-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาหน่อยครับไม่เกี่ยวกับเรื่องความรักเลย..กล้มใจมากๆครับ  (อ่าน 1210 ครั้ง)

alica

• บุคคลทั่วไป

คือผมซื้อรถยนต์มาน่ะครับแต่ว่ามันเป็นทะเบียนสวมครับ .. uilo
ตอนซื้อไม่ได้สังเกตุเลยครับแต่ไปเชคประวัติแล้วมันไม่ได้ถูกขโมยมานะครับ ตอนนี้กลุ้มใจมากไม่รู้จะทำยังไงดี
จะขายทิ้งก็ไม่รู้ว่าจะมีใครเอามั้ย สมาชิกทั่นใด ให้คำปรึกษาได้บ้างครับ..

don

uyt  ขับต่อไปครับ  ทำใจครับ   ไม่งั้นก็คืนเจ้าของ   ouiy

ZOIDS

คืนได้มั้ยล่ะครับ  oijuhgfd

alica

ตอนนี้ติดต่อเจ้าของไมได้เลยครับ.. กลุ้มใจมาก

AZURA3232

oijuhgfd ติดต่อคนขายขอคืน ไม่ได้เหรอครับ ลักษณะนี้ สัญญาซื้อขายมันโมฆะ แล้วนะ  kjhg

biolot

ไม่ทราบว่ารถที่ซื้อมาเปงรถยนหรือรถเครื่องคับ จะให้แนะนำก็ขับไปก่อนคับมีใช้ดีกว่าไม่มี แล้วก็หาทางปล่อยออกไปนคับ สู้ๆคับท่าน

alica

ตอนนี้ก็หาทางปล่อยออกไปอยู่ครับ ไม่รู้เลยว่าจะปล่อยทางไหนดี ใครมีคำแนะนำบ้างครับ
รถยังใหม่อยู่ด้วยอ่ะ

yeedhee

ตอนนี้ก็หาทางปล่อยออกไปอยู่ครับ ไม่รู้เลยว่าจะปล่อยทางไหนดี ใครมีคำแนะนำบ้างครับ
รถยังใหม่อยู่ด้วยอ่ะ
เป็นรถอะไรครับแล้วซื้อมาราคาเท่าไหรขอรายละเอียด

GOWA

ก็เห็นที่เค้าทำกันก็คือเอาไปจอดทิ้งไว้ที่สนามบินเชียงใหม่หรือโรงบาลสวนดอก
แล้วก็ปล่อยมันไว้อย่างงั้นแหละ เดี๋ยวก็มีคนมาเอามันไปเอง