-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Mr.Giantcock จะเป็นโสดแล้วครับ  (อ่าน 3877 ครั้ง)

giantcock

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
Mr.Giantcock จะเป็นโสดแล้วครับ
« เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2011, 21:51:46 »

Mr.Giantcock จะเป็นโสดแล้วครับ
จากท่านๆที่ได้อ่านและติดตามกระทู้ของผมมาตลอด จนถึงวันนี้ เกือบครบ4ปี ที่คบกับเด็กคนนั้นมา รักกันเป็นอย่างดี
พาเข้าบ้าน ลงหลักปักฐาน เกือบเป็นที่มั่นคง แต่ด้วยภาระงานและครอบครัว
จึงทำให้เราต้องแยกจากกัน เศร้าอยู่ไม่น้อยครับ คบกันมานาน
เดี๋ยวขอไประบายความเครียด ซัก โปร สองโปรก่อน เดี๋ยวจะมาเล่าต่อครับ

rossojp

• คนรักอิสระ และ สายลม
  • V.I.P.
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: Mr.Giantcock จะเป็นโสดแล้วครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2011, 22:16:15 »

มาเป็นกำลังใจให้ครับ... ระบายมาเลยรออ่านอยู่  fsdg

giantcock

• V.I.P.
  • *
Re: Mr.Giantcock จะเป็นโสดแล้วครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2011, 19:55:49 »

lkkjjh vbnn
ลาก่อนครับ เด็กผม
ความเดิมตอนที่แล้ว ท่านใดเคยอ่านคงจะทราบดี
ตั้งแต่ครั้งแรกที่ได้....กันมา เด็กผมก็ทำการบ้านไม่ดีเลย แบบว่า นอน อย่างเดียว แต่ก็รักนะครับ มากๆด้วย
ความผูกพันธ์ก็เริ่มมากเรื่อยๆ จนน้องเขาไปต่อเมืองนอกเกือบปี
แรกๆผมก็กะจะตัดใจละ สงสัยเข้ากันไม่ได้ แต่แล้วก็ตัดใจไม่ได้ กลับมาหากันอีก
ผมก็พาเข้าบ้าน ไปส่งฝึกงาน(เกือบไม่ผ่าน สงสัยเข้ากันคนอื่นไม่ได้) และก็จบมาจนได้
และก็หางานให้ทำ แต่ก็อยู่ไม่รอด ตอนนั้นก็พามาอยู่ด้วยกัน แรกๆก็ดีนะครับ ขยันดี
แต่พอมาหลังๆชักไม่เข้าท่า จนครอบครัวผมรับไม่ได้ แบบว่าถือตัว คิดว่าตัวเองไม่ได้แต่งงาน ไม่ต้องไปทำงานบ้านอะไรมาก คิดว่าตัวเองเป็นแขกคนหนึ่ง แต่ไม่ได้คิดว่าเป็นผู้อาศัย ที่ต้องทำงานบ้านช่วยเหลือ พ่อ แม่ ของว่าที่สามี
จนกระทั่งมีปากเสียงกันกับผู้ใหญ่ แต่แล้วด้วยความเกรงใจ และกลัวจะมีปัญหา ก็เครียรกันได้
แต่มาวันหนึ่ง เด็กผมก็โดนออกจากกงาน อีก(แบบว่าไปที่ไหน ใครๆก็ไม่เอา งง แท้)
ประจวบเหมาะที่ต้องกลับไปบ้าน ทางบ้านผมก็ถือโอกาสสนับสนุน ส่งท้าย ขนของแทบทั้งหมด กลับบ้านไปเลย
ผมก็เศร้ามาก เลยจัดไป 1 รอบ แบบแรงๆสะใจ เธอก็นอนนิ่งเหมือนขอนไม้(เซง ทุกครั้ง)
และแล้วเธอก็กลับไป และผมก็นอนคนเดียว อีกครั้ง อยู่กันมา 3 ปีกว่า วันแรกนอนไม่หลับ
คนที่เคยนอนเคียงข้าง ไม่มีอีกแล้ว คนที่เคยขับรถไปส่ง เคยจับมือกันเดินตลาด ไม่มีอีกแล้ว

kadook

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2011, 00:32:20 »

โอ้...น่าฉงฉาน... lkkjjh

nuttikon

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2011, 00:40:03 »

vbnn เสียใจด้วยนะครับ ซาโยนาระ

nokkapoot

• กรรมการเวป
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2011, 13:48:56 »

เลิกกันได้นะดีแล้ว ขอบอกกกกกก

giantcock

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2011, 21:56:22 »

ยังทำใจไม่ได้เลยครับ เศร้า
โทรหากัน คุยกันปกติ แต่ในใจลึกๆแล้วก็เศร้าไม่น้อย สงสารก็สงสาร แต่ทางครอบครัวก็ไม่ยอมรับกับพฤติกรรม
แต่ทำไงได้ เรารักไปแล้ว
แต่ถ้ามาคิดถึงตอนที่เขาทำให้เราเสียใจ ไม่เอาใจใส่ดูแลเรา ก็อยากจะเลิกให้ได้(ไปหาน้องค่ายต่างๆยังสบายใจกว่า)
แต่พอเลิกแล้วก็เหมือนชีวิตว่างเปล่า ไม่รู้จะคุยกับใคร ไปที่ไหน เที่ยวยังไง ว่างจริงๆ

rossojp

• คนรักอิสระ และ สายลม
  • V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2011, 12:28:48 »

แก้ว่าง ก็ชอบทำอะไรให้ไปทำแบบนั้นครับ แล้วจะไม่เบื่อเอง  fsdg

p_mini

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2011, 12:54:16 »

สู้ๆครับท่านเอาใจช่วยแล้วทุกอย่างจะผ่านไปเอง

badboy

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2011, 21:52:01 »

เปิดใจรับสิ่งใหม่ๆบ้างครับจะได้ดีขึ้น

omega

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2011, 23:16:42 »

เวลาผ่านไป จะช่วยได้ครับ

micky209

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2011, 00:12:42 »

เวลาเท่านั้นครับ

dluiz

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2011, 03:25:18 »

รักได้ก็เลิกได้ครับ มันเป็นสัจธรรม สู้ๆครับ

anhkiet

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2011, 10:34:56 »

ขอต้อนฮับ ป้อจายโสด

kainguang

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2011, 12:26:32 »

ความเคยชินที่เคยอยู่ด้วยกัน ถ้าไม่ยึดติดกะมัน ก็ขอให้คุณ Giantcock พบทางใหม่ข้างหน้านะครับ dsgjsd

giantcock

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2011, 21:35:00 »

วันนี้ทนไม่ไหวครับ ขับรถไปหาเลย ไกลมากมาย ขับไป 2 ชั่วโมงกว่า ดีที่ฝนไม่ตก
เห็นหน้าแล้วดีใจครับ(แรกๆกะตัดใจ แต่ทำไม่ได้ครับ แพ้ใจตัวเอง)
น้องเขาก็ดีใจครับ ที่เห็นผม แต่ดูจากแววตาและสีหน้า บอกได้คำเดียวว่า ไม่ห่วงหรือมีอาการให้เห็นเลยที่จากกัน แบบว่าผมบ้าอยู่คนเดียว น้องเขาอยู่บ้านเฉยๆมีความสุข แต่ผมนี่ซิครับ จะบ้าตาย การงานก็ไม่เดินหน้า
พอได้คุยได้กินข้าวด้วยกัน ก็โอเคอยู่นะครับ แต่ติดที่ว่า จะคุยเรื่องส่วนตัวไม่ได้ เพราะน้องเขาอยู่กับผู้ใหญ่ เลยต้องสงวนท่าทีไว้
เฮ้อ ได้แค่เจอหน้า ครับ ปลายนิ้วก็ไม่ได้จับ พอตกเย็นก็ต้องกลับ(ทางบ้านผมสั่งมาห้ามค้างคืน) สรุปคือ ขับรถกลับบ้านคนเดียว ด้วยสายฝนที่ตกหนัก และความเศร้าครับ
น้องเขาก็บอกว่าจะมาหา(แต่จะพาญาติมาด้วย) กำแท้ มาก็เหมือนไม่มา และที่สำคัญไม่รู้ว่าจะนานแค่ไหน จะมาอีก
สถานะตอนนี้คือ คบกัน แต่ไม่ได้อยู่ด้วยกัน และไม่รู้ว่าจะมาอีกเมื่อไหร่ ตกลง เลิกกันเลยดีกว่าไม้(ผมก็ถามไปตรงๆ)
น้องเขาตอบแบบไม่ลังเลว่า ได้ แล้วแต่พี่  (แบบว่าไม่แสดงอาการตกใจ เศร้า ลังเล กังวล เลยครับ)
ผมละ หมดหนทาง คบต่อ ก็ไม่ได้อยู่ด้วยกัน จะเลิกก็ตัดใจไม่ได้ ทำไงดีครับบบบบบบ ท่านเทพทั้งหลาย

giantcock

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2011, 10:31:33 »

lkkjjh ssวันนี้ต้องเริ่มตัดใจครับ สู้ๆๆ

Fallinl0ve

• **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2011, 03:38:12 »

เวลาช่วยได้ครับ

Bangsaen Coyote

• โอมมะลึกตึ๊กตักเงินนักๆสาวหุม
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2011, 19:03:56 »

เห็นใจครับผมตอนนี้หาใหม่ได้ยัง
ร้านบางแสน
301 ถ.เจริญราษฎร์ ต.วัดเกตุ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50000
โทร 053-306172

giantcock

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2011, 20:13:46 »

ยังเลยครับ วันก่อนไปกินหมูกะทะ กับญาติๆ พบนางในดวงใจ แบบว่าสุดๆๆๆ ยอดด แบบนี้ละที่ต้องการ
สูงกำลังพอดี ผิวขาว โอโม่ ไฟหน้าโต ตาคม ผมยาว หน้ากลม ขาวใส ไร้ริ้วรอย หุ่นเลข8 ดีสุดๆ
ยิ้มสวย อยากเข้าไปทักมาก มากับกระเทยอีก 3 นาง(คงไม่เป็นนะ 555+)

giantcock

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2011, 19:28:43 »

ลืมเธอไม่ได้ทำยังไงดีครับ

kobmoi

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2011, 10:08:37 »

ลืมเธอไม่ได้ทำยังไงดีครับ
...

...  ทำตัวให้สนุก  เปิดตัวกับสังคม  ออกงานให้มากๆครับ เด๋วเจอคนใหม่เองแระ  ...

...  ผมก๊อเคยเป็นครับอาการนี้น่ะ  เด๋วนี้ผม  " ม่วนแต๊ๆแว้ววว " ...  อิอิ

giantcock

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2011, 23:07:45 »

ทำทุกอย่างตามที่บอก แต่สุดท้าน กลับมานอนคนเดียว ก็เกิดความเหงา ครับ

thana

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2011, 16:04:20 »

dsgjsd เอาสูตรผมไม ก็ บอกว่าอย่างนี้ ผมเคยผ่านมาละแบบเดียวกันเลยประมาณว่า อยู่กันมา หลายปี คุณเธอไม่ทำอะไรเลย งานบ้าน นอกบ้านยิ่งแล้วใหญ่ต้องฝากงานให้ แต่ก็ อยู่ได้ ไม่ถึง 3เดือนสักที่ และที่สำคัญสุด กับทางบ้านผมนี้ ไม่รับเลย สุดท้ายก็ เลิกกัน........แรกๆๆก็ทำใจไม่ได้อยู่หรอกเลยหันหน้าไปพึ่งเพื่อนบ้าง ร้านเหล้าบ้าง เมาหนักบ้างไม่เมาบ้าง สุดท้ายคิดด้วยเหตุผล ว่าถ้าอยู่กันไปคงไม่รุ่งเพราะปัญหาหลายด้านแถม ท้ายปัญหาที่คุณเธอนั้นแระสำคัญ (แบบให้เราทำงานคนเดียว กลับบ้านมายังต้องมา ซักผ้า ล้างจาน ทำกับข้าวให้กินอีก.......เหนื่อยโค๊ตๆๆ) + - * / แล้ว กินเที่ยวไปเรื่อยสบายใจ แถมยังเจอสาวอีกเยอะ ดีบ้างไม่ดีบ้างสุดท้ายก็เจอคนดีๆที่ตรงใจเรา ขอบอกตอนนี้ผมลืมเธอคนเก่าไปเกือบสนิด และกำลังมีความสุขกับคนปัจจุบันของผม ถึงแม้ความสวยไม่เท่้า แต่ใจเธอให้ผม เกิน 100 ครับ ขอบอก............. เขิน