-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Before Valentine's  (อ่าน 1677 ครั้ง)

Kanoziso

• บุคคลทั่วไป
Before Valentine's
« เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 16:26:12 »

อยากรู้ว่าก่อนวัน วาเลนไทน์ ทุกคนทำอะไรกับบ้าง??     jljhl jljhl

BOSSA

Re: Before Valentine's
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 16:28:25 »

กินตับ ๆๆๆๆ  ;kljj uiuo ฮะๆ

Kanoziso

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 17:14:35 »

อยากทำแบบนั้นมั่งจัง แต่ไม่รู้จะกินตับกับใครดี     dsgjsd

chocokizz

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 17:20:27 »

เตรียมร้าน เตรียมกิจกรรมให้ลูกค้าวันวาเลนไทน์

Kanoziso

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 18:03:24 »

เตรียมร้าน เตรียมกิจกรรมให้ลูกค้าวันวาเลนไทน์

ร้าน  ๆ  ๆ  ..ร้านอะไรหรอครับ?     ,mnnb

num18

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2011, 17:43:56 »

เดินไปหาสาวนางหนึ่งแถวๆสำนักงาน พี่ค่ะซิมทรูไหม๊ค่ะแจกฟรีหักใส่เครื่องพร้อมเงิน 35 บาท  หาม่อสาวในโรงอาหาร แถวๆที่ทำงาน  ทำตาเล็กตาน้อยใส่สาวๆๆไปทั่ว เย็นๆ ไปนั่งรับประทานเบียร์ที่มีพีจีที่ถูกใจเราเยอะๆ เผื่อว่าวันวาเลนไทน์ จะได้เดินควงกันสักวัน แล้วก็ไปหาตับๆๆ หลังจากนั้นก็ปิดมือถือในตอนเช้าหลังจากแยกย้ายกัน แล้วเดินไปหาสาวแถวๆที่ทำงานคนแรกในเรื่อง ที่ชอบพูดว่า พี่ค่ะซิมทรูไหม๊ค่ะแจกฟรี เติมเงิน 35 บาท ใช้ได้เลยนะค่ะ  ตอบไปเลยว่าครับ ขอสักอัน ถ้าสาวนั้นจำเราได้ก็จะถามว่า ซิมวันนั้นยังอยู่ไหม๊ค่ะ บอกไปเลยว่าตั้งใจทำหายจะได้มาคุยกะน้องบ่อยๆ ตอดไปอีกนิดสำหรับสแปรหลังวันวาเลนไทน์  ถ้าเล่นด้วยนะ ส่วนมากจะหลอกซื้อซิมรายเดือนแล้วหนีไปที่อื่นสักระยะก่อนกลับมานั่งขายนั่งแจกที่เดิม  uiuo

lonely boy

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2011, 16:41:56 »

เตรียมตัวไปทําบุญวัน มาฆะ