที่ยวที่เด็ดๆก็เลยสนองนีดให้ ไปกันสี่คน โดนไป 27000 ซีดเลย.. wq wq

yahoo594

« ตอบกลับ #94 เมื่อ: 21 กันยายน 2009, 16:29:22 »

ขอบคุณครับสำหรับ ข้อมูลดีดี ที่แบงปันกัน

khimmee

« ตอบกลับ #95 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2009, 05:20:15 »

ไออิ คาราโอเกะ จำไว้เลย ว่าร้านนี้แพงสุด ๆ ๆ ๆ ๆ  jbv สว่นหน้าตาเหรอ ผมวางั้นๆนะ ธรรมดา เหมือนเด็กดอยทั่วไป สรุป ไม่สวย

nokia_9994

« ตอบกลับ #96 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2009, 05:28:11 »

เคยโดนที่ไออิ เหมือนกัน ขาดกระจุย ไม่ไปอีกแล้วร้านนี้ ทั้งแพง ทั้งมั่ว น้องไม่ค่อยสวยเท่าไร :-*

banjad

« ตอบกลับ #97 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2009, 02:59:24 »

กำลังอยากไปพอดี พออ่านเเล้วคิดหนักเลย

kainguang

« ตอบกลับ #98 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2009, 08:58:43 »

โดนมาสามที่ละคร้าบ กินรี ไวโอลิน มอนโร
คอนเฟริ์ม หัวแบะคร้าบบ ไม่เคยต่ำกว่าหมื่น
รวมๆ แล้ว ได้ฟีโน่ เอาไว้ หลอก สก๊อย ตั้งคันหนึ่ง 9ikm
ลาขาด V club

p_nuin

« ตอบกลับ #99 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2009, 14:03:45 »

อย่าไปเลยครับไปที่อื่นดีกว่าที่นี้ใครก็รู้ว่ามั่วบิลส่วนมากคนที่ไปเเท่ยวชอบไปเพราะใช้สถานที่อัพยาครับ