-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านเทพครับถนนสายแม่ริมมีร้านไหนแนะนำบ้าง(แบบไม่หล่น มีทอน)  (อ่าน 867 ครั้ง)

newlancer

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ก่อนอื่นต้องขอสวัสดีทุกท่านที่เข้ามาอ่านกระทู้ของกระผม เนื่องด้วยกระผมเป็นอีกคนที่ชอบการนวดแผนโบราณจึงอยากจะขอทราบขอมูลว่าถนนสายแม่ริมถ้านับตั้งแต่สามแยกที่จะไปน้ำตกแม่สานั้นแล้วมุ่งหน้าเข้าอำเภอเมื่อเชียงใหม่มีร้านไหนบ้างที่มี......
1. มีหมอนวดแบบ สส. ไปจนถึงวัยกลางคน(คือ25-35ปี) ไม่เอา สว.
2. เมื่อไปนวดแล้วโอกาสที่จะมีระดับเป็นไปได้สูง ไม่หล่น
3. นวดดีทั้งแบบ ผบร.และ น้ำมัน
4. มีแผนที่หรือลายแทงที่จะนำไปสู้ร้านเป้าหมายได้อย่างแม่นยำ
ทั้งหมดก็เพื่อตัวกระผมเองและเพื่อนๆที่ชื่นชอบการนวดแบบ ผบร.ที่อยู่อำเภอแม่ริมครับจะได้เปลี่ยนบรรยากาศแบบไม่ต้องเข้ามาในตัวเมืองให้ยุ้งยากเสียเวลา  eta08 eta08 eta08

bikz

• V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *

ที่แม่ริม มีระดับทุกร้านครับ ผมลุยมาหมดแล้ว ส่วนมากระดับ 3 ราคา 700-1000 รวมค่านวด

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

ที่แม่ริม มีระดับทุกร้านครับ ผมลุยมาหมดแล้ว ส่วนมากระดับ 3 ราคา 700-1000 รวมค่านวด
eta32 พอจะมีลายแทงหรือพิกัดร้านไหมครับ ทาง pm ก็ได้
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

newlancer

• **

ขอลายแทงด้วยครับ eta08 eta08 eta08

jengvls

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ขอลุย ด้วยคน ลายแทงมาเลยครับ

popeye

ขอบคุณล่วงหน้าครับ ;khhg ;khhg ;khhg

smokingarea

ขอลายแทงด้วยคนคร้าป เส้นนี้น่าสนใจเด๋วนี้ขี้เกียจเข้าเมืองเช่นกาน

bikz

• V.I.P.
  • *

เพิ่งไป อาร์ตี้ ตรงข้ามร้านแดง มีห้องด้านใน 2 ห้อง ม่านกั้น ไม่ได้ระดับอะไร มี 2 สาวอีสาน กับ 1 สว.เหนือ  นวดๆ อยู่ มีการเปิดม่านคุยกันเฉย เสียอารมณ์จริงๆ

FCUK

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

ก็ตามที่เทพสายแม่ริม เคยโพสไว้ คือ แดง  ก่อนถึงสนามกอล์ฟ กรีนวัลเลย์  จริงๆ ถ้าเลยมาอีก มีนิลุบล แล้วข้างๆกันจำชื่อไม่ได้ถ้าไปถึงแยกแม่สาก็มีอีก 1 ร้าน ครับ  สนนราคาไม่แพง คุณภาพตามราคาครับ  
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

ycom2004

• **

เข้ามาเก็บข้อมูล ขอบคุณครับ

shava.tommy

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

เส้นแม่ริม เหมือนจะปิดหมดแล้วมั้งครับ

xr250

• V.I.P.
  • แอบหื่น
  • *
  • Country: th

นิลุบลเป็นแนวอวบระยะสุดท้ายนะครับ เทียบกับรถก็ประมาณ Izu Grand Adventure เหตุผลก็เก่า ใหญ่ แต่ประหยัดและเอนกประสงค์ ..ต้องลอง
...นักรบติดร่ม...

Teeh

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

มาคอนเพลิม ร้านนวดแยกแม่สา พิกัดจากแม่ริมจะอยู่ก่อนถึงแยกแม่สาประมาณ 3-400 เมตร ขวามือ หากไป
กลางคืนสังเกตุร้านจะปิดไฟมืด แต่จะมีไฟสี open วั้บวั้บ ใช่เลย จะมีหมออยุ่คนนึงพอมีอายุแล้วแหล่ะแต่ขอบอก
หน้าและหุ่นยังกะละอ่อน 30 ต้นๆ หากเจอคนนี้ใช่เลย เลือกโปรนวดน้ำมัน รับรอง ทอนกระจาย pongz

asset

• *

eta03 ต้องตามไปลองซะละเรา

theohhgod

• แอบจิต
  • **

ร้านใกล้สามแยกน้ำตกครับ พี่ น. คนเดิมที่เคยอยู่น้านนิโลบล ทอนสุดๆครับ อายุประมาณ 30 ต้นๆ แต่หุ่นนี่สาวๆยังอายครับ
ตามหาแกมานาน ตั้งแต่ออกจากนิโลบล วันนั้นลองไปบังเอิญเจอ 1000 รวมค่านวดครับ

punjapol

• ไม่หล่อ ไม่รวย แต่ถ้าอยู่ด้วยแล้วมีความสุข
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

ร้านใกล้สามแยก บริการดีมีทอน 1200 รวม

Se7eNto

• *

เก็บข้อมูล ต่อครับ ขอบคุณ eta30

shava.tommy

• *

ต่างจิตต่างใจ 1200 ไปสถานทูตไม่ดีกว่าอะ
แพงกว่าหน่อยได้เลือกด้วย  khjhgg

kungfuman

• แอบหื่น

ขอบคุณคับ จะไปลองอยู่แม่แตงผ่านตลอด

newlancer

• **

ร้านใกล้สามแยกน้ำตกครับ พี่ น. คนเดิมที่เคยอยู่น้านนิโลบล ทอนสุดๆครับ อายุประมาณ 30 ต้นๆ แต่หุ่นนี่สาวๆยังอายครับ
ตามหาแกมานาน ตั้งแต่ออกจากนิโลบล วันนั้นลองไปบังเอิญเจอ 1000 รวมค่านวดครับ
[/quote

ไปตอนกี่โมงครับถึงจะได้เจอกับพี่ น. คนนี้ หรือลูกสาวเจ้าของร้าน eta08 eta08 eta08

devilsong

• แอบจิต
  • **

ต้องตามไปเก็บแล้วแบบนี้

bangla

• แอบจิต
  • **

hgjhg อยู่ในเมือง อยากเปลี่ยนบรรยากาศไปนอกเมืองมั่ง