ผู้เขียน หัวข้อ: HOME WORK น้องนามิ เจอครั้งแรกต้องมีครั้ง2แน่นอน. ท้าเลย .....  (อ่าน 3999 ครั้ง)

lambo

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

mbvc hgjhg
วันก่อนได้หลังว่างๆจากการทำงาน กับบรรยากาศ ฝนพรำ น่าจะมีใครซักคน ไว้นัวเนีย ไว้เฟียสัก
eta04คน 

เลยได้มีโอกาสท่องเวปหาล่องข้อมูล ก๋ไปเจอร้าน office lady เห็นว่ามีโปนลด500บาท แล้วดูรายชื่อ แล้วไปสะดุดกับ  เขินนนนนน เขินนนนนนน้องนามิ hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhgห็นว่าเด็ก เห็นว่าสด เลยเข้าไปดู เห็นตัวจริงยิ่งอดใจแทบไม่ไหว 
วันนี้เลยกระซิบกระซิบบอกพีอาร์ว่า

วันนี้ขอกินตับเด็ก  kjhg kjhgและทำการบ้านให้น้องนามิด้วย

>>>>>>
เอาภาพ ปลากรอบบางส่วนมาให้ชมกันก่อนครับ

การบ้านนามิ ภาคต่อ เลยจัดครอสสุดซอย นอองนามิเป็นคนน่ารักคุยเก่ง เรา2คนหัวเราะกันตลอดเวลา  เนื้อตัวขาวแน่นจุกชมพู ช่วงล่างแน่น พูดถึงงานน้องทำงานได้ตามมาตรฐาน แต่บวกความตั้งใจ ที่มีเกิน100 โดยรวมแล้วผมว่าเป็นอีกหนึ่งคนที่ผมจัดให้ติดอันดับท็อปเท็น ของผมเลยครับ สำหรับน้องนามิ โดยเฉพาะ ท่านารีขย่มตอ + ซาวด์หีวAV ที่ดังกลบห้องโดยที่ไม่เกรงใตห้องอื่น เรื่องนี้ต้องยกให้เธอครับ

สรุป
หน้าตา9/10 
หุ่น 8/10
หน้าอก 9.5/10
ช่วงล่าง 10/10
เนื้องาน 8.5/10
เรื่องบนเตียง 10/10 ****ทีเด็ดเธอเลยคับ

ปล. ใครชอบเด็กๆสดๆ ของแท้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ธันวาคม 2018, 10:21:14 โดย valentine2018 »

valentine2018

• ผู้คงแก่กาม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

aekapong1

• ว๊องแมน
  • *

ขอบคุนที่มาโพสให้รับรู้เกเยวกับการทำงานต่างๆๆ ขอบคุนจ้าา

https://www.ufa007.com/ufabet

lambo

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

mbvcการบ้านมีตามหลังมา อีกหลายคนคับ
แน่นมาก.  ท่าน

• *

• *

Mr.Pum Pum

• ว๊องแมน
  • *

สุดเลยครับคนนี้เนื้อแน่นมากพึ่งตามไปลอกมาเหมือนกัน  เดี๋ยวส่งการบ้านตามไปนะครับ  kjhg