ผู้เขียน หัวข้อ: [การบ้าน] ในที่สุดร้านเค้กบราวนี่ก็เปิดสักที จากModel Club  (อ่าน 2730 ครั้ง)

Disjo69

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ouiy หลังจากที่มีการพักปรับปรุงร้านหลายวัน ความอยากกินเค้กบราวนี่ของผมก็มาถึงจุดต้องตัดสินใจ ว่าจะทำยังไงดี
ก. โทรเข้าร้าน ก็อยากกินเค้กบราวนี่ที่ร้านนี้อ่ะ  roister
ข. เปลี่ยนร้าน ไปหาร้านเค้กร้านอื่นกิน  lkkjjh
ค. เปลี่ยนแนว ไปกินอาหารญี่ปุ่นดูบ้าง  wq
ง. รอร้านเปิด  piuyty

ผมก็เลย เริ่มจาก ข้อก. ก่อนเลยครับ โทรเข้าร้าน ติด...ไม่รับ  eta06 โทรมือถือร้าน ติด...ไม่รับ  eta06 ไม่ติดต่อกลับ อืม เลือกข้อข. ก็ได้ ลองหาร้านอื่น เพื่อเปลี่บยบรรยากาศ โทรร้านแรก ติด...ไม่รับ  eta06 ร้านสอง ยังไม่เปิด  eta20 ร้านสาม เปิด eta03 อืมไปลองกิน ไม่อร่อย + หล่น ยังไม่พอสยองด้วย  scary ติดต่อร้านเดิม ติด...ไม่รับ  eta06 เพื่อนส่งสัญญาณมาว่า ข้อค. ร้านอาหารญี่ปุ่น เลยไปพร้อมกับมัน ในใจคิดนี่อาจเป็นทางที่สวรรค์ส่งมา แต่ความจริงเลวร้ายกว่านั้นมาก  eta20 คือน้องต้องการรอบ ไร้ซึ่งGFสิ้นดี ก็ไม่ผิดนะ เพราะเขามาแบบนั้น ไม่ใช่GF ของใคร แต่ผมต้องการคนเป็นGF ครับ  lkkjjh lkkjjh lkkjjh ในที่สุดต้องใช้ ข้อง. เลยส่งสัญญาณ S.O.S. ไปที่ร้าน หวังว่าร้านจะเปิดในเร็ววัน  mbvc ไม่นานร้านติดต่อมาว่าเปิดวันนี้  lowwww รีบไปในทันทีครับ โทรจองเค้กบราวนี่ตามความตั้งใจทันทีครับ เมื่อไปถึงร้านเหมือนไปสมรภูมิรบแล้วได้กลับบ้าน thebest thebest ครับ 

> มาถึงห้องเจอบราวนี่ น่ารักเหมือนเดิม  fdgdfdf พร้อมรอยสักใหม่ hgjhg นั่งคุยกันสักพัก ด้วยความเป็นห่วงเห็นร้านปิดปรับปรุงไปหลายวัน และยังตื่นเต้นกับ ไซค์ 36 ไม่หาย eta03 ขนาดเคยเจอกันมาแล้ว ช่วยกันอาบน้ำพูดคุยกันไป วันนี้ แนวหื่นไม่เต็มร้อย แต่อยากได้แนว GF ครับ น้องเขาก็ไม่ทำให้ผิดหวัง  eta04 คะแนนเกิน10ดาว  eta04 นัวเนียกันไปคุยกันไป ไม่นานน้องชายผมก็พร้อมจะเจอกับเจ้าสาว เปิดสเปรย์ขั้นเทพ ผมนี่สดุ้งสุดตัว scary จะพุงซะตอนนั้น แต่ก็เหมือนสวรรค์ยังไม่ต้องการตัวผม เลยไม่ออกสักที จึงจัดนับดาว 69 ไปตามชื่อ mbvc ไม่ผิดหวัง ของสวยๆงามๆอยู่ตรงหน้า จะไม่ถึงสวรรค์ให้รู้กันไป kjhg kjhg จากนั้นเปลี่ยนไปอีก 2-3 ท่า ก่อนจะสิ้นท่ายอมแพ้ให้กับน้องบราวนี่  mbvc

> เป็นไปตามความตั้งใจเดิมครับ อยากมาเจอ อยากพูดคุย ก็ได้อารมณ์เหมือน 14อีกครั้ง แอบชอบบน้องคนนี้อ่ะ เลยมาแอบเจอ ได้เจอ ได้คุยก็ฟิน แล้วครับ ยิ่งเป็นก่อนวาเลนไทน์แบบวันนี้ ใครกำลังหาอารมณ์ 14 อีกครั้ง อย่างผม แนะนำเลยครับ น้องบราวนี่ น่ารัก เกินห้ามใจ   

> ปล. จากการบ้านฉบับนี้ ผมนึกถึงบทความในเว็ปนี้อยู่บทความหนึ่งครับ แต่ผมยังหาต้นฉบับไม่เจอ เอาเป็นว่าย่อๆคือ การมานวดแนวนี้ต่างจากการไปอ่างยังไง คือระดับความหื่นและการเป็นGF ครับ ถ้าต้องการคนเอาใจ 14อีกครั้งหรือหื่นแบบเริ่มต้นแบบผม แนะนำครับ แต่ถ้าหื่นเต็มอัตราศึก อาจจะไม่ถูกใจบางท่านบ้างครับ
ผิดพลาดประการใดขอ อภัยไว้นะ ที่นี้ด้วยครับ

> ส่วนตัวผม  mbvc รักน้องบราวนี่ซะแล้วสิครับ mbvc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 เมษายน 2015, 11:53:09 โดย Model Club Massage Spa »

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

ในที่สุดก็สมชื่อซะที เยี่ยมๆ jljhl jljhl
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

MasterPiece

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

รอยสักใหม่น้องนี่ อื้อหืมมมม เจอครั้งแรกต๊กกะใจเลย

Disjo69

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

รอยสักใหม่น้องนี่ อื้อหืมมมม เจอครั้งแรกต๊กกะใจเลย

jljhl jljhl jljhl jljhl jljhl
ตอนแรกผมก็ตกใจครับ
 kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ทีเด็ดที่ทุกคนติดใจ
จับจองให้ไว 0943251888
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888